[Funland] Vụ việc nóng nhất Thái Nguyên ngày hôm nay

Trạng thái
Thớt đang đóng

UnitedKondoms

Xe điện
Không cụ, nó về thật, cãi nhau xong bỏ đi uống rượu, hehehe.
Em hôm đó nghĩ mình rất là tỉnh táo, dù ý tưởng xấu không phải là không có.
Kiểu như Cụ Đốc chạy lên phòng làm việc lấy hộp bukasao thì ông bạn mở cửa vào ấy nhể

Khú khú

doctor76

Xe ba gác
Chúc mừng lão tránh được quả mất anh em vì 1 con đàn bà quá hồn nhiên pha chút nốn lừng ;)
Ơ, lão đọc tâm lý phụ nữ hơi yếu, hehehe. Hiểu được phụ nữ hơi khó đấy,

namphong12

Xe container
Thế này thì không biết lúc đọc điếu văn kiểu gỉ nhỉ.
Trong điếu văn có đoạn. Sau khi giúp đỡ chị em thiếu thốn tình cảm. Để không mang tiếng cho gia đình tình anh đã chấp nhận hi sinh. Anh mất đi là 1 mất mát vô cùng to lớn cho gia đình và nhiều chị em thiếu thốn tình cảm. Xã hội mất đi 1 người chuyên cắm sừng. Vợ mất đi 1 người chồng hết lòng vì vợ người khác....

Dodge Ram

Xe điện
Xu thế bây giờ là thuê hôm tây (là các căn chung cư). Quẹt thẻ là lên, cho định vị các kiểu cũng đứng dưới mà chờ.
Chứ nhà lao động cũng không mấy an toàn, ai cũng gõ cửa được. ;))

thangmin

Xe tăng
Tiktok cũng có món này cơ à?
À nó diễn đầy mà cụ :D như kiểu giả vờ làm a hàng xóm tốt bụng trong vai thợ sửa ống nước, điều hoà,.... hoặc vợ thuê để thử phản ứng của chồng, hoặc đang quay clip 1 chủ đề gì đó làm bài thi cho công ty :))

Quiet Storm

Xe buýt
Chuyện tương tự cũng đã xảy ra ở HN cách đây khoảng gần chục năm. Tay chủ cửa hàng kd quần áo léng phéng tòm tem với cô nvbh. Trong đám nv với nhau, có đứa gato bèn xì đểu cho cô vợ tay chủ. 1 buổi trưa mùa hè, sau khi cơm nước no nê, tay chủ lại cấu mít cô nv hất đầu lên gác như thường lệ. Cặp gian dâm đang hú hí trong phòng thì bà vợ được phím đã lao như bay từ 1 cửa hàng khác gần đó. Đập cửa thình thình, gào rát cả cổ họng mà tay chồng không dám mở cửa ra. Nổi cơn hoạn thư, bà vợ chạy lên gác thượng, đu dây thừng chão từ trên xuống có ngay 1 tầng để định vào từ lối ban công tầng 3 nơi cặp gian phu dâm phụ đang run như cầy sấy. Có lẽ ko căn được sức chịu lực của đôi tay với trọng lượng cơ thể nên mới thả người ra là tuột tay ngay. Đen cho chị ta là khi rơi xuống lại ko rơi vào ban công mà người đập vào lan can bắn ra ngoài rơi xuống đất. Nghe đến huỵch phát tay chồng vội vàng chạy xuống thì xong rồi.
Vụ này ở Nguyễn Du - cửa hàng quần jeans đây mờ.
Văn phòng em hồi đấy ngay đối diện nhà này, hôm đấy đang làm việc em cũng chạy ra hóng, hóng xong hiện trường về em bỏ cơm mấy bữa :((

NNS

Xe ngựa
1 cái chết thật soành điệu :))

Thik Phê Pha

Xe tải
Em bị 1 lần tởn đến giờ, hồi đi công tác còn xa nhà, em và thằng bạn thuê cái nhà để ở, một hôm nó về, không hiểu sao tối tầm 9h vợ nó lên hỏi em là anh Q nhà em đi đâu, em bảo nó về từ chiều, vợ nó bảo bọn em cãi nhau, anh ấy đi đâu ko về, em xin ngủ lại đây, em hãi hùng quá bảo nếu em ngủ lại,anh lên cơ quan ngủ nhờ bảo vệ.
Mà em đi thật luôn, vợ nó còn hỏi anh sợ à?
Hú hồn, nửa đêm thằng kia lên.
Em hỏi khí không phải, cụ có… tiếc không? :))

Pumzen

Xe ba gác
Vụ này ở Nguyễn Du - cửa hàng quần jeans đây mờ.
Văn phòng em hồi đấy ngay đối diện nhà này, hôm đấy đang làm việc em cũng chạy ra hóng, hóng xong hiện trường về em bỏ cơm mấy bữa :((
Cụ làm ở cty chứng khoán chăng?

doctor76

Xe ba gác
Kiểu như Cụ Đốc chạy lên phòng làm việc lấy hộp bukasao thì ông bạn mở cửa vào ấy nhể

Khú khú
Em hôm ấy thú thật là hơi mệt, hình như bị cúm, mà thực sự cũng hãi hùng, cứ thấy bất an, ...
Mà thời trẻ đúng là nhiều chuyện rất khó hiểu lão nhé, ví dụ nữa là có lần, em.đồng nghiệp mới lấy chồng được ít lâu, một tối nhờ cậu em trai đưa lên nhà em, hồi đó máy tính hiếm ,chỉ mình em có cái xách tay, IBM T43, bảo em.là ngày kia em có bài thuyết trình bằng PowerPoint, em không thạo, nhờ anh trình bày giúp, em nhiệt tình hướng dẫn, còn cậu em trai phóng đi oánh điện tử Đế Chế.
Em.thấy cô ấy cứ dửng dưng với hướng dẫn, rồi lại bảo em hình như có em bé rồi, em vẫn bảo thế thì tốt, hehehe.
Sau bỗng thấy em ấy múa phím thoăn thoắt, em ngồi cạnh, nói của đáng tội, cũng có chạm nhẹ,nhưng em ấy ko nói gì, em bỗng hoảng, sợ thằng em trai nó về nên đành đi ra ngoài hút thuốc.

Sfgs

Xe buýt
Ở Trần Nhân Tông phải không cụ. Thương chị.
Đôi này rẻ rách thật. Bờ bụi, nhà nghỉ, hotel thiếu gì mà lại làm chuyện ấy ngay ở nhà mình, định trêu ngươi ông chồng kia chăng. Đáng đời con sói gian ác.
Đi nhà nghỉ thì quá bt cụ ạ. Đôi khi nó phải đổi mới môi trường nó mới kích thích, được ịch nhau với vk hàng xóm ở trên giường hàng xóm nó vẫn thú vị hơn là lôi nhau ra ngoài. E đoán là ông Có cũng đoán ra rồi nên mới giăng bẫy, chứ không có vô tình về đâu

Bành Chân

[Tịch thu bằng lái]
Nghĩ sao mà đưa nhân tình về nhà. Rồi chịch choạc ngay trên giường 2 vơ chồng.

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Lúc cuống lên thì toàn làm việc khó, việc khó nhất là chết đã làm được :((

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Quả này đọc điếu văn cũng bi hài.
Cứ mở cửa để nó táng cho vài cái cũng xong
Anh chị giả vờ táng nhau vì lý do tiền nong vay mượn chứng cháo coi kiếc gì đó, chồng vào nhà bênh vợ, anh kia chịu ăn mấy đấm rồi hậm hực bỏ đi nhưng dọa với lại sẽ báo công an.
Cụ thấy kịch bản này có khả thi không?:))

Chỉnh sửa cuối:

onano69

Xe container
Sao không nghĩ ra sửa điện hay sửa đường ống nước có phải nhẹ hơn không :))

Trạng thái
Thớt đang đóng