[Funland] Vụ việc nóng nhất Thái Nguyên ngày hôm nay

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoviethung

Xe lăn
Sợ quá. Một cái chết lãng xẹt và đáng xấu hổ cho những người thân của 2 bên.
Cá nhân em luôn tránh xa những em đã có chồng, lớ ngớ mang vạ và còn mang nhục luôn.
Chưa hoặc li hôn thì được cụ nhể?

LuckyCar

Xe container
Kỹ năng kém mà dám liều quá.

ubisapro

Xe trâu
Đu dây ko có kỹ thuật là toi ngay, các OFFer lên youtube mà học cách đu dây để nếu cần thì áp dụng nhé
Mỗi lần đi cần mang theo thang dây thoát hiểm cẩn thận. Ko thì … nghỉ.

m4s

Xe điện
Em bị 1 lần tởn đến giờ, hồi đi công tác còn xa nhà, em và thằng bạn thuê cái nhà để ở, một hôm nó về, không hiểu sao tối tầm 9h vợ nó lên hỏi em là anh Q nhà em đi đâu, em bảo nó về từ chiều, vợ nó bảo bọn em cãi nhau, anh ấy đi đâu ko về, em xin ngủ lại đây, em hãi hùng quá bảo nếu em ngủ lại,anh lên cơ quan ngủ nhờ bảo vệ.
Mà em đi thật luôn, vợ nó còn hỏi anh sợ à?
Hú hồn, nửa đêm thằng kia lên.
Nghe có mùi bẫy đâu đây ;))

Yeuaibaygio

Xe container
Chắc xem phim nhiều nên tưởng đu dây, leo ban công nó dễ.
Gia đình đeo mo vào mặt.

ATZ

Xe tải
Tết năm 94, mình từ SG ra, đi chơi chùa Hương về, bị kẹt đò mãi qua 12h đêm mới chạy xe máy về nhà ông chú ở khu thập thể Thành Công, hồi đó xe máy chạy lam dốc lên đến tận trên lầu. Đầu cầu thang có cái cổng hành lang cho nguyên dãy nhà, ông chú ở căn cuối Mình gọi mãi không được, thời đó không có đt. thế là đành leo qua cái cột ban công qua cái cửa để vào gọi, vào tới nơi nhìn cái cửa mới biết nhầm tầng, ông chú tầng 5 mình leo vào tầng 4. Lại phải thất thểu leo ra.

Lần đó sợ thật luôn, ông này đúng là thích cảm giác mạnh.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Ko phải đặc công, đặc nhiệm thì ko nên dùng cách này các cụ ofer nhé :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

ubisapro

Xe trâu
Em bị 1 lần tởn đến giờ, hồi đi công tác còn xa nhà, em và thằng bạn thuê cái nhà để ở, một hôm nó về, không hiểu sao tối tầm 9h vợ nó lên hỏi em là anh Q nhà em đi đâu, em bảo nó về từ chiều, vợ nó bảo bọn em cãi nhau, anh ấy đi đâu ko về, em xin ngủ lại đây, em hãi hùng quá bảo nếu em ngủ lại,anh lên cơ quan ngủ nhờ bảo vệ.
Mà em đi thật luôn, vợ nó còn hỏi anh sợ à?
Hú hồn, nửa đêm thằng kia lên.
Khéo bạn cụ đang ngay ngoài cửa. Chỉ chờ đớp mồi là xong phim :D

milevsko

Xe tăng
Chuyện tương tự cũng đã xảy ra ở HN cách đây khoảng gần chục năm. Tay chủ cửa hàng kd quần áo léng phéng tòm tem với cô nvbh. Trong đám nv với nhau, có đứa gato bèn xì đểu cho cô vợ tay chủ. 1 buổi trưa mùa hè, sau khi cơm nước no nê, tay chủ lại cấu mít cô nv hất đầu lên gác như thường lệ. Cặp gian dâm đang hú hí trong phòng thì bà vợ được phím đã lao như bay từ 1 cửa hàng khác gần đó. Đập cửa thình thình, gào rát cả cổ họng mà tay chồng không dám mở cửa ra. Nổi cơn hoạn thư, bà vợ chạy lên gác thượng, đu dây thừng chão từ trên xuống có ngay 1 tầng để định vào từ lối ban công tầng 3 nơi cặp gian phu dâm phụ đang run như cầy sấy. Có lẽ ko căn được sức chịu lực của đôi tay với trọng lượng cơ thể nên mới thả người ra là tuột tay ngay. Đen cho chị ta là khi rơi xuống lại ko rơi vào ban công mà người đập vào lan can bắn ra ngoài rơi xuống đất. Nghe đến huỵch phát tay chồng vội vàng chạy xuống thì xong rồi.
Ở Trần Nhân Tông phải không cụ. Thương chị.
Đôi này rẻ rách thật. Bờ bụi, nhà nghỉ, hotel thiếu gì mà lại làm chuyện ấy ngay ở nhà mình, định trêu ngươi ông chồng kia chăng. Đáng đời con sói gian ác.

7vienngocrong

Xe tăng
Ô này chết anh hùng quá. Vợ con ô í biết sự thật thì đau hơn hoạn.

Belat Missan

Xe điện
Thà mất mạng chứ ko chịu bị bắt quả tang.
Rip anh. 8-x

Chelski

Xe điện
Theo Zing:
Trao đổi với Zing, lãnh đạo UBND phường Quang Vinh cho biết vụ việc xảy ra vào khoảng 13h cùng ngày. Nạn nhân được xác định rơi trong khi di chuyển bằng dây từ tầng 11 xuống tầng 10.

"Cơ quan chức năng tìm thấy chiếc dây nối từ tầng 11 xuống tầng 10. Người đàn ông này trèo từ trên xuống và tuột tay, rơi xuống đất", lãnh đạo địa phương nói.

Ảnh tại đây, cụ nào đang ăn hay nhát thì k nên xem làm gì.

Nguồn: https://zingnews.vn/nguoi-dan-ong-tu-vong-khi-roi-tu-tang-11-post1323759.html
Ônv này nhát quá ! Chui cmn vào gầm giường hay tủ quần áo, chịu khó đợi ông chồng bà kia đi tắm hay vệ sinh thì lẻn ra ngoài...kể cả nằm gầm giường qua đêm có sao đâu 🥺

Trạng thái
Thớt đang đóng