W124 300E, đã có ảnh

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Bác Khoata có vào bãi xe vặt giùm em cái núm xoay công tắc đèn cuả con W124 này với nhá (bác xem hình thứ 4 từ trên xuống có hình cái núm này đấy) Thợ cuả em vác ra sưả xong loay hoay làm lạc mất em đang tìm mãi chưa thấy. Cụ SHD có đi ngang qua mà biết thì cũng báo cho em với nếu có hàng cung cấp, đa tạ các cụ.
Mấy bác lăng quăng có đi vào đây chơi xem thì lặng lẽ mà xem, làm ơn đừng phát biểu linh tinh, trong này nói lời ra là biết ai đã đi Merz và ai chưa đấy :77:
Bác GLpro ko định đổi cái volant ah, em thấy cái này lạ đấy

hoangyenF430

Xe tăng
200 cho cái xe như thế này , cụ quả là có đam mê sâu sắc :77:

GLPro160

Xe buýt
Bác Khoata có vào bãi xe vặt giùm em cái núm xoay công tắc đèn cuả con W124 này với nhá (bác xem hình thứ 4 từ trên xuống có hình cái núm này đấy) Thợ cuả em vác ra sưả xong loay hoay làm lạc mất em đang tìm mãi chưa thấy. Cụ SHD có đi ngang qua mà biết thì cũng báo cho em với nếu có hàng cung cấp, đa tạ các cụ.
Mấy bác lăng quăng có đi vào đây chơi xem thì lặng lẽ mà xem, làm ơn đừng phát biểu linh tinh, trong này nói lời ra là biết ai đã đi Merz và ai chưa đấy :77:
Chưa tìm thấy thì bác bật, tắt đèn, thế nào, chẳng lẽ bằng kìm sao? :)
Nếu thay vô lăng thì nhớ gọi bác chứ gì? Thay làm gì bác, nó nằm trong gói phụ kiện sportline, cứ để đó cho thêm phần độc đáo và cổ điển.

GLPro160

Xe buýt

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
@GLPro: Nhà em vặt tạm cái công tắc xoay cuả một em Mec khác trước đấy mấy đời để dùng tạm, nó hơi kích so với cái khuôn tròn xung quanh và nhìn nó ko đúng nên khó chiụ lắm.
Mấy hôm nưã bác Khoata về hoặc bác SHD vào hi vọng là có hàng. (b)

GLPro160

Xe buýt
@GLPro: Nhà em vặt tạm cái công tắc xoay cuả một em Mec khác trước đấy mấy đời để dùng tạm, nó hơi kích so với cái khuôn tròn xung quanh và nhìn nó ko đúng nên khó chiụ lắm.
Mấy hôm nưã bác Khoata về hoặc bác SHD vào hi vọng là có hàng. (b)
Nếu có hàng thì tốt. Trường hợp không có thì tôi sẽ hỏi Gara quen cho bác xem sao, lần trước sửa tôi mua nhiều đồ lặt vặt mà cái nào cũng có cả. Có thì khi nào vào SG công tác tôi mang cho bác.

HUYNHC240Tài khoản đã xác minh

Trên từng cây số
Website
www.Vietthinheec.vn
Cụ chơi hẳn biên 80B thế này thì gớm rồi, hình như chiều nay em vừa nhìn thấy xe cụ trong xưởng 32 Đại từ:^):^):^):^)

GLPro160

Xe buýt
Cụ chơi hẳn biên 80B thế này thì gớm rồi, hình như chiều nay em vừa nhìn thấy xe cụ trong xưởng 32 Đại từ:^):^):^):^)
Tôi lấy xe về lâu rồi, và không sửa ở Đại Từ, hồi định mua xe tôi cũng xuống Gara đấy hỏi chuyện và cũng trông thấy một xe 80B giống xe tôi, nhưng vài tháng rồi, chẳng lẽ xe đấy lại nằm ở Nacinamex lâu thế?

lord

Xe máy
Xe cụ đẹp quá, cụ mua bộ mâm AMG về là ngon lắm (b)

HUYNHC240Tài khoản đã xác minh

Trên từng cây số
Website
www.Vietthinheec.vn
Tôi lấy xe về lâu rồi, và không sửa ở Đại Từ, hồi định mua xe tôi cũng xuống Gara đấy hỏi chuyện và cũng trông thấy một xe 80B giống xe tôi, nhưng vài tháng rồi, chẳng lẽ xe đấy lại nằm ở Nacinamex lâu thế?
xe đấy mó­i­ vào nên em tu­o­ng xe của bác (b)(b)(b)

chungvit

Xe hơi
Bác chủ thớt biết chơi quá. Với giá trên dưới 200 mà múc con này thì quá hợp lý rồi. Xe ngon (b)

khoata

Xe hơi
báo cáo bác là em đã vặn dùm bác 1 cái :) bác nhớ vodka em nhé :)

(*) bác cho em cái địa chỉ, về đến em gửi bác

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Cám ơn bác Khoata, (b) quá vui
Xe bác GLpro chua rõ hình mặt mũi, kho biết có phải cái ca-lăng đã độ lại ko?

GLPro160

Xe buýt
Bác chủ thớt biết chơi quá. Với giá trên dưới 200 mà múc con này thì quá hợp lý rồi. Xe ngon (b)
Vâng, đúng là với ngân sách như vậy thì lựa chọn 300E như vậy là tốt nhất. Nhưng cũng có nhiều phần may mắn bác ạ, trước hết là gặp được xe ngon, nữa là tâm lý số đông là kỳ thị những dòng xe Đức đời cao, thành ra mới mua được cái xe với giá thấp hơn với giá trị thực của nó. Nhiều người có xe nhưng ít người hiểu xe bác ạ.

GLPro160

Xe buýt

GLPro160

Xe buýt
Cám ơn bác Khoata, (b) quá vui
Xe bác GLpro chua rõ hình mặt mũi, kho biết có phải cái ca-lăng đã độ lại ko?
Bác Nexus đúng là hiểu rất rõ dòng xe này, cái gì không nguyên bản là bác biết ngay. Đúng là ca lăng có thay đổi tí chút, chẳng là phần nhựa và inox lâu ngày đã xỉn hết cho nên tôi sơn đen lại toàn bộ cho nó đỡ nhếch nhác, cá nhân tôi thấy đẹp hơn nhưng những bác đề cao sự nguyên bản thì chê. Nhưng có vẻ như không hợp loại sơn, chỗ cái móc ca pô thò ra đã bị bong mất một ít sơn.

GLPro160

Xe buýt
Xe cụ đẹp quá, cụ mua bộ mâm AMG về là ngon lắm (b)
Cảm ơn bác. Chắc là đẹp hơn đấy bác ạ, nhưng nhà sản xuất chắc chắn đã tính toàn tối ưu khi sản xuất ra mâm đi theo xe, cho nên mọi sự thay đổi sẽ ảnh hưởng lên vận hành của xe. Tôi đặt tiêu chí vận hành của xe lên hàng đầu, thẩm mỹ chỉ đứng hàng thứ hai cho nên biết là thay mâm có thể sẽ đẹp hơn nhưng nhất định không chịu hy sinh cảm giác lái một chút nào (b)

cutywww

Xe máy
chúc mừng bác GLpro có xe đẹp , xe bác 6 máy e nghĩ khó có nổi con số 10l/100km , nhưng dù sai số thế nào thì đó vẫn là điều đáng mừng vì nó chứng tỏ hệ thống KE-Jetronic của bác hoạt động hoàn chỉnh , cái vo-lăng của bác e thấy trên e-bay bán cái tương tự 290 USD (mới) ,theo em nó màu đen thì nhìn ok hơn .
ở otofun e thấy nhiều người có kiến thức rất tốt về cái dòng w124 , bên otosaigon thì hầu như chỉ có mình e ! nhưng cà hai bên đều giống nhau ở chỗ là có quá nhiều người chê bai nó thậm tệ ! hehe

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
@cutywww: bên đấy cũng có bạn cũ ACMilan là cựu nhân sự cuả MBV sành sỏi về Merz dzữ lắm chứ bác, bây giờ bác ý chuyển ra ngoài làm cty dịch vụ rồi...nhưng khi nào cần gì thì vẫn phím nhau được
Bác có ở SG ko, hôm nào rảnh lái xe ra chỗ naò thoáng cafe noí chuyện chơi (b)

@Khoata: Bác ở SG hay HN ợ, hình như bác ở HN thì phải, bác cho số em nhờ người qua nhận đỡ mất công bác. SG thì em ở dọc tuyến Nguyen Van Troi - NKKN từ sân bay đến Dinh Thống nhất - khúc nào em cũng có thể xuất hiện sau 15'. HN thì nhà em ở trung tâm Quận BĐ bác ạ.

@all: Trong cái xe đời này, có 1 caí mà em tìm hiểu mãi vẫn ko biết tác dụng cuả nó là gì, ko hiểu mấy kỹ sư Đức tạo ra nó cho mục đích gì - đó là ở phiá trên cái kính chiếu hậu trong xe, sát vào trần xe - có 1 miếng gấp mở ra gập vào (?) :^)