Chi hội Wagon Club - niềm đam mê giản dị ...( tập 57 )

Trạng thái
Thớt đang đóng

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

Koạt mo

Xe điện
O
cụ nông rân mới xơi rau vietgap sao mà còm chuẩn nhể. Thực ra ai cũng nghĩ là troll tí cho vui vửa vui nhà nhưng k hiểu sao nhiều cụ nhất cụ mink nhạy cảm thế, hẳn là đã già thật rồi sao. Để chấm dứt tình trạng này, nhà cháu mai điều e gái nhà nành ngọc truynh xuống để cụ min chăm, còn nhà cháu rước e "quay đầu là bờ" của cụ mink về núi , các cụ thấy sao :)) ok t7 nhà cháu có mấy mâm dạm ngõ mời các cụ. Cụ mink k chịu thì chấp nhận fun đi và mời cỗ các cụ nhể :))
Quy định đã cấm nhắc tới hai từ "Mai Linh" nên em xin chấp hành không nhắc đến 2 từ "Mai Linh" nữa kể cả có viết tắt "Mai Linh" là "ML" em cũng sẽ không viết để mọi người hiểu thành "Mai Linh"
=))
Kính thưa các cụ!
Sau khi có bài của cụ minck đưa lên thì e cũng có vài ý kiến nhỏ. Nhằm đóng góp tinh thần xây dựng cho Wagon Club ngày càng đông vui và đoàn kết. Trong wgc có rất nhiều thành viên và đc sự theo dõi của cộng đồng of cũng rất nhiều. Nên chuyện chém gió biết là cho vui nhưng cũng nên hiểu nhau để cho niềm vui đc trọn vẹn và ko mất lòng đến các cụ khác. Ae đi ăn đi chơi với nhau bao nhiêu năm rồi, ko để những hiểu lầm nhỏ mà mất đi cái vui chung của tập thể.
Câu nói vui cũng đôi khi làm người này vui và người kia sẽ ko vui, nhưng thôi các cụ ạ, ae mình chơi với nhau vì đam mê xe là chính. Cái xe cũng như nhau thôi ạ. Có khác nhau cái j đâu ạ?
Cá nhân e xin thay mặt ae, e chỉ mong sao ae luôn đoàn kết vui vẻ. Mạnh khỏe lái xe an toàn trên mọi nẻo đường. Gặp nhau sửa xe, xong uống cốc bia cùng nhau bàn luận về xe. Nghĩ mà e lại thèm bia rồi ợ :)) ( có cụ nào rảnh chiều qua làm vài cốc với e đê ) :D
một trong những hạn chế của việc nói chuyện bằng tay (dùng bàn phím) là hai người không biết về thái độ của người đang giao tiếp, các hình ảnh có sẵn như :) cũng không thể hiện rõ.
Do vậy, cách tốt nhất là khắc phục các hạn chế đó bằng cách không nói những chuyện mà "tay" không thể hiện rõ được nộ dung.
chúng ta đã mất 8 năm để có được mái nhà wagon như bây giờ, sự nỗ lực của mỗi thành viên là không hề nhỏ.
Ngoài việc phát triển, mở rộng, thì điều quan trọng trước tiên là phải giữ được đã.
Em có vài nhời thất thố, mong các cụ đừng để bụng.

Koạt mo

Xe điện
Tết đến đít rồi các cụ ah. Em vẫn phải cày giờ này :((

Cụ giúp em thiết kế dòng chữ:
RECREATION theo font chữ của ford rảnger hoặc của rang rover.
Em định cắt cnc dòng chữ này dán đầu xe.
Ghi chú: chữ R trong chữ Wagon R chính là viết tắt của chữ này.

nongdan2014

Xe điện
O
một trong những hạn chế của việc nói chuyện bằng tay (dùng bàn phím) là hai người không biết về thái độ của người đang giao tiếp, các hình ảnh có sẵn như :) cũng không thể hiện rõ.
Do vậy, cách tốt nhất là khắc phục các hạn chế đó bằng cách không nói những chuyện mà "tay" không thể hiện rõ được nộ dung.
chúng ta đã mất 8 năm để có được mái nhà wagon như bây giờ, sự nỗ lực của mỗi thành viên là không hề nhỏ.
Ngoài việc phát triển, mở rộng, thì điều quan trọng trước tiên là phải giữ được đã.
Em có vài nhời thất thố, mong các cụ đừng để bụng.
Cháu đã chụp lại tin nhắn cụ nào đó gửi cụ minck để làm kỷ niệm rồi. Hôm nào in ra, ép plastic rồi treo trong xe.

achi model

Xe buýt
Cụ giúp em thiết kế dòng chữ:
RECREATION theo font chữ của ford rảnger hoặc của rang rover.
Em định cắt cnc dòng chữ này dán đầu xe.
Ghi chú: chữ R trong chữ Wagon R chính là viết tắt của chữ này.
Kiểu của cụ e hiểu rồi chi phí sản xuất 10k/ 1chữ cái. Chuẩn font :))

achi model

Xe buýt
Cảnh báo các cụ ko đặt tem này nhé. Nó chỉ hợp xe nát của e thôi. Và e cũng ko giám sản xuất :(

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

nongdan2014

Xe điện

Nes

Xe buýt
Ngỗi dỗi sinh nông nổi - e dỡ tapi bán

fly

Xe ba gác
Website