[Funland] Watford vs MU (22h ngày 20/11): Vớt vát chút niềm tin!?

Trungtroc

Xe điện

Suneo99

Xe tải

nhuataiche

Xe container
Khoảnh khắc lóe sáng do từng cá nhân cầu thủ nên anh em vui như Tết nà đúng dzồi còn giề.
Lào ngờ, Cụ Ole bị bọn cầu thủ bóp bi liên tục.
Ole ko bị cầu thủ bóp bi mới là lạ. Đang yên đang lành, tự nhiên ở đâu vác về một tay lương trên trời bắt bà con nai lưng ra phục vụ.
Có thể thấy rõ cung cách quản lý con người kém cỏi của clb !

vihali

Xe container
Mời cụ Gangnam mở thớt Villarreal vs MU (Champion League). Trận này sẽ chơi vào đêm mai 00.45👍
  • Thông thường, thay thầy thì sẽ đổi vận😀 Nếu MU chơi tốt, có chiến thắng thuyết phục và giành suất vào vòng sau thì là tại thày!
  • Còn MU vẫn phập phù, chấp chới thì đúng là tại thợ. Không oán trách thầy nữa mà phải nhìn lại đám cầu thủ MU ngông nghênh, tinh vi, tinh tướng, quá ảo tưởng vào bản thân😰
Thua là do chưa kịp thích nghi với boss mới chứ cụ hehe.

IP man

Tháo bánh
Ole ko bị cầu thủ bóp bi mới là lạ. Đang yên đang lành, tự nhiên ở đâu vác về một tay lương trên trời bắt bà con nai lưng ra phục vụ.
Tay đó do Sơn cà chua cài vào, Xôn xa vô tội :))

Raja Casablanca

Xe đạp
Solsa cũng bị dí vào tay thôi cụ, đưa CR7 về CĐV phấn khích giới chủ nó cũng tính kinh tế chứ đày nó lên ghế dự bị thì cũng lên đường tóm lại là cáo chung viết sẵn cho Ole rồi:)

nhuataiche

Xe container
Thế bld có ép Sol phải cho Gỗ, Wanbi, Mctomminay, Fred, Bruno, Mắc Hài trận này qua trận khác ko hả cụ?
Thì Solsa cũng có nhiều sai lầm, nhưng để đánh giá đúng mức thì cũng cần thêm thông tin.
Dù sao thì Solsa đã ra đi, để xem ai sẽ tới.

Thì Solsa cũng có nhiều sai lầm, nhưng để đánh giá đúng mức thì cũng cần thêm thông tin.
Dù sao thì Solsa đã ra đi, để xem ai sẽ tới.
Sol nếu ko có covid thì đã mất chức từ năm ngoái rồi, chứ chả dây thêm đc 1 năm, kiếm đc 8 củ dưỡng già. Bác có nhớ đầu mùa19-20, Mu cũng lên bờ xuống ruộng ko, lúc ấy làm gì thím 7 mà đổ thừa. Nhờ covid, sân đá ko có khán giả, nên Sol mới sống sót đc.

nhuataiche

Xe container
Sol nếu ko có covid thì đã mất chức từ năm ngoái rồi, chứ chả dây thêm đc 1 năm, kiếm đc 8 củ dưỡng già. Bác có nhớ đầu mùa19-20, Mu cũng lên bờ xuống ruộng ko, lúc ấy làm gì thím 7 mà đổ thừa. Nhờ covid, sân đá ko có khán giả, nên Sol mới sống sót đc.
Ai cũng nghĩ em chê thím 7, thực ra em chê cái người dùng thím 7, từ Solsa cho tới những cấp cao hơn.
Nếu thím 7 học hỏi Milner của Liv, dự bị suốt nhưng là tấm gương sáng trong phòng thay đồ thì MU đã rất khác.

Ai cũng nghĩ em chê thím 7, thực ra em chê cái người dùng thím 7, từ Solsa cho tới những cấp cao hơn.
Nếu thím 7 học hỏi Milner của Liv, dự bị suốt nhưng là tấm gương sáng trong phòng thay đồ thì MU đã rất khác.
Nói như kụ, Ibra mí lại Messi, Lewandowski cũng nên ngồi dự bị nhỉ ;)), đều già rồi mà

nhuataiche

Xe container
Nói như kụ, Ibra mí lại Messi, Lewandowski cũng nên ngồi dự bị nhỉ ;)), đều già rồi mà
Lewandowski trẻ hơn, bác cứ so sánh phong độ hiện tại của anh này với 2 huyền thoại kia thử xem sao.

Bác cứ thử đặt mình vào vị trí là một cầu thủ trẻ đang lên như Greenwood, bỗng nhiên thấy một ông già huyền thoại như Ro gia nhập phòng thay đồ, bác sẽ nghĩ gì ?

Già hay trẻ, huyền thoại hay vô danh đều chỉ là trên báo chí, chả có mấy ý nghĩa khi cạnh tranh nhau trên sân bóng. Thể thao rất khốc liệt đấy !