Chi hội Win Hà Thành Tầng 11 "Dư Âm"

F.I.A.T

Xe điện
cụ nên mua xe mới nhá, yamha khoảng 10 củ mới đét chạy cho yên tâm cái đồ cũ acquy hay tèo lắm, hê chủ tịch khao xe mới đê. e lấy dc xe mới sẽ chạy xuống khao cac cụ 1 chầu bét nhè luôn
@ hòa fiat: sang lấy cdp đi nhá để lâu quá roài, ngon hơn em cd cũ em là cái chắc
Em đang định mai sang lấy đây, Anh nhắn cho em số điện thoại của người bên HN nhé, Anh nói trước để em chạy qua cho tiện nhé
Mai Anh xuống off cho ló mấu đê

Kien_win

Xe máy
mai các winer khu vực thanh xuân hoặc cùng đường qua ngã tư sở tụ tập đi cùng nhau các bác nhé.
em kiên:0989600630
bác vinh cùng đường với bọn em ko nhi?

win 100-

Xe hơi
mai các winer khu vực thanh xuân hoặc cùng đường qua ngã tư sở tụ tập đi cùng nhau các bác nhé.
em kiên:0989600630
bác vinh cùng đường với bọn em ko nhi?
cùng chứ .nhất trí ,mềnh có bỏ buổi off nào đâu.nghe noi win là máu jôi

afk_rmk

Xe tải
66 Nguyễn Trãi, Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
Website
hondawin100.wordpress.com
cụ nên mua xe mới nhá, yamha khoảng 10 củ mới đét chạy cho yên tâm cái đồ cũ acquy hay tèo lắm, hê chủ tịch khao xe mới đê. e lấy dc xe mới sẽ chạy xuống khao cac cụ 1 chầu bét nhè luôn
@ hòa fiat: sang lấy cdp đi nhá để lâu quá roài, ngon hơn em cd cũ em là cái chắc
ok thanks kiu anh :D để em nói với em ấy xem sao :D Đúng như đánh lô thế thì cũng chả tội gì phải thế :D

nickname

Xe buýt
@ALL: Em có chuyện hỏi các bác chút! Giờ gấu em muốn mua 1 chiếc xe đạp điện cũ, nếu 1 xe dùng được, nhìn cũng ngon ngon thì khoảng mấy tiền các bác nhỉ. Khoản này em ngu lắm nên phải hỏi
Chắc là chủ nhật này off roài hehee lấy Logo mà :D
bác nên mua cái xe đạp trợ lực, acquy nhỏ nhẹ, xe đi êm, nhẹ nhàng không tốn sức. Hàng Nhật bãi gia 5 triệu nhìn như mới có bán nhiều tại phomuaban

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Em đang định mai sang lấy đây, Anh nhắn cho em số điện thoại của người bên HN nhé, Anh nói trước để em chạy qua cho tiện nhé
Mai Anh xuống off cho ló mấu đê
mai có chương trình câu kẹo với ông anh trên quê xuống rồi, tý anh điện cho cu em nhá

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Báo cáo cả nhà là hôm nay em cùng ông sonic đi lấy logo otofun về em bảo ông ấy khao tình cũ đi ông ấy trả lời thế này: "Thôi để CN này đi off tôi khao cả nhà luôn"
tôi hỏi khao gì? ông trả lời "tôi sẽ bao cả nhà uống sau đó đi ăn 1 bữa bét nhè" Tôi bảo được. Nên em thông báo mọi người lần này đi đầy đủ nhé, trương trình rất đặc biệt.
Trân trọng!
Chú ý: Nếu lần off tới mà mọi người thấy con L4 nó xấu hơn lần off trước thì đừng có thắc mắc nhé. Vì hôm trước ông ấy cho đi thẩm mỹ viện bị hút và bơm không đúng chỗ nên nhan sắc xuống lắm, nhất là phần Mông bị chích nhầm (thảm họa dao kéo)
ơ. em tưởng con l4 sau khi bị ''thảm họa dao kéo'' sau mấy phát giật giật không nổ máy đã được chủ tịch xô tiễn xuống sông hồng rồi chứ ạ, làm e tiếc rẻ mò mãi mấy hôm nay không dc. hehe
xin phép cả nhà mai e vắng mặt ạ. e có cuộc nhậu ở nhà

Chỉnh sửa cuối:

giang_nq

Xe buýt
ơ. em tưởng con l4 sau khi bị ''thảm họa dao kéo'' sau mấy phát giật giật không nổ máy đã được chủ tịch xô tiễn xuống sông hồng rồi chứ ạ, làm e tiếc rẻ mò mãi mấy hôm nay không dc. hehe
xin phép cả nhà mai e vắng mặt ạ. e có cuộc nhậu ở nhà
Thanh niên Cứng 2014

dungypmv

Xe máy
Hôm nay em lại đi off các bác ợ,trốn đá bóng, với cơ bản là cũng rủ dc 2 ông anh win Bắc Giang đi cùng!

nickname

Xe buýt
Hôm nay em vào bv Việt Xô thăm người nhà, thấy trong nhà gửi xe có một góc xếp đầy xe cũ phủ bụi. Ngạc nhiên quá nên em lại gần xem kĩ. Thấy có đủ cả Honda CD, 67... và một lát sau thì có người đến giới thiệu từng xe để chào bán. Anh ta khoe là có cả Minsk, Simson, nữa... và giới thiệu có cái Simon Comfort 70cc rất đẹp, đủ cả phụ tùng kèm theo, giá độ 20 triệu.

Lúc đầu em tưởng đây là bãi xe không giấy tờ, nhưng anh kia cho biết là có giấy tờ đầy đủ. Em đăng lên đây cho cụ nào quan tâm thì đến mà xem

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
ôi, từ thời đi ọp hôm nào đông lắm là 4 anh em, có hôm 2 người cũng ọp , giờ tới 22 xe mà vẫn còn vài anh em chưa tới đủ.
tiếp tục công cuộc âu hóa nào. theo các cụ thì xe win đã lên điện 12v rồi thì dùng bóng bao nhiêu wat là sáng nhất ạ?
đáp án:
a - 12v 35w
b - 12v 55w
c - 12v 100w
chóa đèn zin của xe em kém rồi, hôm bữa đi tuyên quang về đêm mà kinh hồn bạt vía. em tạm thời chưa muốn can thiệp sâu vào cái chóa zin nên quay lại với mốt chế thêm đèn pin cho win, cải thiện cũng kha khá độ sáng ạ. hiện tại có 3 loại bóng dành cho cái đèn pin của em nên em muốn hỏi các cao nhân độ chế trong này. với hiện trạng nêu trên thì dùng loại bóng bao nhiêu w là sáng nhất và hợp lý nhất? và đấu trực tiếp nguồn từ acquy lên thì bóng nào ít hao điện nhất.
với suy nghĩ mù mờ của em thì dùng bóng 35w sẽ ít hao điện acquy nhất nhưng nguồn sáng sẽ yếu , tăng nguồn sáng thì dùng w tăng lên nhưng hao điện aquy và em chán độ chế sạc cũng như dùng kích rồi.
các cụ chỉ dạy nhiệt tình nhé, đừng bẩu em ngu vì thiệt tình phần điện đóm em ngu thiệt đó.hehe.

mốt ngày xưa của em đây

da đen 1 thủa

Chỉnh sửa cuối:

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Grey_owl_wild;15474693 với suy nghĩ mù mờ của em thì dùng bóng 35w sẽ ít hao điện acquy nhất nhưng nguồn sáng sẽ yếu nói:
Em cũng ngu hơn nhà cú cái khoản điện đón,vì em sờ vào đèn dầu cũng bị giật.
Nhưng theo em thì điện đèn không liên quan gì đến acquy ạ,điện đèn lấy từ cuộn điện đèn dưới vô lăng lên,ngày xưa em nhớ thợ sửa xe họ làm tăng độ sáng cho đèn bằng cách cuốn lại cuộn điện đèn,không biết là thêm dây hay bỏ bớt dây,hay tăng tiết diện của dây điện để cuốn cuộn điện,thì đèn pha sẽ sáng hơn.
Hình như xe anh Win_100 cũng cuốn lại cuộn điện nên đèn pha của anh rất sáng.Hay nhà Cú sang tháo cuộn điện đèn của anh Win_100 mang ra thợ điện hỏi xem để mình có thêm kinh nghiệm trong vụ cải thiện độ sáng của đèn pha xe Win.
Em mong bác nào biết về vụ điện đón này chỉ giúp ạ,vì đây là vấn đề không của riêng nhà Cú,mà là của tất cả anh em đi xe win,muốn cải thiện độ sáng của đèn pha.

giang_nq

Xe buýt
anh Đạt,

xe anh lô sẵn rồi, tôi nghĩ có 3 giải pháp:
1- thay hẳn bóng 60/55 w đuôi HS1
2- thay cuộn đèn của dream tầu
3- thay hẳn vô lăng - mâm điện/lửa 7 cục chó nó sang, giá có 500 ngòn thôi, bộ zin tháo ra bán là dư tiền

Son Vu

Xe tăng
Hôm qua thấy các cụ bấm máy nhiều thế mà sao có mấy cái ý nhỉ? Đề nghị cụ nào găm hàng thì xả đi

win 100-

Xe hơi
Hôm qua thấy các cụ bấm máy nhiều thế mà sao có mấy cái ý nhỉ? Đề nghị cụ nào găm hàng thì xả đi
toàn ảnh ko đạt chuẩn ISO 2002 ấy mà.các cụ ấy giữ làm kỷ niệm.ko cho xem đâu sợ mất thương hiệu ấy mà

Chỉnh sửa cuối:

dungypmv

Xe máy
Hic hqua uống vẫn thòm thèm các anh ợ,chưa kịp mời mỗi anh 1 chén... Thất lễ quá...

win 100-

Xe hơi
toàn ảnh ko đạt chuẩn ISO 2002 ấy mà.các cụ ấy giữ làm kỷ niệm.ko cho xem đâu sợ mất thương hiệu ấy mà

Chỉnh sửa cuối:

win_100

Xe điện
Hôm qua đi về đến chiều thì bị khản đặc giọng ko nói đc. Đíu hiểu uống rượu kiểu gì nhể ( thật 100% nhé ). Hôm nay vẫn đi làm nhưng toàn ra hiệu bằng tay thôi

dungypmv

Xe máy
Hôm qua đi về đến chiều thì bị khản đặc giọng ko nói đc. Đíu hiểu uống rượu kiểu gì nhể ( thật 100% nhé ). Hôm nay vẫn đi làm nhưng toàn ra hiệu bằng tay thôi
Em thì k sao , đang dở cảm cúm uống rượu vào lại còn nhanh khỏi hơn. :)