Chi hội Win Hà Thành Tầng 7

Trạng thái
Thớt đang đóng

win_100

Xe điện
Nhận được SMS của Solic,ko đi đc áy náy quá.
Giải thích chút mong cả nhà cảm thông cho cái thân cháu
Công việc còn đang bề bộn, mới xong giai đoạn 1 là nhà thuốc:

Giai đoạn 2,PK test UT sớm.
Giai đoạn 3, nhà trọ cho bệnh nhân...tất cả đang gấp rút hoàn thành.
Hôm nào khai trương thì có hú anh em đến ko đấy :))

p/s: Hỏi ngoài lề tý: Cái chức danh dược sỹ cao cấp nó có khác cấp 1, 2 ko đấy? Lần đầu tiên đc nghe cái chức danh này, nghe kêu quá :-bd

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Vụ này báo cáo chi bộ e chưa biết bắt đầu như thế nào ạ nhờ các cao thủ tư vấn e phát

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
Cái này nếu áp dụng như mấy thằng xây trát như tụi e thì nó tương đương với kụ thạc sĩ . Mấy cụ này sắp hết date rưng đang có tí làm quản lý nên đi học 1 khóa bồi dưỡng.e chém ko trúng các cụ đừng lém đá vỡ đầu e nhé. E từng làm cùng 1 kụ kỹ sư cao cấp rồi ạ

Chỉnh sửa cuối:

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
E xin trích bài viết của BTC siêu off lần này.

"Tổng bẩm tất cả các cụ các mợ!

Do đặc thù SO II lần này, các món ăn sẽ được đưa về từ các chi hội địa phương, do vậy BTC sẽ căn cứ lượng người đã đăng ký tại thớt này để báo số lượng mang về Hà Nội.
A6 Giảng Võ - nơi tổ chức Siêu Off không phải là nhà hàng nên họ không thể cung cấp đồ ăn cho chúng ta.

Vậy để tránh tình trạng thiếu cỗ em mong các cụ các mợ chốt danh sách đi dự tương đối chính xác (tuyệt đối càng tốt) của chi hội mình để BTC chúng em cân đối NGƯỜI - CỖ cho phù hợp. Thời hạn chót là ngày 27/11/2012 ạ.

Đợi đến Siêu Off mới đến đăng ký tại quầy thì nguy cơ gặm BÁNH MỲ nhậu với LAVIE là điều khó tránh. Kính mong các cụ, các mợ quan tâm để tình trạng đó không xảy ra
Đội ơn và mong được với tất cả."

Vậy các bác nhà mềnh ai đi được nữa thì xin đăng ký tại đây để em còn báo BTC ạ.
Danh sách hiện tại nhà mềnh gồm có:
1. Ngochuyen71
2.Vietpt1973
3.Win_100
4.Son Vu
5.Sonicvang
6.Ejum
7.....................bác tiếp theo ạ.

Nhà mềnh sẽ chốt danh sách vào 14h chiều mai 27/11/2012 nhé các bác.

Chỉnh sửa cuối:

Sonicvang

Xe tăng
Nhận được SMS của Solic,ko đi đc áy náy quá.
Giải thích chút mong cả nhà cảm thông cho cái thân cháu
Công việc còn đang bề bộn, mới xong giai đoạn 1 là nhà thuốc:
Giai đoạn 2,PK test UT sớm.
Giai đoạn 3, nhà trọ cho bệnh nhân...tất cả đang gấp rút hoàn thành.
Thế là nhà mềnh lại được ăn khai trương nhà thuốc roài.

Ejum

Xe tải
E xin trích bài viết của BTC siêu off lần này.

"Tổng bẩm tất cả các cụ các mợ!

Do đặc thù SO II lần này, các món ăn sẽ được đưa về từ các chi hội địa phương, do vậy BTC sẽ căn cứ lượng người đã đăng ký tại thớt này để báo số lượng mang về Hà Nội.
A6 Giảng Võ - nơi tổ chức Siêu Off không phải là nhà hàng nên họ không thể cung cấp đồ ăn cho chúng ta.

Vậy để tránh tình trạng thiếu cỗ em mong các cụ các mợ chốt danh sách đi dự tương đối chính xác (tuyệt đối càng tốt) của chi hội mình để BTC chúng em cân đối NGƯỜI - CỖ cho phù hợp. Thời hạn chót là ngày 27/11/2012 ạ.

Đợi đến Siêu Off mới đến đăng ký tại quầy thì nguy cơ gặm BÁNH MỲ nhậu với LAVIE là điều khó tránh. Kính mong các cụ, các mợ quan tâm để tình trạng đó không xảy ra
Đội ơn và mong được với tất cả."

Vậy các bác nhà mềnh ai đi được nữa thì xin đăng ký tại đây để em còn báo BTC ạ.
Danh sách hiện tại nhà mềnh gồm có:
1. Ngochuyen71
2.Vietpt1973
3.Win_100
4.SOn Vu
5.Sonicvang
6.............bác tiếp theo ạ.

Nhà mềnh sẽ chốt danh sách vào 14h chiều mai 27/11/2012 nhé các bác.

Chết em xin lỗi anh. Cuối tuần vừa rồi em về quê cưới anh bạn nên không đi ra Lối Cũ :(
Anh cho em đăng kí vào danh sách tham dự vụ này với ạ. Thanks anh. :)

Sonicvang

Xe tăng
Có đến sớm xếp xe ko chú?
Anh ơi BTC kêu gọi sự giúp đỡ của các chi hội cho việc chuẩn bị trước giờ khai mac,nên Bác nào đến sớm sẽ giúp được BTC khá nhiều việc.
EM và anh Son Vu sẽ đến từ lúc 14h,nếu chiều hôm đó anh không bận,anh đến sơm cùng anh em và BTC được thì tốt quá.

Win_er92

Đi bộ
xe em bóp côn,để số 1 mà không bóp phanh là cứ thế đi. như vậy có cần chỉnh lại dây côn không ak.tks các bác.

Sonicvang

Xe tăng
xe em bóp côn,để số 1 mà không bóp phanh là cứ thế đi. như vậy có cần chỉnh lại dây côn không ak.tks các bác.
Bác chỉnh lại con ốc ở cuối dây côn chỗ sát với cần khởi động nhé,xe bác bị hiện tượng không cắt hết côn rồi.

vietpt1973

Xe tải
Mọi thắc mắc về xe win trên 4R cứ hỏi Sô chủ tịch-Cụ lày sẽ giả nhời tất từ A--->Z...Vâng xin cảm ơn

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
nhà cháu bận rồi ko tham gia dc ạ mong chi bộ thông cảm cho e nhá
@win100 đi of xế độp ko alo e nhá, hôm đó e đi cùng lãnh đạo đi duyệt qt số xxxxxxxxx ngọc hà nhá duyệt ngày nghỉ thế nó mới gấu chứ. bọn này chir $ .buồn cho các công bộc của dân quá anh ợ e thì chả dc cái mệ j, r và ngủ chán

Win_er92

Đi bộ
Bác chỉnh lại con ốc ở cuối dây côn chỗ sát với cần khởi động nhé,xe bác bị hiện tượng không cắt hết côn rồi.
em cám ơn bác sonicvang.chắc do không cắt hết côn nên gần đây xe của em ms có hiện tượng sang số hơi bị dắt.......có phải không ak.?bác chỉ cho em cách chỉnh dây côn như thế nào cho hợp lý được không ah :D!

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
em cám ơn bác sonicvang.chắc do không cắt hết côn nên gần đây xe của em ms có hiện tượng sang số hơi bị dắt.......có phải không ak.?bác chỉ cho em cách chỉnh dây côn như thế nào cho hợp lý được không ah :D!
em chả biết thế nào cho hợp lý cả, toàn nghe theo " tiếng gọi của trái Trym" thôi, cứ cảm giác thấy được là được chứ cũng không theo 1 quy chuẩn nào cả. tình trạng như của nhà bác thì xiết tăng con ốc cuối dây côn ấy, xiết vào theo kim đồng hồ(vài vòng và cứ từ từ thôi, vừa xiết vừa thử côn nhá, và nhớ lấy cái kìm kẹp cố định cái dây côn lại không có nó cứ trượt ra trượt vô theo con ốc thì hòa nhau) nhằm mục đích tăng côn lên 1 tí để cắt được hết côn. rồi thử lấy cái tay bóp tay côn vào , chân đạp cần khởi động thử xem nhẹ hẳn chưa, nhả tay côn ra đạp thử xem có bị bám côn không. cảm thấy ổn ổn rồi nhảy lên xe làm 1 hai vòng thử luôn thôi. nhà em văn dốt võ dát nên không diễn đạt hết bằng nhời được. nếu nhà ở HN thì bữa nào có lịch of mang xe ra cà phê lòi cu, các bác cao nhân kia hướng dẫn cho 1 chút kinh nghiệm, hay phết đấy.

Ejum

Xe tải
Anh ơi BTC kêu gọi sự giúp đỡ của các chi hội cho việc chuẩn bị trước giờ khai mac,nên Bác nào đến sớm sẽ giúp được BTC khá nhiều việc.
EM và anh Son Vu sẽ đến từ lúc 14h,nếu chiều hôm đó anh không bận,anh đến sơm cùng anh em và BTC được thì tốt quá.
Hôm đấy em cố đến sớm cùng các anh :D

ngochuyen71

Xe hơi
Chỉnh dây côn như cụ Cú xám là chuẩn đấyTình trạng côn mỗi xe khác nhau rất nhiều,vừa chỉnh vừa chạy xe mới ổn được.Thân!

Trạng thái
Thớt đang đóng