[Funland] Wolves vs Man Utd 22h30 ngày mai 29/8/2021: Thắng thua không quan trọng, vui là chính

Die_Mannschaft

Xe tăng
Chelsea tử thủ hoà thì các cụ khen lấy khen để trong khi Mu thủ ko cho Wol ghi bàn các cụ lại chê? Rõ ràng hàng thủ Mu sau khi có Varnane là ổn rồi, còn tuyến giữa hai ngày nữa liệu mua đc thêm chú nào không mới là vấn đề. Mang Fred ra đá C1 ng ta cười chết mất.

Y Nok

[Tịch thu bằng lái]
Chelsea tử thủ hoà thì các cụ khen lấy khen để trong khi Mu thủ ko cho Wol ghi bàn các cụ lại chê? Rõ ràng hàng thủ Mu sau khi có Varnane là ổn rồi, còn tuyến giữa hai ngày nữa liệu mua đc thêm chú nào không mới là vấn đề. Mang Fred ra đá C1 ng ta cười chết mất.
Khác chứ cụ, Chè cửa dưới, MU33 cửa trên.

Chauthanh11

Xe điện
Thực ra Fred sở trưởng có phải là tv trụ đâu , bắt đá trái vị trí thì không thể đòi hỏi anh này được .

ocean08

Xe điện
Trận hôm qua đá nhạt, phong độ kém, nhất là Bruno, Pogba, Sancho. Loắng ngoắng như James thì nên bán nhanh cho nhẹ lương. MU đang thiếu độ dày về đội hình và độ lì. Nhìn Adama Traore hôm qua tung hoành trong H1 mới thấy sự mỏng cơm và chuyền lỗi nhiều của Fred nó nguy hiểm ntn.
May là vẫn thắng 1-0 để bám ở top trên.
Chở Ronaldo về xem có cải thiện gì không.

Cô_đơn

Xe tải
Man U qua gặp may hơn 3 lần. E ko hiểu sao bóng ko chịu vào

Giohanoi

Xe buýt
Các cụ cũng nên nhìn lại là Wolves không còn là đội chơi phòng ngự như thời Santo năm ngoái nữa. Nếu theo dõi Tottenham các cụ sẽ thấy trận trước Tot phải chịu sức ép còn khủng khiếp hơn cả trận gặp Man City. Bóng đá là cuộc đua đường dài, đừng hy vọng 10 trận như một, thắng ở những trận chơi tốt và không thua ở những trận chơi không hay cũng là một thành công rồi.
Vấn đề mà bất cứ khán giả bình thường cũng nhận ra chứ chưa nói đến dân chuyên nghiệp là Mu thiếu tiền vệ phòng ngự đích thực trong khi quá thừa thãi tiền vệ tấn công. Matic, Fred, chỉ là cầu thủ quá bình thường. Thậm chí không xứng trong team big six. Với lối chơi thiên về thể lực như các đội bóng Anh thì Mu cần có máy quét cứng cựa chứ không phải 1 ông già và 1 ông quá yếu. Tình hình Tom Mc tominay chấn thương sẽ là thảm họa cho Mu

Utopia79

Xe buýt
Giờ MU và Ác sơ nôn xuống đá giải hạng Nhất chắc cũng vất vả. Đội hình toàn chục triệu, trăm triệu đô mà đá thứ bóng đá ngây thơ hời hợt. Cu Bóp Ba trận đầu có vài đường chuyền hành bàn được tung hô lại chuyển sang chế độ khệnh khạng. Hâm mộ thật nhưng em muốn MU mùa này xuống mẹ hạng để em đỡ phải xem bực mình :D

đi hai cẳng

Xe buýt
Chán các hlv ol thật, clb hơn 2 tỷ đô, hlv kém nhưng lương cũng vài củ đô, cả ban hlv toàn 20 năm kinh nghiệm làm bóng ko nhìn được hay sao mà đợi các ông ăn với nằm hiến kế, Việt Nam! toàn chuyên gia bóng đá với tài chính mà để clb giải thể ko trả lương kia kìa ko đi mà bình luận. hài thật.

Giohanoi

Xe buýt
Giờ MU và Ác sơ nôn xuống đá giải hạng Nhất chắc cũng vất vả. Đội hình toàn chục triệu, trăm triệu đô mà đá thứ bóng đá ngây thơ hời hợt. Cu Bóp Ba trận đầu có vài đường chuyền hành bàn được tung hô lại chuyển sang chế độ khệnh khạng. Hâm mộ thật nhưng em muốn MU mùa này xuống mẹ hạng để em đỡ phải xem bực mình :D
Muốn đá hay thì đầu tiên phải phòng ngự giỏi. Em thích xem Chel, Mancity , Liver. Họ phòng ngự rất vững vàng rồi mới nhịp nhàng tấn công. Hôm qua xem Mu đau tim bỏ mịa, với đội hạng bét mà mỗi lần nó tấn công làm Mu hoảng loạn kinh hồn. Đá kiểu này thì chẳng có hy vọng gì đâu

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Câu cuối đúng văn mẫu, năm nào cũng như năm nào 🤣

tobe11

Xe tăng
Về trận đấu này:

- Kết quả: Okie, thắng là được, có 3 điểm.
- Điểm sáng: Varane ra mắt ngon, Gỗ vẫn sút rất tốt, Gea vẫn thánh như mọi khi, xứng đáng 300k/week.
- Điểm tối: Fred quá yếu, trận gặp Sou đã kém rồi, trận này gặp chú Traore nhìn không tranh chấp nổi; chú Sancho cần thời gian thêm, chứ đá ntn thì...
- Hy vọng: Rô điệu ra sân trận gặp New, làm hattrick :D

Tạm bỏ qua Mu 1 bên bàn đến Mooririnho tí ạ
Các cụ có thấy Mô về As Roma thấy rất khởi sắc ko. Về đó đội tầm trung, đc toàn quyền xây dựng theo ý thích. Các cầu thủ rất nghe lời. Mua đc cu em Tamy Abraham đúng phong cách Mô. Mua mấy chú đá rất ok
Mùa này có khi thách thức SeriA cũng nên nhỉ.
Mô về ý như cad gặp nc. Mấy đội tầm tầm kiểu này ko bị sự dòm ngó n của truyền thông Mô có cơ hội toàn tâm toàn ý cho đội bóng.

TOMBM

Xe buýt
Cha Ole sao toàn cho đá trái chân , Varane ở Real thường đá trung vệ lệch trái thì nhét qua phải , may gặp Woff chứ gặp bọn nhanh mạnh như top 6 khéo vỡ mồm .
Ở Real đá lệch trái vì có ông Ramos lệch phải rồi. Ở tuyển Pháp Varane cắm chốt lệch phải, lệch trái trước là Umtiti, sau là Kimpempe. Maguire lệch trái tốt rồi thì Varane lệch phải là chuẩn.

xedaprach

Xe điện
Mới đầu chệch choạc tý sau vào phom xem mới sướng, các cụ yêu quá nên khó tính, em thấy vị trí thứ 3 là khởi đầu thuận lợi rồi.

TOMBM

Xe buýt
Quả 80tr mua Sancho hy vọng ko xịt, chứ đá trận đầu mà nản vãi. Nhưng e nghi 80% phí 80tr rồi, hy vọng e sai.

Dc ô Varane đá ngon và tỉnh nhưng chắc phải xác định mình chịu khổ từ đây. Nay thánh De Gea bất ngờ xuống cứu thế và MU dc ăn 3 điểm.
Có đủ nhân sự thì chắc Sancho phải lên ghế dự bị thôi. Rashford, Greenwood 2 cánh, CR7 vs Cavani thay nhau vị trí trung phong. Dù sao Sancho cũng còn trẻ, vẫn có thời gian để thích ứng đc, hy vọng cháu nó ổn dần.
Năm nay đầu tư ác rồi, cố nốt vị trí CDM vs RB nữa là cạnh tranh vô địch tốt. Nhìn ông Fred vs Wanbisaka nản quá.

icemain

Xe tăng
Fred quá muộn để như Kante. Mua Ruben Neves thôi

An_Vi

Xe điện
Công nhận xem ManU đá lóng ngóng thật, chưa thấy bản lĩnh của 1 đội bóng lớn. Nhìn Liv, Chel hay MC đá cảm nhận vẫn đĩnh đạc và kiểm soát trận đấu tốt hơn.
Tuy nhiên khi cụ rùa nổi lên thì đá không hay nhưng lại may, fan thì đeo bỉm cả trận, còn anti-fan thì bực mình! :))