[Thảo luận] Xe biển xanh làm .... g..ương... cho biển trắng!!!

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
Kính thưa các cụ, sáng nay trên đoạn đường, Trần Nhân Tông hướng ra Lê Duẩn, do đang diễn ra hôị chợ xuân. Nên hai bên đường đi lại hơi đông nhưng các phương tiện giao thông vẫn lưu thông bình thường, Tất cả cá phương tiện đi lại đêù ngay ngắn, thẳng hàng, hoàn toàn nghiêm chỉnh chấp hành luật lệ an toàn giao thông bỗng dưng có chú biển Jolie 31A xanh lè thò đâù ra như này có chướng mắt không chứ lỵ?

Em chưa kịp hạ cái đt của em xuống lại thêm một chú For mondeo biển 80B xanh lè tiếp bước thò đâù ra.

Do xe đang lưu thông nên em bắn không rõ, ảnh hơi mờ, mong các cụ thông cảm.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenphan80

Xe tăng
Phải mình mình cứ đường mình mình đi sao phải ngợi . Mấy con xe ghẻ đấy ăn thua giề

vietthuy

Xe buýt
Anh em mình nên tập trung 1 topic các bằng chứng xe biển xanh chuyên vi phạm để sau ta gửi bác Lê Hồng Anh vào ngày 19/8/2011, sau đó thì tình hình giao thông chắc chắn sẽ khá hơn

Tribute

Xe container
Em mà gặp tình huông như cụ chủ em cứ thẳng tiến xem nó bảo sao.

Em up hộ cụ chủ nhá.

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
Các cụ ấy vội đi chúc tết đới
Em cũng dự vậy cụ ạ!
đến buồn với những tài như thế này :(
Dạ nếu " Phụ" không cho phép em đố những bác tài này dám đi kiểu vậy đới ạ! 8->
Phải mình mình cứ đường mình mình đi sao phải ngợi . Mấy con xe ghẻ đấy ăn thua giề
Dạ cụ ơi, nhưng không ngợi không được ợ, do em phải tránh nó nên mới chụp ảnh không rõ nét đới, chắc thấy em "bắn " nên các chú định đối đầu cho em quả ý mờ #-o

Goal

Xe tăng
Hic, chuyện thường ngày mà...
Chỉ có điều là không có cách gì để khắc phục thôi! ^:)^^:)^^:)^

TÔN

Xe container
Anh em mình nên tập trung 1 topic các bằng chứng xe biển xanh chuyên vi phạm để sau ta gửi bác Lê Hồng Anh vào ngày 19/8/2011, sau đó thì tình hình giao thông chắc chắn sẽ khá hơn
để làm giề hả kụ :s
gửi cho bác ý cũng chả giải quyết đc vấn đề gì đâu.mà cụ cũng chả thể nào gửi đc ảnh đến tận tay bác ý nữa,trừ khi cụ quen bác ý :D

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
Chắc phải vậy thôi cụ ạ!
Em mà gặp tình huông như cụ chủ em cứ thẳng tiến xem nó bảo sao.

Em up hộ cụ chủ nhá.

Thanks cụ, nếu đi thẳng em thua là cái chắc, các bác ý biển xanh mà, nó khác chỗ đó đới ạ....
Hic, chuyện thường ngày mà...
Chỉ có điều là không có cách gì để khắc phục thôi! ^:)^^:)^^:)^
Em nghĩ làm như cụ vietthuy có khả quan đới ạ!
để làm giề hả kụ :s
gửi cho bác ý cũng chả giải quyết đc vấn đề gì đâu.mà cụ cũng chả thể nào gửi đc ảnh đến tận tay bác ý nữa,trừ khi cụ quen bác ý :D
Dạ anh em trên OF cũng khá nhiều cụ có quan hệ rộng, kể cả bác Hùng, Dũng, Sang, Trọng các cụ ý còn gặp được nữa là

Chỉnh sửa cuối:

CuTiVoDich

Xe điện
Xe công ló phải khác chứ, các chú này chắc chả bao giờ quan tầm đến biển phân làn đâu ấy nhỉ:)

Tribute

Xe container
Thanks cụ, nếu đi thẳng em thua là cái chắc, các bác ý biển xanh mà, nó khác chỗ đó đới ạ....
Biến xanh thì cũng chỉ là cái xe công chứ là cái c.hó gì, khi đi đường không kèn không trống thì nó cũng như mấy ông quan chức về vườn chứ có gì phải soắn. Ko còi, đèn, tín hiệu ưu tiên (khi làm nhiệm vụ) thì nó cũng như mọi xe khác thôi.

xe365vn

Xe container
cụ cho e xin 2 cái que nẹp cổ với:D

tuthang

Xe buýt
Em đoán là Xe của các cụ ý to nên phải đi hết sang làn bên đường của cụ để cho dễ đi :D

master753

Xe tải
sao cụ không bật pha lên rồi dí thẳng vào đầu nó xem nó dưa lào

nguyenduc6688

Xe buýt
biển xanh đi như đường cua riêng mình, chán thật

Porsche 911

Xe container
Vẫn có thể đè xe biển xanh được.
Nếu là nguyên thủ ngồi trong xe đó (nhiều khi nguyên thủ cũng đi Mondeo, Toyota Crown thôi nhé), đường sẽ bị cấm. Bác chẳng có cơ hội chụp ảnh.
Nếu là cấp thấp hơn, họ không dám cho xe đi như vậy đâu, nói gì thì nói họ không muốn vi phạm giao thông đâu.
Kinh nghiệm của em thì những xe chạy láo đó thường là không có Sếp ở trong xe (hoặc đi đâu đó Sếp đang gọi gấp về để đi), hoặc trong xe chỉ là nhân viên.

bluestar2006

Xe container
Nếu là nguyên thủ ngồi trong xe đó (nhiều khi nguyên thủ cũng đi Mondeo, Toyota Crown thôi nhé), đường sẽ bị cấm. Bác chẳng có cơ hội chụp ảnh.
Nếu là cấp thấp hơn, họ không dám cho xe đi như vậy đâu, nói gì thì nói họ không muốn vi phạm giao thông đâu.
Kinh nghiệm của em thì những xe chạy láo đó thường là không có Sếp ở trong xe (hoặc đi đâu đó Sếp đang gọi gấp về để đi), hoặc trong xe chỉ là nhân viên.

Ở đoạn này em gặp rồi, và cứ đúng đường mình mà đi, em chỉ nháy đèn 1 nhát và đi chậm lại thôi chứ không nhường chút đường nào cả. Kết quả là xe 80B phanh khẩn trương rồi trở lại làn của họ.

Sếp càng to ngồi trong xe, LX càng phải chạy tử tế các bác ạ (đa phần thế)

Chỉnh sửa cuối:

anhtt10

Xe buýt
Cụ nói chuẩn quá!
anhtt10

Tobe_ornot_tobe

Xe máy
Đúng như chữ ký của cụ nào đã mô tả: Xe Công Nông = xe Công + đi kiểu Nông dân!!! càng ngẫm càng thấy đúng, hichic!!!Chán chả buồn chết