xe chạy ù ở tốc độ 30-50

dawucorp nói:
Thật tình là e ko biết tiếng kêu từ đâu các Bác à, kêu cứ như bô xe gắn máy kế bên vây. Các Bác ở gara thì bảo phát ra từ 2 bánh trược Trưa nay giờ nghỉ e quyết mang con xe ra lần nữa xem thật hư thế nạo

Đã có kết quả chưa bác dawucorp??*-) :^)

dawucorp

Xe đạp
Kính các Bác, trưa nay e đã ra gẩ kiểm tra lại. Kết quả cuối cùng là bệnh bạc đạn, mà là bánh sau ! Bực mình thật. Vậy là e đạ thay trọn bộ 4 bánh luôn [:)]. Bây giờ thì êm ru rồi [:D]

dawucorp nói:
Kính các Bác, trưa nay e đã ra gẩ kiểm tra lại. Kết quả cuối cùng là bệnh bạc đạn, mà là bánh sau ! Bực mình thật. Vậy là e đạ thay trọn bộ 4 bánh luôn [:)]. Bây giờ thì êm ru rồi [:D]
Chúc mừng bác đã thay xong bộ bạc đạn. :)) :)) :)).

Thường đã thay thì người ta thay hết cả 4 bánh 1 lần. Bạc đạn đã cũ thì cái nào cũng kêu, không ít thì nhiều. Nếu thay từng cái sẽ cảm thấy hết kêu chỗ này lại thấy kêu chỗ khác (ác là kg thể nghe chính xác nó kêu từ bánh nào).

(b)

nightpinky

Xe buýt
cuongvx nói:
Thank you bác mèo bận hút ba số, xem em thuê nhưng có lẽ gọi lại cho bác November_Rain để thay lốp
:)) hehehe bác thuê xe của bác Mưa để đi test à??? hehehe :D

TràĐá

Xe hơi
dawucorp nói:
Land nói:
Bác xem có phải do lốp kô
hoặc do vòng bi bác ơi :^) .
Úi thế mà em đoán đúng (y)
Tuy em bán Trà Đá nhưng cũng biết về oto tí heeee :)) :))

Chỉnh sửa cuối: