XE của em đi vào nước là hiện đèn Check

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Cứ đi qua vũng nước là đèn Check lại báo. đi 1 lúc khô lại hết. Nhấp nháy, rùi hết//Bị thế là bị sao các Kụ.
Em chay Mắc Nợ Dimond

Chỉnh sửa cuối:

lexus_bk

Xe điện
em chưa kiểm tra gầm mắc nút bao giờ, nhưng thông thường do cảm biến ô xy cụ ợ, vì cảm biển ô xy hay ở dưới thấp nhất, nó nằm ngay sau bộ trung hòa khí xả, ( trước bộ trung hòa là cảm biến A/F)

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Thế hả kụ. Có phải cái cảm biến đấy bằng SỨ không kụ? Em đưa vào Trung Sơn dùng máy kiểm tra mà không báo lỗi.Vậy em làm thế nào? Ma lúc nhấp nháy đèn đấy đi khó chịu lắm.Như kiểu ấn nút HOLD mà chạy ý.
em chưa kiểm tra gầm mắc nút bao giờ, nhưng thông thường do cảm biến ô xy cụ ợ, vì cảm biển ô xy hay ở dưới thấp nhất, nó nằm ngay sau bộ trung hòa khí xả, ( trước bộ trung hòa là cảm biến A/F)

Matizcoi

Xe cút kít
xe xịn khổ nhể, em đi xe còi, chạy quanh năm suốt tháng chả thấy cái đèn nào báo cả (hay bị cháy hết rùi ko biết) :21::21::21:

JamesB

Xe buýt
Thế hả kụ. Có phải cái cảm biến đấy bằng SỨ không kụ? Em đưa vào Trung Sơn dùng máy kiểm tra mà không báo lỗi.Vậy em làm thế nào? Ma lúc nhấp nháy đèn đấy đi khó chịu lắm.Như kiểu ấn nút HOLD mà chạy ý.
Cụ ơi cái bọn Trung Sơn làm ăn vô trách nhiệm và không chấp nhận được. Nhất là cái ông Phúc - cố vấn dịch vụ thái độ không chấp nhận được.
Cụ chịu khó mang xe xuống Nhà máy để nó kiểm tra cho. Dưới đó có cậu Lưu làm khá tốt và trách nhiệm. Nếu cần thì em PM cho số điện thoại của cậu Lưu đó để cụ đặt lịch trước.

Chỉnh sửa cuối:

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Vâng ! Kụ PM cho em xin cái số điện thoại của đồng chí Lưu với ạ.Em cảm ơn.
Cụ ơi cái bọn Trung Sơn làm ăn vô trách nhiệm và không chấp nhận được. Nhất là cái ông Phúc - cố vấn dịch vụ thái độ không chấp nhận được.
Cụ chịu khó mang xe xuống Nhà máy để nó kiểm tra cho. Dưới đó có cậu Lưu làm khá tốt và trách nhiệm. Nếu cần thì em PM cho số điện thoại của cậu Lưu đó để cụ đặt lịc trước.

xebo

Xe bò ! ©
Lúc nào kiểm tra thì cụ lấy ít nước đổ vào cho ướt, nếu phát hiện ra lỗi thì thay luôn. :P

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Đổ vào chỗ nào hả kụ?? Không lẽ em chổng vó em nó lên giời?? hic hic

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Vầng ! Để em nói với các bác sửa xe xem như thế nào.Đổ vào phía dưới ống xả nghe chừng cũng khoai....