[Thảo luận] Xe đẹp, người đẹp nhưng ý thức chắc chẳng bằng con vật.

NguyenHung-Arch

Xe tải
Thật không may, cậu lái taxi là người nhà của em, nhận được điện thoại của cậu ấy, em tới hiện trường khi CSGT đã chặn được xe. Nhưng đồng chí lái xe đó vẫn như một con trâu điên, lớn tiếng dọa nạt và thách thức CSGT, thậm trí khi CS Trung Văn đến hỗ trợ vẫn thách thức và chửi bới CS. Sau khi bị CS khống chế và áp tải về CS Đại mỗ, tại đây đối tượng vẫn lăng mạ cảnh sát và thậm trí tụt quần dài ăn vạ, em thấy người thân của đối tượng xuất hiện và có thấy hiện tượng dùng quan hệ để xử lý. Nhưng cũng rất may cho gia đình em là các phóng viên cũng kịp thời có mặt và nhận được sự ủng hộ công bằng của các đồng chí Cảnh sát Đại mỗ, Từ Liêm và nhất là các đồng chí CSGT đội 7, nên hồ sơ được làm đầy đủ và khách quan, đến 11h đêm qua đối tượng được chuyển lên Công an Từ Liêm và tạm giam để điều tra. Qua đây em cũng xin cảm ơn tất cả các đồng chí cảnh sát, các đồng chí phóng viên và tất cả mọi người đã giúp đỡ và cho gia đình em tin vào sự công bằng của pháp luật. Còn một chi tiết này, khi đối tượng bị chặn lại và xuống xe, thì vợ của đối tượng nguồi trên xe cuàng 2 đứa con lạnh tanh như không và có gọi cho 1 đội nhìn như xã hội đen đến đón về và sau đó không thấy đâu, thậm trí cả khi đối tượng bị tạm giam cũng không thấy. Em sẽ up thêm 1 số video sau ạ
e kê dép rùi. Đang hóng ch của cụ đây

tranphong79

Xe điện
Đúng là rượu làm loạn tính, tuy nhiên em cũng nghĩ bác lái taxi nhảy lên bám xe như thế là không đúng, đối tượng đang say rượu mà bác bám xe thế dễ làm đối tượng mất bình tĩnh, điều khiển xe càng không chuẩn gây ảnh hưởng đến tính mạng của bác và cả những người đi đường khác nữa, trong khi mục đích của bác chỉ là bắt người ta bồi thường thì chỉ cần báo công an, lấy ý kiến người làm chứng là xong.

lambogi79

Xe điện
OF cũng là một xã hội thu nhỏ mà !
Ofer cũng là người, và trên này cũng đủ các loại người mà. Quan trọng là khi mình đã là ofer, mình phải biết luôn thực hiện nét văn hóa giao thông và tuyên truyền mọi người cùng thực hiện. Đó chính là giá trị lớn nhất mà OF đóng góp cho xã hội!
đã cầm vvo lăng, ít nhiều là người có học thức, lái xe có va quệt thì cũng là chuyện chả tránh khỏi, bình tĩnh xuống giải quyết mọi việc nó nhẹ nhàng đi rất nhiều, đằng này người ta đã bám vào thành xe mà còn cố tình chạy, thừa biết nghuy hiểm xẽ xảy ra, thử hỏi óc loại này để làm gì?
Nếu là ofer, tất nhiên sẽ có người này người khác, nhưng hàng ngày lên đây chém gió, tôi phải thế này, anh phải thế nọ khi lái xe...thế mà việc xảy đến với mình thì lại hành xử như những thằng không có học

Hắc Ín

Xe tăng
Em cũng kê dép hóng vụ này, cụ carrmax cho hỏi bao giờ cụ post video đới. Vụ này cùng là người nhà OFers cả có khi lại chìm xuồng :D:D:D.

oto9fun

Xe tải
Luật Sư của lái xe nói: thân chủ tưởng cướp có vũ trang nhảy vào xe nên cố gắng chạy để không bị ảnh hưởng đến tính mạng bản thân và con nhỏ :)) .......em gia cát dự là có chỉ đạo bỏ qua thôi......c.c.c.c mà

Greenwood

Xe buýt
Hắc Ín nói:
Em cũng kê dép hóng vụ này. Mà cụ carrmax cho hỏi bao giờ cụ post video đới. Mà vụ này cùng là người nhà OFers cả có khi lại chìm xuồng :D:D:D.
Em cũng hóng clip. Nhưng theo em không cho chìm vụ này đc. Em không tin thằng này uống rượu đâu, đời bây giờ lắm thằng vô học có tí $, tí quan hệ là coi thường, bất chấp tất cả... hành xử kiểu này thật không bằng con c hó.

Getz5324

Xe điện
đệch, trông thế mà hèn nhể, va chạm xe ko dám đứng lại giải quyết [-(

rgvmen

Xe container
Đúng là rượu làm loạn tính, tuy nhiên em cũng nghĩ bác lái taxi nhảy lên bám xe như thế là không đúng, đối tượng đang say rượu mà bác bám xe thế dễ làm đối tượng mất bình tĩnh, điều khiển xe càng không chuẩn gây ảnh hưởng đến tính mạng của bác và cả những người đi đường khác nữa, trong khi mục đích của bác chỉ là bắt người ta bồi thường thì chỉ cần báo công an, lấy ý kiến người làm chứng là xong.
Bác có biết thế nào là miếng cơm manh áo, là thực tế xã hội không, hy vọng bác không ở trên mây :(

tichop

Xe buýt
e lót dép hóng vụ này.

jackiehoang

[Tịch thu bằng lái]
giờ thì tiền đền bù, tiền cho xxx, rồi ngồi tù quá tiền mua con taxi luôn rồi. Thật là vô học

mrhoi

Xe buýt
Em cứ thấy mấy thằng ngông là em ghét hơn chó. Em hóng xem thế nào.

trungtroc250

Xe buýt
chưa thấy kụ car_max cho xem cờ níp nhể ?
em hóng mãi chả thấy giề.........

luongthanhhp

Xe hơi
Thật không may, cậu lái taxi là người nhà của em, nhận được điện thoại của cậu ấy, em tới hiện trường khi CSGT đã chặn được xe. Nhưng đồng chí lái xe đó vẫn như một con trâu điên, lớn tiếng dọa nạt và thách thức CSGT, thậm trí khi CS Trung Văn đến hỗ trợ vẫn thách thức và chửi bới CS. Sau khi bị CS khống chế và áp tải về CS Đại mỗ, tại đây đối tượng vẫn lăng mạ cảnh sát và thậm trí tụt quần dài ăn vạ, em thấy người thân của đối tượng xuất hiện và có thấy hiện tượng dùng quan hệ để xử lý. Nhưng cũng rất may cho gia đình em là các phóng viên cũng kịp thời có mặt và nhận được sự ủng hộ công bằng của các đồng chí Cảnh sát Đại mỗ, Từ Liêm và nhất là các đồng chí CSGT đội 7, nên hồ sơ được làm đầy đủ và khách quan, đến 11h đêm qua đối tượng được chuyển lên Công an Từ Liêm và tạm giam để điều tra. Qua đây em cũng xin cảm ơn tất cả các đồng chí cảnh sát, các đồng chí phóng viên và tất cả mọi người đã giúp đỡ và cho gia đình em tin vào sự công bằng của pháp luật. Còn một chi tiết này, khi đối tượng bị chặn lại và xuống xe, thì vợ của đối tượng nguồi trên xe cuàng 2 đứa con lạnh tanh như không và có gọi cho 1 đội nhìn như xã hội đen đến đón về và sau đó không thấy đâu, thậm trí cả khi đối tượng bị tạm giam cũng không thấy. Em sẽ up thêm 1 số video sau ạ
Nhà bác cũng nên cẩn thận đề phòng nhà nó thủ đoạn tiểu nhân bác ạ. CA người ta cũng chỉ giải quyết kiểu quan hệ với những người biết điều thôi,chứ chỉ cần 1 câu đm thì người ta cũng muốn đè ngửa ông này ra để làm thịt lắm. Bác này chẳng có tí nào đạo đức người lái xe cả,con người phải tí đồng cảm với nhau chứ,bác này mà lấy thịt đè người thì ghê rồi.

Tiger Hunter

Xe container
Loại này chả hiểu nó dạy con nó như nào nhỉ? Đời gieo gió thì lại gặt bão thôi

Mr Win

Xe buýt
cầu cho thằng này sau vụ này sạt nghiệp sống như con c h ó luôn

mrhoi

Xe buýt

nguyenhuuvan

Xe hơi
Nhà bác cũng nên cẩn thận đề phòng nhà nó thủ đoạn tiểu nhân bác ạ. CA người ta cũng chỉ giải quyết kiểu quan hệ với những người biết điều thôi,chứ chỉ cần 1 câu đm thì người ta cũng muốn đè ngửa ông này ra để làm thịt lắm. Bác này chẳng có tí nào đạo đức người lái xe cả,con người phải tí đồng cảm với nhau chứ,bác này mà lấy thịt đè người thì ghê rồi.
Nhà cháu đọc mãi mà chẳng hiểu ý cụ là gì.