[Thảo luận] Xe đẹp, người đẹp nhưng ý thức chắc chẳng bằng con vật.

anhtho

Xe ngựa
Ở nước ngoài, nếu có men trong người, cộng thêm các hành vi kiểu như chống đối người thi hành công vụ hoặc gây tai nạn là có thể ngồi tù từ 2 tới 10 năm cơ đấy. Chắc ở ta chưa thi hành nổi vì đụng chạm quá.

clever

Xe tải
em cũng dự là chìm xuồng thôi

nguyenhuuvan

Xe hơi
Em dự là vụ xử lý với lái xe thì dễ hơn. Vì may mà chưa gây ra chuyện gì, nên đến nói chuyện tình cảm là okie

em cũng dự là chìm xuồng thôi
Nhưng vụ say rượu và chống người thi hành công vụ, cộng với sự nhanh nhẹn của các nhà báo ta nữa thì chìm được cũng ... mất kha khá.

bonamkhanh

Xe tải
Đúng là Việt Nam, bao giờ mới khá lên được chỉ khổ dân đen thôi

luvhoney83

Xe hơi
Ở bên mình toàn cậy có tiền có quan hệ là vua chúa mà.Khổ nỗi cũng nhiều xxx không tốt nên mới có những đối tượng như vậy....vấn nạn chung của xã hội rồi:(

VIT2000

Xe tăng
@các cụ:
Có một thông tin nữa là hình như cách đây khoảng 2 năm nó cũng dùng xe X6 đụng đổ xe máy và kéo lê trên đường gây cháy xe máy, nó xuống kéo ra và đi tiếp, sau khi đưa xe vào bãi gửi gần nhà nó cho thằng em ra nhận là người lái, vì nó say bét nhè *** nó rồi còn đâu, sư việc xảy ra ở cầu Hòa Mục hay cầu 361 gì đó, gần nhà nó mà. Nói chung theo em biết thằng này nhân cách mà so sánh với lợn còn áy náy vì sỉ nhục con lợn đấy ợ. (các cụ thử search google nhé)

Chỉnh sửa cuối:

minck

Xe container
ĐKM thằng này phải điều vào trại lợn để cho Heo giáo dục trước đã rồi mới cho ra xh giáo dục sau.

Carrmax

Xe máy
@các cụ:
Có một thông tin nữa là hình như cách đây khoảng 2 năm nó cũng dùng xe X6 đụng đổ xe máy và kéo lê trên đường gây cháy xe máy, nó xuống kéo ra và đi tiếp, sau khi đưa xe vào bãi gửi gần nhà nó cho thằng em ra nhận là người lái, vì nó say bét nhè *** nó rồi còn đâu, sư việc xảy ra ở cầu Hòa Mục hay cầu 361 gì đó, gần nhà nó mà. Nói chung theo em biết thằng này nhân cách mà so sánh với lợn còn áy náy vì sỉ nhục con lợn đấy ợ. (các cụ thử search google nhé)
Em lại không ngờ đồng chí này lại là thủ phạm vụ ở đường láng (nếu thông tin của bác là chuẩn). Quá bất ngờ. Hôm thứ 6 vừa rồi, người của công ty đồng chí Kiên có làm việc với bên Mai Linh và đền bù cho công ty Mai Linh 6 triệu và 5 triệu tiền lương cho lái xe do thời gian sửa xe phải ở nhà. Cậu em lái xe đó cũng đã ký thủ tục để Mai Linh rút xe ra, vì nghĩ người hôm đó được an toàn trở về là may rồi nên cũng chả muốn lằng nhằng nữa. Nhưng hôm nay lại biết thêm thông tin này thì thấy chán quá.

http://www.baomoi.com/Oto-keo-le-xe-may-boc-chay-Da-xac-dinh-duoc-lai-xe-BMW-X6-gay-tai-nan/141/4280770.epi

Greenwood

Xe buýt
Em lại không ngờ đồng chí này lại là thủ phạm vụ ở đường láng (nếu thông tin của bác là chuẩn). Quá bất ngờ. Hôm thứ 6 vừa rồi, người của công ty đồng chí Kiên có làm việc với bên Mai Linh và đền bù cho công ty Mai Linh 6 triệu và 5 triệu tiền lương cho lái xe do thời gian sửa xe phải ở nhà. Cậu em lái xe đó cũng đã ký thủ tục để Mai Linh rút xe ra, vì nghĩ người hôm đó được an toàn trở về là may rồi nên cũng chả muốn lằng nhằng nữa. Nhưng hôm nay lại biết thêm thông tin này thì thấy chán quá.

http://www.baomoi.com/Oto-keo-le-xe-may-boc-chay-Da-xac-dinh-duoc-lai-xe-BMW-X6-gay-tai-nan/141/4280770.epi
Coi thường sinh mạng (tái phạm nhiều lần) người khác mà đền bù vậy thôi là xong à... tính mạng con người hóa ra cũng rẻ rúng nhỉ ...

batisuta09

Xe hơi
Có tiền có xe đẹp đâu có nghĩa là người đó có văn hóa, có ý thức. Nhất là ở cái xã hội Việt Nam này.

anhtuan83vh

Xe hơi
Xã hội đang loạn lạc rồi.

VIT2000

Xe tăng

EM sure 100% luôn, vì em biết vụ này và em biết quá rõ mấy anh em nhà nó luôn, theo em nghĩ cụ nên dùng tư liệu của mình đập cho nó bẹp dẹp luôn, chư cứ để tình trạng này nó còn làm khổ nhiều người, vừa đâm xe gây tai nạn lại bỏ chạy ( thành hệ thống rồi) vừa mạt sát xỉ nhục cơ quan chức năng, vừa say rượu khi lái xe, vừa đe dọa giết người khác (cụ đều có bằng chứng) mà đền có 11 triệu em e rằng nó sẽ còn làm những điều tệ hơn. Còn em xin lỗi cụ nào nói ở trên là thằng này tử tế, tự làm ra tiền nhé, một là cụ là người nhà nó, hai là cụ nghe hơi nồi chõ, nó không có ông già làm quan chức ở Bắc Ninh thì có mà đi làm công ăn lương còn chưa xong (với tính cách khệnh như của nó).

Getz5324

Xe điện
nó mất có hơn chục củ mà đâu lại vào đấy, làm gì mà nó chẳng láo #:-s

frigate012

Xe buýt
Cái loại như thằng này em dự trước sau gì cũng phải trả giá thôi.

VHH148

Xe tăng
"tao giết mày luôn" :))
Bố tiên sư thằng lợn, cậy tiền cậy quyền coi thường luật pháp, coi thường tính mạng người khác, loại này phải mọt xương trong trại mới đúng.

bim_vip

Xe tải
Thằng này toàn gây sự với cụ tên Khánh nhỉ :D:D:D. Mựa mất có hơn chục củ mà bố đời như thế chắc sau này nó còn quậy tiếp.

Pigwalk

Xe container
Hôm qua em sợ viết dài nên em chưa kể chi tiết, lý do vì sao mà cậu lái xe taxi phải bám vào xe đó. Sau khi đâm xe taxi tại phố chùa láng, chiếc xe FJ bỏ chạy luôn thấy vậy người lái xe taxi bỏ xe chạy bộ theo và có yêu cầu đồng chí dừng lại để giải quyết. Nhưng đồng chí lái xe FJ quát " tao *** phải đền cho thằng nào " và tiếp tục bỏ chạy. Cậu lái taxi thuê xe ôm đuổi theo, đến đường Hoàng Ngân đồng chí lái xe FJ dừng lại trường đón con. Lúc này lái xe taxi đứng cạnh cửa lái có yêu cầu giải quyết, nhưng đồng chí lái xe đó thách thức " mày chỉ là thằng lái taxi thì làm được gì tao" và kéo cửa kính lên chạy đi, do tay của đồng chí lái xe taxi đang bám vào thành cửa nên bị kẹp kính không rút ra được nên đành phải túm vào tay nắm bên trong và nhảy lên bậc lên xuống ạ. Khi công an ép được phải hạ kính xuống mới rút được tay ra đấy ạ. Chứ đồng chí ấy chỉ định cùng xe ôm chạy theo xe đấy về nhà đối tượng để nói chuyện thôi ạ.
Nếu cái xe FJ này ko có bậc lên xuống thì sao nhỉ??? Đúng là tay lái xe FJ này mất hết nhân tính -l oại này cứ cho vào kho để có thời gian mà tỉnh ngộ.

dtumi

Xe tải
ANh Khánh ơi, sao anh liều vậy, nhìn lái xe điên nhìn mà....,