[Thảo luận] Xe điên hay tài điên? - đường Trường Chinh - 19h ngày 04/03/2012

Okane

Xe container
Em dặn vợ: nhìn thấy xe nào biển 4xxxx trở lên, đặc biệt 5xxxx là phải tránh khẩn trương (vì mới đăng ký dịp tết). Các bác nào có xe trong dãy biển này thông cảm nhé chứ dạo này xuất hiện nhiều new anh tài quá.
E dặn mấy đứa nhỏ nhà e, thấy thằng nào chạy xe biển 4 số thì tránh xa, vì mấy thằng ấy vừa già vừa nghèo léo có tiền đổi xe như bố :D

dam_duong_xa

Xe buýt
E xác nhận vụ 15h chiều, chả là E đi sau chú Forte kia khoảng 50m đường không quá đông nhưng cũng ko vắng, tốc độ xe E 25-30km/h chú Forte đi bình thường bằng tốc độ của E từ suốt Ngã tư Sở về đến đó ko có biểu hiện phóng nhanh vượt ẩu tự nhiên đến điểm mở E thấy chú đó như bị lỗi chân ga kèm theo mất lái ý lắc đầu đâm thẳng vào đầu giải phân cách, bay cả cột biển báo sang đương đối diện. E hết cả hồn từ từ bò qua thấy lạ là ko túi khí nào nổ, tài xế ngồi nguyên, đèn lùi sáng nhưng ko có tác dụng vì 2 B trước ko tiếp đất. Xe E ko có xdriver nên chỉ quay bằng mồm cho các cụ. Mô phật nhìn cái cột biển báo đổ vật ra giữa làn đường từ Vọng về mà ko đập vào chú 2 B hay 4B ngược chiều nào thật là đại phước.

E xác nhận vụ 15h chiều, chả là E đi sau chú Forte kia khoảng 50m đường không quá đông nhưng cũng ko vắng, tốc độ xe E 25-30km/h chú Forte đi bình thường bằng tốc độ của E từ suốt Ngã tư Sở về đến đó ko có biểu hiện phóng nhanh vượt ẩu tự nhiên đến điểm mở E thấy chú đó như bị lỗi chân ga kèm theo mất lái ý lắc đầu đâm thẳng vào đầu giải phân cách, bay cả cột biển báo sang đương đối diện. E hết cả hồn từ từ bò qua thấy lạ là ko túi khí nào nổ, tài xế ngồi nguyên, đèn lùi sáng nhưng ko có tác dụng vì 2 B trước ko tiếp đất. Xe E ko có xdriver nên chỉ quay bằng mồm cho các cụ. Mô phật nhìn cái cột biển báo đổ vật ra giữa làn đường từ Vọng về mà ko đập vào chú 2 B hay 4B ngược chiều nào thật là đại phước.
Lúc em đi qua đấy thấy đầu chú ấy ghếch hẳn cả 2 bánh trước lên cái miếng bê tông , miếng bê tông đấy chỉ xoay ngang chứ ko bị đổ, cái xe cứu hộ thì đang lùi *** vào để chuẩn bị kéo, em sợ tắc đường nên ko dừng lại xem!

rav4_2010

Xe buýt
Lúc em đi qua đấy thấy đầu chú ấy ghếch hẳn cả 2 bánh trước lên cái miếng bê tông , miếng bê tông đấy chỉ xoay ngang chứ ko bị đổ, cái xe cứu hộ thì đang lùi *** vào để chuẩn bị kéo, em sợ tắc đường nên ko dừng lại xem!
Em đi sau bác, lúc đến thì chú Fote bắt đầu bị kéo đi, tác dài 1 đoạn, lách mãi mới qua. Vậy là ngày hôm qua có 2 vụ ở đây

Xaxaxa

Xe tải
Đoạn này đường đông làm sao đi nhanh được nhỉ,đúng là ngày tài tử.

ZAD Viet

Xe điện
E dặn mấy đứa nhỏ nhà e, thấy thằng nào chạy xe biển 4 số thì tránh xa, vì mấy thằng ấy vừa già vừa nghèo léo có tiền đổi xe như bố :D
Eo ôi. Cụ chua ngoa quá. :))
Đồng Quan điểm với Cụ. ngày em lấy xe mới đăng ký 5 số, cũng phải rót vang cho vài Cụ!

ECO-arch

Xe tăng
Chắc vợ chồng cự cãi gì đấy, bác tài quay sang tát vợ và song phi một cú, quên mất rằng mình đang lái xe.
Thành thử xe vừa mất lái, vừa bị dấn ga lao vào phân cách đấy mà.

Tintit

Xe tải
linhbap nói:
Em dặn vợ: nhìn thấy xe nào biển 4xxxx trở lên, đặc biệt 5xxxx là phải tránh khẩn trương (vì mới đăng ký dịp tết). Các bác nào có xe trong dãy biển này thông cảm nhé chứ dạo này xuất hiện nhiều new anh tài quá.
Nhà cháu thì thấy rất khâm phục các bác 2B cứ thích tạt đầu 4B vèo vèo, nhất là mấy chỗ tắc đường, vì các bác ấy cứ nghĩ ô tô nó phải tránh mình, chứ có nghĩ đâu là trên đường còn có vô số lái mới, mà người ta chỉ quá chân ga tý là mình tiêu rồi. Cho nên, dù đi 2B hay 4B gặp ai đòi qua cháu đều nhường cả, chẳng cần phải biển 4xxxx hay 5xxxx.

billnantes

Xe container
cái chỗ này ngay gần nhà mình ,đoạn này cứ 1 thời gian lại có xe lao vào ,có lần đi hết cả biển luôn .

Lexus 717

Xe điện
Em thấy vô duyên nhất cái vụ giải phân cách phân làn giữa đường. Nhiều khi có xe tải đằng trước bị che khuất tầm nhìn lúc ngoặt ra chuyển làn thì lù lù cái giải phân cách. Mấy chú nào yếu bóng vía giật mình leo giải phân cách, phân làn là chuyện thường. Mà cũng lạ, vạch liền có để phân làn là được rồi không hiểu thằng nảo đẻ ra phân làn cứng để ăn tiền không biết làm hại bao người đi đường.

giaotannha

Xe đạp
riêng cái đoạn dải phân cách mềm cứng, rồi bê tông hóa, rồi đổi sang nhựa, lên dải thép, rồi lại về mềm đã giúp cho bao nhiêu thành phần lao động trong xã hội chúng ta có thêm việc làm & thu nhập bác ạ :D

hathuloan

Xe điện
Website
www.anthinhauto.vn
vote cụ này cái =))

goldenmonkey

Xe buýt
Trích từ thớt khác:
Vào hồi 15h ngày 4 tháng 3 năm 2012 tại khu vực số 171 Trường Chinh có xảy ra 1 vụ tai nạn đặc biệt nghiêm trọng làm chết, bị thương 0 người. Nhà chức trách cho biết nguyên nhân ban đầu do rượu lái.
Một số hình ảnh phóng tinh viên lượm lặn tại hiện trường:

Theo một số chiên da nhận định, vụ tai nạn trên ước tính thiệt hại từ 80 ->100 triệu đồng.

ndkhoivtv

Xe tăng

goldenmonkey

Xe buýt
Em thấy vô duyên nhất cái vụ giải phân cách phân làn giữa đường. Nhiều khi có xe tải đằng trước bị che khuất tầm nhìn lúc ngoặt ra chuyển làn thì lù lù cái giải phân cách. Mấy chú nào yếu bóng vía giật mình leo giải phân cách, phân làn là chuyện thường. Mà cũng lạ, vạch liền có để phân làn là được rồi không hiểu thằng nảo đẻ ra phân làn cứng để ăn tiền không biết làm hại bao người đi đường.
Kẻ mấy cái vạch liền thì kinh phí chỉ được vài trăm triệu, đăng này xin được vài chục tỷ tôi gì. Tỷ lệ thì vẫn >=30% nhưng...bõ ăn hơn

lnmvdalltd

Xe đạp
Em không thông cảm được vì bác đang nói em b-(