Xe fiat VS xe toyota altis

rainman

Xe hơi
Vâng. sau khi nhìn quả mũi của em toyota altis
quay sang nhìn em Fiat nhà mình thì thế này . Thủ phạm :D

Thôi trộm vía không sao anh em cùng phòng thì vui vẻ. Em cũng giải quyết cho êm đẹp xong cafe.Nhưng ai cũng công nhận vỏ fiat đúng là đẳng cấp \m/ . " Xe fiat tốt thật , nên nếu có tiền thì em sẽ mua xe altis" \m/
nhìn ảnh của cụ em mới biết vỏ fiat cứng thật, nhưng nếu cụ co mua altis thì đừng chửi chủ xe nào đi mà lại để người khác lùi đẹp hết đầu nhé... hi hi:D

rubythang

Xe tăng
Âm ly loa đầu cd bãi www.amthanhnoidia.com
Website
www.amthanhnoidia.com
cụ lấy cùi chỏ ra hun môi altis bảo sao altis xưng hết cả môi.mà cùi chỏ của cụ lại chủ động chứ môi altis vẫn đang chúm chím e thẹn chưa kịp phản ứng thì cụ đã chơi.Lực tác động như này chưa biết ai cúng hơn ai đâu.phải cùng điểm cùng chỗ,cùng bị động,cùng chủ động...

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Tối hôm qua em cũng bị một bác Altis màu đen tương vào mông.
Hậu quả là xe em chỉ có một vết xước 2cm còn bác kia thì nứt hết đèn xi nhan trái. Em đi rất từ từ trong phố nhưng bác này lái kém.
Lại còn bảo là: "Sao ông đang đi lại đứng lại!!".
Em xuống xe bảo:"May xe tôi ko việc gì, còn anh muốn gọi công an thì gọi đi, anh không làm chủ tốc độ còn thắc mắc gì?" Sau thì cũng bận việc phải đi nên thôi. Biển bác ý là 89.
Công nhận đ...ít xe Fiat cứng thật!!!
Mông mấy em Hàn Xẻng cùng tầm tiền thì tan nát rồi.

Chỉnh sửa cuối:

lamhcd

Xe máy
Mông em Fiat thì mũm mĩm nhưng cứng lắm đấy, đợt trước lùi xe do bị hơi nước đọng kín trên kính lái sau không nhìn thấy nên ủn vào trụ điện vuông, cú húc cũng khá mạnh xuống xem thì không bị gì chỉ phần nhựa đen thì tróc sơn trên lớp nhựa, ổ khóa bị lún vào khoảng 3mm ... đúng là Fiat rất là chất.

Taplai_07

Xe container

Toyota Altis 2012 tạo cho khách hàng cảm giác về một tổng thể cân xứng nhờ thân xe với những đường dập nổi lượn về phía sau và cụm đèn sau cùng với cản sau hài hòa. Thiết kế của Toyota Altis 2012 với những đường dập nổi tinh tế và các góc cạnh sắc sảo cũng tạo được cấu trúc lập thể độc đáo cho xe. Thân xe rộng, kiểu dáng khí động học được ứng dụng tạo dáng vẻ khỏe khoắn, hiện đại, làm tăng dáng vẻ thể thao và tính ổn định cho xe. Đặc biệt hơn cả, lưới tản nhiệt của phiên bản Toyota Altis 2.0 đã được đổi từ dạng lưới sang dạng một thanh ngang tạo cho xe điểm nhấn mạnh mẽ, năng động. Với những cải tiến đáng kể về ngoại thất như vậy, Corolla Altis đã nâng tầm giá trị cho dòng sedan danh tiếng toàn cầu lên một đẳng cấp cao hơn, thỏa mãn nhu cầu của khách hàng. Là một người sành điệu, hẳn bạn sẽ muốn sắm một chiếc Toyota Altis ngay lập tức để thể hiện đẳng cấp và phong cách của bản thân mình.

Bán Fiat mua Altis đê các cụ ơi.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: