Xe khởi động nổ máy nhưng không đi được

hungthao

Xe hơi
đạp phanh chân nổ máy lên rồi bác, vào số thì nó hơi giật và k đi được thôi ạ
Mạnh dạn đạp GA lên 1 chút vẫn đi được ngay à--> khục khục thì chứng tỏ phanh TAY vẫn ngon (e đoán VẬY) :D

Chỉnh sửa cuối:

datld

Xe tải
Xe cụ là xe mới hay xe cũ. Em nghiêng về hộp số hoặc bộ điều khiển hộp số. Chết nhiều là bộ điều khiển hộp số.

Leduong145

Xe đạp
phải công nhận lý do vì cái đinh ở lốp xe mà không đi được quá chính xác, nhưng k chính xác bằng là được lái xe hơi sớm, ý không phải cho tớ hỏi đơn vị nào cấp bằng lái xe cho bạn vậy.
Bác ơi em không biết thì mới hỏi , chứ biết rồi thì nói làm gì , cái gì cũng có lần đầu và được quyền học hỏi ạ , chứ thi cấp bằng liên quan gì hả bác em thi full điểm tự học và cũng chưa bh va quệt gì , em không biết bác nói thế là đang thể hiện điều gì ở đây nhỉ

Leduong145

Xe đạp
Có phải hôm qua cụ vừa rửa xe không, nếu vậy là do bó phanh tay do má phanh sau không nhả thôi, cụ để số 1 ga mạnh phát là đi, nhớ cẩn thận k lại lao vụt đi thì thành xe điên bome
Đúng rồi ạ , vì rửa xong để đó k đi nên bị bó lại , em đã khắc phục được rồi ạ cảm ơn bác nhá 😍

lebachtung

Xe hơi
Có phải hôm qua cụ vừa rửa xe không, nếu vậy là do bó phanh tay do má phanh sau không nhả thôi, cụ để số 1 ga mạnh phát là đi, nhớ cẩn thận k lại lao vụt đi thì thành xe điên bome
Em nghe báo chí thấy khoong có vụ xe nào diên nên chắc chắc chủ thớt không vấn đề gì :)) :)) :))