[Funland] Xe này của e giờ chạy đầy đường rồi

Wellgym

Xe hơi
Trước em đi Civic, xe như ****, chạy cao tốc phanh nó khực khực tưởng gãy bố nó xe. Vẫn biết đấy là ABS làm việc nhưng cảm giác xe phanh không ăn, ko chắc chắn, ko an toàn. Sau ác cảm với ông Honda này.

Leanh65

Xe container
Bực thì bỏ qua ko đọc thôi cụ. Diễn đàn otofun rồi fb ngày la liệt bao bài lăng nhăng về đủ mọi thứ, em thì ít thời gian nên ko vào từng bài em thấy bực để nêu ý kiến được khi những thớt quan tâm còn chẳng đủ thời gian còm.

Thôi quay lại chuyện xe đi cho đỡ tốn tài nguyên diễn đàn cụ ơi. Con CRV em thấy rất ổn trong tầm tiền 1.x tỉ, x tiểu học. Kể bản hybrid giảm được thêm 100 cù nữa thì chuẩn. Có 1 nhược điểm của CRV là tay lái nhẹ và nuột. Và khi phóng tầm 120 như 5B thì em thấy cái ưu điểm này lại hơi dở. Khoản tiếng ồn thì đời đầu đúng là dở thật, đi đường đá răm thì tiếng đá bắn vào gầm ong hết cả thủ. Tắc đường thì nghe được cả tiếng người trong xe bên cạnh nói chuyện. Lên bản lưng gù thì đỡ hơn. Bản mới này ko biết thế nào.
Phét vừa thôi cụ. Crv nào mà ngồi trong xe nghe người xe bên cạnh nói truyện. Trừ khi 2 xe cùng mở kính đứng cạnh nhau thì xe nào cũng nghe🤣 Còn tay lái crv thì từ đời tống nó đã cảm biến trợ lực điện theo tốc độ, chạy 5b đã là gì, xưa mới thông 5b đạp lút cán volang nó nặng chịch kìa chứ ngồi đó mà tưởng tượng nó nhẹ🤣

Chỉnh sửa cuối:

Gừng

Xe container
Trước em đi Civic, xe như ****, chạy cao tốc phanh nó khực khực tưởng gãy bố nó xe. Vẫn biết đấy là ABS làm việc nhưng cảm giác xe phanh không ăn, ko chắc chắn, ko an toàn. Sau ác cảm với ông Honda này.
ko phai
xe cụ bị méo đĩa phanh r
howts lại đĩa la xong

sweetlightvn

Xe buýt
Bỏ qua ông CX5 phá giá thì so với Tuc hay Sportage thì CRV giá cao hơn một chút nhưng xe bền, an toàn, giữ giá hơn là rõ, cũng là một khoản đầu tư hời

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Móa e vừa múc đây,bọn honda đểu giả, cái sấy gương cũng cắt, rồi cái ốp bô cũng cắt, chắc l úc nào e lại phải bỏ tiền lắp thêm
Sách HDSD cũng éo có. Đọc trên bản mềm trên đt thì toét mắt, mà đã thế con không làm bản màu chỉ có đen trắng.
Nói chung đi cũng sướng tiền nào của đấy nhưng mà bọn honda keo kiệt thật, cả lanewatch trái cũng cắt.
Chia sẻ với bác là ko xe Honda nào có 2 lanewatch, và đã xuống tiền rồi thì kêu ít thôi!

songsong

Xe buýt
tổng quan bên ngoài t thấy CRV bản L đường nét vuông vức sắc cạnh cứng cáp, phù hợp với mấy ông cá tính mạnh mẽ

vkthang

Xe container
Đăng bài, đọc bài, bình luận trên này nó có cái thú riêng chứ cụ. Kiểu như ảnh có thể tự google ra đầy, nhưng cái thớt trên này đăng ảnh các mợ thì tấp nập vào từ sáng tinh mơ đến nửa đêm ý 😁
Thế mới sinh ra quán cafe để chém gió, còn vấn đề quảng cáo xe cộ, sản phẩm cứ về đúng box thôi cụ.

Drhoa

Xe hơi
cháu chỉ biết ngắm và suy nghĩ mơ hồ về tương lai......

Hự.

Xe điện
Phét vừa thôi cụ. Crv nào mà ngồi trong xe nghe người xe bên cạnh nói truyện. Trừ khi 2 xe cùng mở kính đứng cạnh nhau thì xe nào cũng nghe🤣 Còn tay lái crv thì từ đời tống nó đã cảm biến trợ lực điện theo tốc độ, chạy 5b đã là gì, xưa mới thông 5b đạp lút cán volang nó nặng chịch kìa chứ ngồi đó mà tưởng tượng nó nhẹ🤣
Con CRV đầu em đi là đời 2010, con thứ hai là 2013. Hihi đúng là em hơi ngoa 1 chút về độ ồn của xe thật ko các cụ hãng khác lại bảo em bênh chằm chặp CRV. Ko ưng mà em đi đến tận 2 đời xe đó. Còn quả tay lái nhẹ thì đúng là cảm nhận em thấy thế thật. Cũng là cảm biến trợ lực điện nhưng cũng có xe this xe thay chứ cụ. Với lại cũng có thể vì em chỉ so sánh với bmw nên ko fair cho CRV lắm. Giờ mà mua xe tầm tiền đó thì em vẫn chọn CRV vì có quá nhiều kỉ niệm đẹp với xe này 😀

DCCHA

Xe buýt
Honda dạo này chắc khó bán, thi thoảng lại có ông seeder vào làm 1 bài nhảm. Cái động cơ 1.5 turbo đặt lên tất cả các con xe đi phát nản mà bố nào cũng bảo thích. Chắc so với công nông.

DCCHA

Xe buýt
E thấy ngon mà bác, đợt này cũng nắng nóng rồi mà không thấy vấn đề gì, để xe dưới trời nắng cả trưa nhưng chỉ khoảng 1,2 phút là ngon rồi, lạnh khá sâu, hơn xe Hàn
Bốc phét. Để cả trưa mà 1,2 phút đã lạnh ngon thì chỉ có tủ kem ở Tràng Tiền. Còn xe Honda thì 15 phuta mới ổn đc.

DCCHA

Xe buýt
Chắc cụ chưa chạy carnival thì mới nói thế này. Đèo dốc máy dầu carnival nó chạy càng ngon. Máy khỏe ở tốc độ thấp nên kiểm soát rất tốt.
Cầu trước máy nganh ko tính tiền cụ ơi. Cũng chỉ cười ngựa xem hoa thôi.

DCCHA

Xe buýt
Công nhận khách quan mà nói thì crv chạy hay hơn cx5, tucson, spotage, outlander, hay cả x-trail. Nhưng cái khó là giá hơi ngáo và hộp số cvt hơi phèn thôi. Bây h bản 23 đang hạ kịch sàn 180 củ
Cụ chạy bằng mồm ạ?

kien.humg

Xe buýt
Đi phố thì êm ái ko nói làm gì, nhưng đường trường ngồi 5 người mà đạp vượt xe thì rõ khổ. Chạy đèo thì hãm động cơ hơi kém. Ý kiến cá nhân thôi cụ nhé, nên em né con crv mà làm con vw lướt này
Con VW này đời nào? cụ lấy bn đấy. Tôi cũng thích sự đơn giản của dòng xe này

Tĩnh Lặng

Xe tải
Em chắc chung thân với cẩm ly. Sau này ki cóp được chắc cũng vẫn cẩm ly đời mới vì chả biết chọn cái gì cho vừa ví và vừa mông.

bmwp0wer

Xe tăng
Em thấy con CRV mới với con Ford Territory cứ hao hao mấy con xe Tàu ấy. Các cụ có thấy thế không ạ ?
Ko, mắt cụ lâu này có vấn đề gì ko.
Đi phố thì êm ái ko nói làm gì, nhưng đường trường ngồi 5 người mà đạp vượt xe thì rõ khổ. Chạy đèo thì hãm động cơ hơi kém. Ý kiến cá nhân thôi cụ nhé, nên em né con crv mà làm con vw lướt này
Tiguan thì cứ cẩn thận cái hs DCT, lỗi nhiều lắm. Mua mới ra biển ngót 2 tỷ so với 1ty3 của crv thì so sánh ntn đc cụ.
Chạy đèo cvt thì giống AT thôi, chuyển số tay, đến AT8 mà ko chuyển tay xe cũng chả hãm. Em chạy AT8 mãi rồi, lạ gì.

--Lamborghini--

Xe lăn
Bản chủ thớt chắc là AWD nhỉ.