xe spark mới về nên em đưa lên cho các cụ xem tí

hongba86

Xe máy
tính năng của em này hơn KM nhưng cong nhận là giá rổ hơi chát

lordship

Xe tải
em nói cảm nhận riêng về cái ngoại hình bác àh.
bác nhầm to rồi đấy.bác đi xem xem km có túi khí không? có ABS không? rieng cái đấy bác tính hộ em xem bác mất bao nhiêu tiền trong đấy rồi.con nhiều cái khác hay nữa cơ mà.

ChinhKOCanChuan

Xe buýt
ABS 2 bánh trước hả cụ?
Thép hợp kim chống ồn hả cụ? vậy nếu ồn bởi cộng hưởng do chuyển động, do lực kéo máy + mặt đường thì có hết được không cụ nhỉ?

Xe đẹp, nhìn cơ bắp, đèn trước thiết kế hình kim cương nhìn sắc đấy, màu sắc thì hấp dẫn, hệ thống an toàn lại có túi khí và ABS. Khung gầm thiết kế thép hợp kim nên khả năng chống ồn tốt, xe chạy đầm.

Chỉnh sửa cuối:

thanhcom

Đi bộ
cho em hỏi bác " ninh văn bộ " xe này có bán trả góp không ah!? thủ tục như thế nào bác gửi vào hòm thư thanhcom_hd@yahoo.com. --> thanks bác nhiều

BMW_8386

Xe buýt
Website
smartchoicegroup.vn
bác bộ này học bài thuộc ghê..........;))...thế mà hôm nọ không giúp anh em trung sơn làm bài cho đúng

BMW_8386

Xe buýt
Website
smartchoicegroup.vn
em có vài ý kiến như sau
xe Spark Ký hiệu M300
về chiều cao dài nó to hon rông hơn và cao hơn KIA
về dộng cơ nó 1.2 mạnh hơn kia
dùng hai cổ hút giúp ho việc tiêu hao nhiên liệu ít hơn kia ( 5,1 /100KM )
nội thất hai btui1 khí , có AbS nhằm an toàn hơn
ghế thiết kế kiểu khoang máy bay
có cd và các thứ khác đuôi lướt gió tạo cho xe đi đằm hơn , giàn khung bằng thép hơp kim ghế thiết kế kiểu khoang đông cơ máy bay .....
tóm lại nó hơn kia nhiều mà giá em thấy cũng xen xem thôi .
bác nào có í định tìm hiểu thêm hay mua thì alo cho em 0973 602 683
em là ninh văn bộ nhân viên kinh doanh .đ/c 16 phạm hùng từ liêm hà nội với mấy bác trên diễn đàn giá khỏi nói ( tốt nhất hn )
ghế thiết kế theo phong cách xe thể thao.ôm chặt lấy người.
khoang lái giống như khoang lái máy bay và gần như không co điểm mù.
bổ xung lại chỗ đấy tí bác ạ

lordship

Xe tải
Theo như bác viết thì cái I4 của KIA Morning ko xếp thẳng hàng chắc. 1.1 và 1.2 thì hơn nhau chút xíu thôi. Tiết kiệm xăng thì so với KIA MT chưa biết đồng chí nào hơn. 2 cái cổ hút hay 3 cái cổ hút chưa chứng minh được hiệu quả thực tế. Động cơ New spark ko có AT là cạnh tranh kém rồi. Và cuối cùng là "gia cái ối". MT mà đắt hơn cả AT của morning SLX.
các cụ bình luận rất đúng . con này giá rất cao , nhưng cho em xin vài ý kiến nhé . con này với công nghệ đèn kiểu kim cương thiết kế động lực học giúp cho xe chạy lướt hơn với động cơ 1.2 ( kia không bao giờ có chỉ có 1.1- 1.0 thôi ) dùng dông cơ bốn xylanh thảng hàng làm cho tua và máy chạy ổn định hơn nhiều , xe sử dụng hai cổ hút giúp cho việc đóng và mở kim phun hiệu quả hơn hiều 100 / 5.1l động cơ cao hon kia mà ăn xang thấp hơn kia giàn khung dùng nhiều hợp kim hơn ( thép trắng ) tạo cho xe khỏe hơn nhiều ngồi trên xe và vận hành thì sướng phải biết ,đuôi gió sau thiết kế tạo khí động lực học nhằm cho xe trạy ko bi văng và đằm hơn hiều so với kia . ta nói tới phần nội thất xe có hai túi khí ( arbang) hệ thống phanh ABS an toàn tuyệt đối xe cũng có cd hẳn hoi thử hỏi thua cái gì nào nói tới giá thì nó ngang ngửa với kia phiên bản thấp mà xe phiên bản thấp của Kia làm gì bằng . chưa nói tới chiều dài , cao rộng nhìn chung nó to hơn cao hơn và rộng hơn . ghế ngồi thiết kế kiểu khoang máy bay giúp cho các bác ngồi ghế ôm láy người . tóm lại các bác phải thử mới biết nó tui giá cao nhưng đắt thắt ra miêng bác ơi . mà giá đó cũng còn rẻ so với những thứ nó mang lại . nếu như bác nào muốn thử hay chưa hiểu gì thí cứ alo cho em 0973 602 683 em là Bộ nhân viên kinh doanh D/C 16 Phạm hùng từ liêm hà nội đừng ngại các bác nhé. rất vui khi được lam quyen cùng các bác

lordship

Xe tải
Bác ko chú thích nốt quả AT và MT vào tính tiền cho nó tiện
bác nhầm to rồi đấy.bác đi xem xem km có túi khí không? có ABS không? rieng cái đấy bác tính hộ em xem bác mất bao nhiêu tiền trong đấy rồi.con nhiều cái khác hay nữa cơ mà.

Phương Nga

Xe lăn
Xe đẹp, nhìn cơ bắp, đèn trước thiết kế hình kim cương nhìn sắc đấy, màu sắc thì hấp dẫn, hệ thống an toàn lại có túi khí và ABS. Khung gầm thiết kế thép hợp kim nên khả năng chống ồn tốt, xe chạy đầm.
cụ này làm bên GM có khác. ăn cây nào, rào cây nấy. Chúc mừng cụ chủ thớt có xe đẹp nhé

Phương Nga

Xe lăn
các cụ bình luận rất đúng . con này giá rất cao , nhưng cho em xin vài ý kiến nhé . con này với công nghệ đèn kiểu kim cương thiết kế động lực học giúp cho xe chạy lướt hơn với động cơ 1.2 ( kia không bao giờ có chỉ có 1.1- 1.0 thôi ) dùng dông cơ bốn xylanh thảng hàng làm cho tua và máy chạy ổn định hơn nhiều , xe sử dụng hai cổ hút giúp cho việc đóng và mở kim phun hiệu quả hơn hiều 100 / 5.1l động cơ cao hon kia mà ăn xang thấp hơn kia giàn khung dùng nhiều hợp kim hơn ( thép trắng ) tạo cho xe khỏe hơn nhiều ngồi trên xe và vận hành thì sướng phải biết ,đuôi gió sau thiết kế tạo khí động lực học nhằm cho xe trạy ko bi văng và đằm hơn hiều so với kia . ta nói tới phần nội thất xe có hai túi khí ( arbang) hệ thống phanh ABS an toàn tuyệt đối xe cũng có cd hẳn hoi thử hỏi thua cái gì nào nói tới giá thì nó ngang ngửa với kia phiên bản thấp mà xe phiên bản thấp của Kia làm gì bằng . chưa nói tới chiều dài , cao rộng nhìn chung nó to hơn cao hơn và rộng hơn . ghế ngồi thiết kế kiểu khoang máy bay giúp cho các bác ngồi ghế ôm láy người . tóm lại các bác phải thử mới biết nó tui giá cao nhưng đắt thắt ra miêng bác ơi . mà giá đó cũng còn rẻ so với những thứ nó mang lại . nếu như bác nào muốn thử hay chưa hiểu gì thí cứ alo cho em 0973 602 683 em là Bộ nhân viên kinh doanh D/C 16 Phạm hùng từ liêm hà nội đừng ngại các bác nhé. rất vui khi được lam quyen cùng các bác
em ném đá phát, không phải bỏ qua nhé. Em chỉ sợ lại kiểu "bình mới, rượu cũ" thôi

Lungo_123456

Xe buýt
Mỏning mới thì ăn xăng bn các bác nhỉ?

tuancan

Xe tải
Đẹp phết. Em nghĩ mấy em Spark và Morning vẫn sẽ hot vì nhỏ gọn, giá cả hợp lý, phù hợp với điều kiện kinh tế và giao thông tại VN.

Alopicaso123

Xe máy
con này đẹp nhưng giá ko thấp hơn xe nhập là bao nhiu,điều chỉnh giá đi cụ để em còn rước :)

1st_car_la_fiat

Xe đạp
đẹp quá ... quá đep so với con LS của tui... kekeke...
chúc mừng cụ chủ thớt.
LS em mua 10000... thêm 8000 nữa mới rước được em này... coi như mém đá cho vui vậy.

dativu

Xe điện
ghế thiết kế theo phong cách xe thể thao.ôm chặt lấy người.
khoang lái giống như khoang lái máy bay và gần như không co điểm mù.
bổ xung lại chỗ đấy tí bác ạ
Làm sao biết giống khoang lái máy bay vậy bác. Em chỉ được ngồi khoang hành khách. Em dự là ai ai cũng thắc mắc ngoại trừ ông..... phi công.

nouvo9

Xe hơi
Làm sao biết giống khoang lái máy bay vậy bác. Em chỉ được ngồi khoang hành khách. Em dự là ai ai cũng thắc mắc ngoại trừ ông..... phi công.
Bác nói đúng đấy, em nghĩ là quãng cáo spark mới hơi quá, với cái giá này mai mốt ra AT thì cao hơn nửa, em nghĩ morning vẫn là vua ở phân khúc này