[Funland] Xe Tàu đi đâu hết rồi các cụ nhỉ?

MiTa

Xe lăn
Hội xe tàu trước thấy tung hô khen kinh lắm mà. Mà cứ khen nức nở nhưng ông nào về cũng thay thành logo xe sang để chạy chứ ko chịu chạy xe tàu cơ. SG ít xe tàu lắm.

Hội xe tàu trước thấy tung hô khen kinh lắm mà. Mà cứ khen nức nở nhưng ông nào về cũng thay thành logo xe sang để chạy chứ ko chịu chạy xe tàu cơ. SG ít xe tàu lắm.
Gần như sạch bóng khỏi đường Hà Nội luôn cụ ah.

vkthang

Xe container
Độ logo thôi, độ sao được vỏ xe cụ?
Thì e có bảo độ vỏ xe đâu mà cụ cứ đặt chữ vào mồm em, do cung đường e đưa con đi học và đi làm hay gặp mấy e zotye này, như ngay khu Trung hHoà cầu 361 có mọi e màu đen đấy, cụ lượn qua bãi xe ngầm chắc thấy. Khu Nguyễn Tuân, Nguyễn trãi cũng hay gặp e màu trắng. Còn tính tổng thể xe tầu chắc Hà Nội không quá 100c (lại hay độ đẽo logo với lưới tản nhiệt) thì các cụ ít gặp là đúng. Xe tàu mới nổi hơn năm chưa thải hết ngay được đâu, chắc 2 năm nữa mới về tỉnh hết.

Thì e có bảo độ vỏ xe đâu mà cụ cứ đặt chữ vào mồm em, do cung đường e đưa con đi học và đi làm hay gặp mấy e zotye này, như ngay khu Trung hHoà cầu 361 có mọi e màu đen đấy, cụ lượn qua bãi xe ngầm chắc thấy. Khu Nguyễn Tuân, Nguyễn trãi cũng hay gặp e màu trắng. Còn tính tổng thể xe tầu chắc Hà Nội không quá 100c (lại hay độ đẽo logo với lưới tản nhiệt) thì các cụ ít gặp là đúng. Xe tàu mới nổi hơn năm chưa thải hết ngay được đâu, chắc 2 năm nữa mới về tỉnh hết.
Không đâu, em đâu dám làm thế cụ ơi.
Ý củ em là kể cả có độ logo thì dễ dàng nhận ra ngay chứ. Khung vỏ, hình dáng ấy giấu sao được.

Tookies

Xe điện
Khu bãi xe chỗ Trung Yên 6 + bãi ngầm có mấy em Lòi ty. Thấy AOG suốt. Năm ngoái em phải gửi xe bên 2 bãi ý mấy tháng. Các cụ ý độ lại hết logo. Cụ nào không rành xe cộ đi lại tưởng RR xịn hết =))
Em gặp ông độ nửa mùa, còn sót 4 cái logo trục xe. Đi qua cu em khen RR đẹp, em chỉ cái trục xe - cười bò ra

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Khả năng vướng rào cản kỹ thuật và không trốn được thuế nên ít nhập về

cardreamer

Xe điện
Không thấy xuất hiện thêm xe mới, còn mấy ông mua rồi cũng vẫn chạy, thỉnh thoảng thấy. Em thấy được mắt có mỗi con Rô ti mà chuyên được độ thành Maserati đó, còn lại thì trông như hạch

Cụ nhanh lên thôi !
Anh em đang lướt cọc ầm ầm lợi nhuận tốt hơn mà ít vốn hơn! E mới cọc một lô hơn trăm con mà 2021 mới được nhận đây ! Cứ bỏ rẻ mỗi con kiếm 2 lít là thành triệu phú !
Năm nay nhận xe sớm kiếm ác nhỉ? Gấp vạn lần bán bếp lẩu nướng.
Khả năng vướng rào cản kỹ thuật và không trốn được thuế nên ít nhập về
Cụ thấy có ai đánh thuế mấy thằng bốc phét không?
Ví dụ ở trên.

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]

hatchback

Xe buýt
Tiền ai nấy tiêu, việc ai nấy làm, lắm kẻ hay tọc mạch việc người khác cụ nhỉ, nhất là mấy con mụ ngồi lê đôi mách nói xấu sau lưng.
Ai dám bảo thế hả cụ? Hay là cụ tự nghĩ?
Còn đây đang hỏi xe tàu đi đâu hết rồi, tổ lái ẩu thế cụ?
2 câu trên đều là của cụ thớt, cụ không phải là con mụ ngồi lê đôi mách, tọc mạch làm gì xe Tàu đi đâu?
Cháu ít tiền không mua được xe đắt nên mua 2 con đều xe tàu, một Zotye Z8; một BAIC BJ40. Chạy hơn năm nay 2 xe vẫn ổn, chưa hư hỏng xuống cấp cái gì. Có sao không cụ?

2 câu trên đều là của cụ thớt, cụ không phải là con mụ ngồi lê đôi mách, tọc mạch làm gì xe Tàu đi đâu?
Cháu ít tiền không mua được xe đắt nên mua 2 con đều xe tàu, một Zotye Z8; một BAIC BJ40. Chạy hơn năm nay 2 xe vẫn ổn, chưa hư hỏng xuống cấp cái gì. Có sao không cụ?
Chả sao cả. Lâu không nhìn thấy thì hỏi thôi, có sao không cụ?

Huthasa

Xe container
Cụ cũng thấy xe tàu ít xuất hiện hẳn như em thấy à?
Nhưng có một chỗ em chê cụ, chém chơi mà cũng sợ không dám chém, khổ và hèn thằng người.
Ý cụ là xe vin chứ gì? Cụ sợ gì à?
Thơ thế mới vần chứ sợ choá gì mấy con vanh.