Đánh giá Xe Vinfast.

tôi yêu ô tô

Xe container
Cụ chờ thoải mái, có tin gì ko tốt nó bịt truyền thông sao cụ biết được.
Bịt sao dc cụ, một người, mười người thì bịt dc, chứ 10k người thì bịt sao? Cụ yên tâm đến lúc đó mà ẫn còn vin phét thì chúng ta lại bàn tiếp :D

Cartoner

Xe điện
Thế Pha đin đã ra được mấy con mà đã có 2 chảy dầu ???
Cụ cứ bình tĩnh. Sản phẩm mới sản xuất có lỗi là chuyện bình thường. Ngay đến quy trình sản xuất còn chưa chuẩn hóa hết mà. Các hãng hàng trăm năm có khi còn triệu hồi cả triệu xe vì lỗi mà.

AT76

Xe điện
Em chắc mua ngoại giao thôi,?không đến nỗi trả bằng xe. Tất nhiên có thể trừ luôn vào thanh toán hợp đồng
Liệu có khả năng Vin thanh toán bằng xe cho anh Hải Hoà bình không ???
Việc thanh toán bằng cổ phiếu và sàn của Vin cho nhà thầu thì là chuyện cơm bữa :D

me pickup

Xe hơi
Giá 990 triệu con lux 2.0 con lux SA 2.0 1,2 tỉ thì may ra bán được

Chỉnh sửa cuối:

anhtuan85

Xe buýt
Các cụ cứ lo bò trắng răng. Vin bán cái biệt thự/nhà phố nó khuyến mại 1 chiếc lux SA/A, bán cc khuyến mại 1 chiếc fadil là quá nhẹ nhàng.

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn

cuối tuần về quê chơi thấy chú hàng xóm nhà e cũng mới rước 1 con cũng màu trắng. E ko dám sang sờ mó vì thấy chủ xe giữ gìn quá :D
Nhưng nhìn cái ba đờ sốc sau nó đen đen như con morning van chán ko tả được

teamee

Xe tăng
Bịt sao dc cụ, một người, mười người thì bịt dc, chứ 10k người thì bịt sao? Cụ yên tâm đến lúc đó mà ẫn còn vin phét thì chúng ta lại bàn tiếp :D
Em chả biết, đến như diễn đàn otofun là diễn đàn ô tô lớn nhất VN, CEO từng lên truyền hình quốc gia, đăng đàn phát biểu về những vấn đề thời sự, to tát tầm cỡ lớn lao, nghe nói được định giá rất cao; ấy vậy mà em thấy thớt có thông tin bất lợi về vin (đúng hay sai chưa bàn) bị xóa trong nốt nhạc, tin tốt (đúng hay sai chưa bàn) thì cứ gọi là trường tồn.
Giờ cái gọi là lương tâm nó rất ư là quá xa xỉ.
Em ko hề có ý chỉ trích gì sp của vin hay nói xấu vin. Ở đây em muốn nói về những thông tin review sp đa chiều, tốt có, xấu có, bình thường có, nếu ém nhẹm những thông tin xấu thì khách hàng sao biết mà tránh. Ví dụ giả sử (em giả sử thôi nhé) chiếc xe có lỗi đang chạy tự dưng ko chạy được dù mới mua vài ngày hay vài tuần, lỗi này bị ém nhẹm đi, khách hàng vẫn cắm đầu vào mua và ko may đang 10h đêm cả nhà trên đường từ quê ra tự dưng dọc đường ko chạy được, thì cái này ai chịu cho; nếu khách hàng biết trước vấn đề này họ có thể tránh được.

Nhìn như xe tầu gắn mác khác. Với tầm tiền như thế em cứ Satafe premium dầu cho lành. Đồ thay dễ dàng, đã có sự kiểm chứng của người tiêu dùng. Xe vin thì giá cao đã đành nhưng chưa ai sử dụng đánh giá thế nào và rồi còn đồ thay thế nữa. Nhiều thứ lắm. Em cứ truyền thóing thông dụng mà xài thôi

tqttn2007

Xe điện
Em thấy cái gì dính đến vin đều đắt. Nhà đắt, trường học đắt, bệnh viện đắt...
Xe bán đắt là một chuyện, sau này bảo hành, thay đồ thì mới đáng lo.

RAVA

Xe ba gác
Vào xem các cụ bỉ bôi xe vinfast. Em thì thấy thất vọng nhất cái logo trên vô lăng. Định mua nhưng thấy lô gô xấu nên lại thôi.
-Logo Vin nguyên bản nằm trong hình đa giác nom cũng ko đến nỗi nào nhưng khổ cái e nó là thứ ăn nhờ ở đậu nên ko lắp vừa cái chỗ để lắp logo Bmw, thế nên từ đa giác e nó chuyển sang hình...tròn!:))

cun01

Xe container
-Logo Vin nguyên bản nằm trong hình đa giác nom cũng ko đến nỗi nào nhưng khổ cái e nó là thứ ăn nhờ ở đậu nên ko lắp vừa cái chỗ để lắp logo Bmw, thế nên từ đa giác e nó
chuyển sang hình...tròn!:))
Ăn theo thì làm được đến như thế đã là tốt lắm rồi :D

JasonNghia

Xe điện
Cái dòng chữ trên con dưới đây cũng kệch lắm mà ko ai chê cả và nó lại dán cả trước và sau mới phô. Bỏ cái chữ như ý của cụ cũng giống mấy ông mua Zoyte bóc đi hoặc dán thành mấy xe khác thôi. VIN nó dán thế và nó sẽ phải phấn đấu xóa đi ấn tượng ko đẳng cấp trong đầu ng tiêu dùng và nó cần thời gian.

Em muốn nói đến ở đây là phông chữ mà vin dùng trông không được đẹp mặt, trông rất lởm cụ ạ. Chứ em k nói đến việc dán chữ ở sau mít. Dán cũng được, nhưng font chữ nên hài hoà với thiết kế xe. Hiện tại ấn tượng của em với font chữ vinfast dán ở đuôi xe là xấu, nhìn font chữ rất lởm, kém sang, k đẹp.

Gengine

Xe tăng
Ôi zời, lô gô với chữ Vinfast thì có gì đâu mà các cụ chê dữ vậy.

Các cụ thử ngó khoang máy xem có chê nổi không.

Thảo nào mà anh gì bên Hoà Bình khen êm thế...

cocsku

Xe cút kít
-Logo Vin nguyên bản nằm trong hình đa giác nom cũng ko đến nỗi nào nhưng khổ cái e nó là thứ ăn nhờ ở đậu nên ko lắp vừa cái chỗ để lắp logo Bmw, thế nên từ đa giác e nó chuyển sang hình...tròn!:))
Đợi xem con này ở đường thật xem thế nào. Chứ trên ảnh thì hai chiếc này thực sự rất đẹp. Hồi trưng bày ở công viên mọi người cũng rất ấn tượng về hai mẫu này. Ra chiếc Fadil trước thực sự là sai lầm của Vin.

phamthanhluanvn

Xe tải
Liệu có khả năng Vin thanh toán bằng xe cho anh Hải Hoà bình không ???
Việc thanh toán bằng cổ phiếu và sàn của Vin cho nhà thầu thì là chuyện cơm bữa :D
Thanh toán kiểu đó mà vẫn tranh nhau làm thầu cho Vin thì theo cụ họ có thích kiểu thanh toán đó, hay họ ko khôn như cụ

cocsku

Xe cút kít
Ôi zời, lô gô với chữ Vinfast thì có gì đâu mà các cụ chê dữ vậy.

Các cụ thử ngó khoang máy xem có chê nổi không.

Thảo nào mà anh gì bên Hoà Bình khen êm thế...

Máy có logo vinfast như thế này là ngon rồi. Chẳng bù anh Fadil máy không dám đề gì.