[Funland] Xem lại bàn thắng Origi phút '79' qua 7 hình ảnh.

TPhu

Xe hơi
mou về barca có mà thay cả đội hình, riêng mấy thằng công thần dạng như bú quẹt ko bao giờ hợp cạ với mou
thuê 1 thằng tạm quyền đỡ hơn nhiều thuê lão mou về, vì sao? hợp đồng dài hạn, đuổi cũng mất mấy chục m, tiếp nữa là yêu sách cấp tiền mua cầu thủ. Cứ nhìn mấy năm vừa rồi mu vung tiền như mưa mà rác vẫn cứ là rác

má cái trận hôm qua bất ngờ thật, may mình ko phải fan barca chứ ko chắc chết shock như quả liv nó đập ac ngày xưa quá

thanhvd

Xe tăng
Xem quả này em cũng đứng hình luôn.

Trận lượt đi, Liv chơi không tệ như tỷ số, Bar chơi không hay như tỷ số

Trận lượt về, Liv chơi hay như tỷ số, Bar chơi gần tệ như tỷ số.

chieulangthang

Xe đạp
Website
kiemtienchuan.com
phải nói là bất ngờ thật

Mon men

Xe tăng
Xem pha bóng này e nhớ quả sút phạt của Veron truyền cho Zaneti ghi bàn trong trận Anh gặp Argetina năm 98. Đỉnh cao của nghệ thuật..................................lừa đảo :D

ryanlong

[Tịch thu bằng lái]
Trent Alexander-Arnold đá chính từ năm ngoái cụ ơi. Nó đá hay quá nên clyne bị đẩy đi cho mượn
Liver năm nay quá ngon :))
Natha Clyne đá quá hay đến khi bị chấn thương thì thằng em Ác No nó cướp mất xuất đá chính

Xe Bò Giấy

Xe tăng
Ban tổ chức nó chỉ định thua thì phải thua chứ sao? Bao lâu rồi bóng đá anh ko nâng cúp C1 toàn TBN làm mất đi 1 lượng lớn Fan hâm mộ , và số tiền bản quyền cũng như quảng cáo.NHA cũng vậy thôi ban tổ chức sắp cho gay cấn đến phút cuối cùng, cho nó thêm phần kịch tính, chẳng qua , các cầu thủ là những diễn viên xuất sắc nên diễn tốt theo nhu cầu đạo diễn mà ko bị lộ thôi.
Cụ chém ẩu vừa thôi,

quochiep

Xe tăng
Em nghĩ Mou hết vị rồi nhưng theo các cụ liệu Barca có nên thử với Mou không, đằng nào cũng đang thất nghiệp dễ thuê.
Nếu Barca thuê Mou cũng hay đấy.
Ko bao giờ Barca thuê Mou trừ phi trắng tay quá lâu cần danh hiệu gấp . Thứ nhất Bar nó chọn lối đá tấn công từ xưa đến giờ nên ko bao giờ nó chọn HLV có lối chơi phòng ngự như Mou , thứ 2 Mou và Bar đã là kẻ thù của nhau từ lâu rồi , thứ 3 các ngôi sao của Bar nhất là Messi và Pique ko đời nào chấp nhận Mou ( nhìn bài học Casilas ) . Ngoài ra Cule cũng cực kỳ ghét Mou nên chuyện Mou về Bar sẽ ko bao giờ xảy ra .

hieumas

[Tịch thu bằng lái]
Mịa, 4.0 mà vào ck gặp anh Ajax thua thì cay phải biết ;))
Chuyện bình thường mà cụ, năm ngoái Liver chật vật vào CK rùi bị thua Real còn xót xa hơn. Thằng thủ môn trẻ..biếu không 2 bàn.

Lỗi do cá nhân mới cay !!!:))

s63 AGM

Xe tăng
Quan sát nhanh và chuyền quá chính xác. Chư emghĩ ko phải chủ định lừa trong tình huống này. Thấy ngon ăn nên quay lại thôi

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Hôm trước em đã nói kịch bản hôm qua thằng MC mất điểm khi đá với Leicester thì khả năng Klopp sẽ cho đội hình 2 đá với Barca vì ko hy vọng gì nữa chỉ tập trung PL còn MC thắng thì chưa biết đâu được, Liv sẽ đá chết thôi.

Hôm qua em xem từ phút 50 thì thấy thua do Barca quá kém chứ Liv đá cũng bình thường, Liv vào loại mạnh nhất Châu Âu hiện nay nhưng một đội bóng hàng đầu khi lượt đi đã dẫn 3 quả mà để thua ngược phải nói hàng hậu vệ quá kém.
Liv hôm qua đá bình thường thì thế nào mới hay, cu ơi? Em xem thấy các cầu thủ áo đỏ nó đá như thể đấy là trận cuối cùng của cuộc đời, lăn xả và pressing kinh hồn. Em nói thật là Barca hôm qua có kém nhưng dù có mạnh hơn thì vẫn chết như thường. Chỉ là thua tỉ số bao nhiêu thôi.

Em nghĩ Mou hết vị rồi nhưng theo các cụ liệu Barca có nên thử với Mou không, đằng nào cũng đang thất nghiệp dễ thuê.
Nếu Barca thuê Mou cũng hay đấy.
Mou nằm trong danh sách unlike của đám cule, ko thuê đc đâu cụ ơi :)) . Thuê về có mà CĐV nó chửi cho ngập mặt.

Quan sát nhanh và chuyền quá chính xác. Chư emghĩ ko phải chủ định lừa trong tình huống này. Thấy ngon ăn nên quay lại thôi
Em nghĩ giống cụ. Kiểu như tình huống xuất thần của cả 2 chú. Ngay cả quả chuyền cũng chính xác tuyệt đối luôn. Nhiều khi có những tình huống xuất thần kiểu này mà chính người trong cuộc cũng ko hiểu nổi.

Streamline

Xe điện
Theo các cụ pha bóng này có trong tính toán chiến thuật ko?
Em thì nghĩ là có.
Ông nào cũng có nhiệm vụ riêng của mình. Tập luyện kỹ càng + 1 chút may mắn nữa tạo thành một pha bóng hoàn hảo.
Ko phí công thức xem.
Sướng =D>

panameraf

[Tịch thu bằng lái]
Theo các cụ pha bóng này có trong tính toán chiến thuật ko?
Em thì nghĩ là có.
Ông nào cũng có nhiệm vụ riêng của mình. Tập luyện kỹ càng + 1 chút may mắn nữa tạo thành một pha bóng hoàn hảo.
Ko phí công thức xem.
Sướng =D>
Quả này không tính toán trước cụ, nó đi lên nhường thật nhưng ngoảnh ra thấy bọn kia lơ đãng nó mới quay lại.
Bình thường nó cũng ko tính tình huống này vì mấy khi xảy ra, phòng ngự đúng thì lúc cầu thủ Liv đặt bóng vào góc sẽ có thằng Barca nó chạy ra góc chặn rồi mới lùi lại khi trọng tài bắt lùi đồng thời bên trong cầu thủ Barca nó theo sát tiền đạo ngay chứ.

tuan0359

Xe máy
Một lần nữa vote cho Liv, hứa hẹn một CL toàn Anh

panameraf

[Tịch thu bằng lái]
Ko bao giờ Barca thuê Mou trừ phi trắng tay quá lâu cần danh hiệu gấp . Thứ nhất Bar nó chọn lối đá tấn công từ xưa đến giờ nên ko bao giờ nó chọn HLV có lối chơi phòng ngự như Mou , thứ 2 Mou và Bar đã là kẻ thù của nhau từ lâu rồi , thứ 3 các ngôi sao của Bar nhất là Messi và Pique ko đời nào chấp nhận Mou ( nhìn bài học Casilas ) . Ngoài ra Cule cũng cực kỳ ghét Mou nên chuyện Mou về Bar sẽ ko bao giờ xảy ra .
Những điều cụ nói đều đúng nhưng Barca hết cách rồi, cụ bảo tìm ai thay bây giờ? Vấn đề của Barca chính là phòng ngự, cụ tin em đi sau trận này trong đầu rất nhiều người Barca đang nghĩ đến Mou, kể cả cầu thủ và cule, đọc Mou bình luận thì có vẻ Mou đang rất muốn về Barca.

Lối đá tấn công thì nói thật với cụ tìm một ông như Klopp xây dựng Liv khó hơn lên giời, mấy năm vừa rồi cho ông Park hang Seo sang Barca có khi thành tích cũng chẳng khác gì, nên nếu Mou về xấu thì cũng thế thôi.
Mou đang mất giá có thể ép giá được, em tin xác xuất Mou về Barca ko thấp.