Xin các cụ tư vấn về e Mit Attrage

lthung

Xe máy
Mai em đi bấm biển, ko biết biển bây giờ đầu mấy rồi các bác nhỉ, Hn có bao nhiêu em này rồi mà thấy vắng quá. Mấy bác đang đi em nay là biển ở đâu thế?

Mr_Khoa

Xe tải
Mai em đi bấm biển, ko biết biển bây giờ đầu mấy rồi các bác nhỉ, Hn có bao nhiêu em này rồi mà thấy vắng quá. Mấy bác đang đi em nay là biển ở đâu thế?
Biển hà nội đầu 45 cụ nhé. Xe đẹp giá tốt.Chúc cụ có biển đẹp luôn thể.\:D/\:D/\:D/\:D/

Xanh den

Xe hơi
Sau 2 tuần sử dụng, hoàn toàn đồng ý vs bác.
Ưu:
-Em chạy trên cao tốc 100km/h xe vẫn chắc, ko bồng bềnh.
-Nhiên liệu đạt min 4,4 l/100km ở tốc độ 80-100km/h (ko biết có tin được ko)
-Vô lăng nặng dần khi tốc độ tăng (cái này giống BMW, Mec)
-Thích cái bán kính vòng cua vô cùng hẹp, rất tiện khi xoay sở trong phố.
Nhược:
-Gầm hơi thấp, dễ chạm khi đi đường xấu.
Con này gầm cao mà bác, 170mm là qua ổn cho một em sedan rồi !

Lantrang

Xe đạp
E đang phân vân giữa Mit và kia rio.. có bác nào quan tâm, cho e xin ít ý kiến ạ.. E xin cảm ơn

Mr_Khoa

Xe tải
E đang phân vân giữa Mit và kia rio.. có bác nào quan tâm, cho e xin ít ý kiến ạ.. E xin cảm ơn
Tiêu chí đặc điểm để chị Trang có thể chọn lựa đúng nhất nhé. Nhu cầu đi lại, Chất lượng xe, Giá cả, Kiểu dáng...
Một vài đặc điểm để chị chọn Attrage:
Mít Attrage 2015 là xe chất lượng Nhật ăn chắc mặc bền dễ thanh lý, xe nhập khẩu. Nếu nhu cầu trong thành phố thì em này cực tiết kiệm nhiên liệu. Giá cả khá hợp lý. Rộng rãi thoải mái. Còn gì phải phân vân nữa chị Trang ơi. Ủng hộ Mitsubishi Attrage chị nhé.\:D/\:D/\:D/\:D/

lthung

Xe máy
Trước khi chọn Mit CVT tôi cũng đã tham khảo các thông số và đi thử một số xe cùng tầm tiền như Nissan, Kia Rio, Mazda 2S, Vios E MT.
So sánh 1 vài thông số và cảm nhận riêng vắn tắt:
1-Nissan AT 4 cấp. Ưu điểm rộng rãi, hình thức tạm được, bo tròn giống Mit, máy 1.5 đi chắc chắn. Nhược điểm nội thất nghèo nàn điều hòa cơ, không có start/stop (cái chìa khóa điện rất xấu), taplo đơn điệu, CD, xe Nhật lắp ráp trong nước, tiêu thụ 6.7l/100km. Phù hợp trung niên có gia đình.
2-Kia Rio AT 4 cấp. Ưu điểm rộng rãi (ko bằng Nissan), hình thức trẻ trung phù hợp thanh niên, máy 1.4 đi được, xe Hàn nhập, taplo đẹp, DVD, GPS, vô lăng tích hợp. Nhược điểm ghế nỉ, ko có start/stop, điều hòa cơ, tiêu thụ 7l/100km?.
3-Mazda 2S AT 4 cấp có đi thử thấy OK nhưng là hatchback ngồi chật chội ko thích
4-Mit Attrage CVT vô cấp. Ưu điểm nội thất rộng rãi ( chiều dài cơ sở bằng Vios, honda city, kia rio 2.55m, Nissan 2.59), ngồi ghế sau rất thoải mái, có start/stop, DVD/bluetooth, ghế da, xe Nhật nhập từ Thái. Nhược điểm: máy 1.2 cảm giác hơi yếu (tiêu hao 4.7l/100km) chủ yếu đi trong thành phố đi thấy rất OK, chiều dài hơi ngắn 4.25m nhìn ko trường xe nhưng lại dễ xoay xở bán kính quay đầu có 4.8m nhỏ nhất trong phân khúc, không có tích hợp vô lăng. Phù hợp trung niên có gia đình đi trong thành phố, cũng yêu công nghệ và thỉnh thoảng picnic.
5-Vios E MT, thương hiệu thích hợp với dân ta, đại lý nhiều, thay đồ, sửa chữa dễ. Các thứ khác không có gì nổi trội so với các hãng xe khác, Xe Nhật lắp ráp trong nước, số sàn đi nội thành vất vả.
Vì chỉ đi thử quãng đường ngắn chưa có nhiều kinh nghiệm nên không đánh giá về khả năng vận hành ở đây.
Mời bác Lantrang tham khảo.

Lantrang

Xe đạp
Tiêu chí đặc điểm để chị Trang có thể chọn lựa đúng nhất nhé. Nhu cầu đi lại, Chất lượng xe, Giá cả, Kiểu dáng...
Một vài đặc điểm để chị chọn Attrage:
Mít Attrage 2015 là xe chất lượng Nhật ăn chắc mặc bền dễ thanh lý, xe nhập khẩu. Nếu nhu cầu trong thành phố thì em này cực tiết kiệm nhiên liệu. Giá cả khá hợp lý. Rộng rãi thoải mái. Còn gì phải phân vân nữa chị Trang ơi. Ủng hộ Mitsubishi Attrage chị nhé.\:D/\:D/\:D/\:D/
Cảm ơn bác ạ, em là nữ nên thích trẻ trung tí, còn ox thì vẫn chọn Mit.. nhưng nhìn cái vô lăng hơi mất điểm tí, còn lại thì cũng ổn, e sẽ xem xét, trước đây gia đình cũng dùng dòng xe của mit rồi nên cũng rất thiện cảm

Lantrang

Xe đạp
Trước khi chọn Mit CVT tôi cũng đã tham khảo các thông số và đi thử một số xe cùng tầm tiền như Nissan, Kia Rio, Mazda 2S, Vios E MT.
So sánh 1 vài thông số và cảm nhận riêng vắn tắt:
1-Nissan AT 4 cấp. Ưu điểm rộng rãi, hình thức tạm được, bo tròn giống Mit, máy 1.5 đi chắc chắn. Nhược điểm nội thất nghèo nàn điều hòa cơ, không có start/stop (cái chìa khóa điện rất xấu), taplo đơn điệu, CD, xe Nhật lắp ráp trong nước, tiêu thụ 6.7l/100km. Phù hợp trung niên có gia đình.
2-Kia Rio AT 4 cấp. Ưu điểm rộng rãi (ko bằng Nissan), hình thức trẻ trung phù hợp thanh niên, máy 1.4 đi được, xe Hàn nhập, taplo đẹp, DVD, GPS, vô lăng tích hợp. Nhược điểm ghế nỉ, ko có start/stop, điều hòa cơ, tiêu thụ 7l/100km?.
3-Mazda 2S AT 4 cấp có đi thử thấy OK nhưng là hatchback ngồi chật chội ko thích
4-Mit Attrage CVT vô cấp. Ưu điểm nội thất rộng rãi ( chiều dài cơ sở bằng Vios, honda city, kia rio 2.55m, Nissan 2.59), ngồi ghế sau rất thoải mái, có start/stop, DVD/bluetooth, ghế da, xe Nhật nhập từ Thái. Nhược điểm: máy 1.2 cảm giác hơi yếu (tiêu hao 4.7l/100km) chủ yếu đi trong thành phố đi thấy rất OK, chiều dài hơi ngắn 4.25m nhìn ko trường xe nhưng lại dễ xoay xở bán kính quay đầu có 4.8m nhỏ nhất trong phân khúc, không có tích hợp vô lăng. Phù hợp trung niên có gia đình đi trong thành phố, cũng yêu công nghệ và thỉnh thoảng picnic.
5-Vios E MT, thương hiệu thích hợp với dân ta, đại lý nhiều, thay đồ, sửa chữa dễ. Các thứ khác không có gì nổi trội so với các hãng xe khác, Xe Nhật lắp ráp trong nước, số sàn đi nội thành vất vả.
Vì chỉ đi thử quãng đường ngắn chưa có nhiều kinh nghiệm nên không đánh giá về khả năng vận hành ở đây.
Mời bác Lantrang tham khảo.
Cảm ơn Bác, bác nói chuẩn quá ạ, nhà e cũng thi tham khảo một số xe như bác rồi. Gia đình e chủ yêu đi trong thành phố, đưa đón con đi học. Thi thoảng mới về quê, e đang phân vân vì dáng xe rio quá đẹp, trẻ trung, vô lăng tích hợp.. nhìn khá là thích, còn lại cũng đang nghiêng về Mit.

Xanh den

Xe hơi
ngoại trừ những điểm các bác khác nói rồi thì cá nhân em thấy Rio đẹp, nhìn hài hòa, các chúc năng đầy đủ, bản full có Start top nhé các bác, cũng là hàng nhập,
thực sự nếu là nữ đi, quan trong ngoại hình, các chức năng hợp lý thì chọn Rio hay hơn. Xe oto thì rộng hơn hay chật hơn một tí cũng chả quan trọng lắm, em đi morning mà vẫn cứ thấy thênh thang đây, một năm đi xa được mấy bận đâu mà lo.
Chúc mợ chọn được xe ưng ý !

pnbinh

Xe hơi
kết em này, nhưng chưa đủ xèng.
Chưa đủ xèng cụ múc bản này hợp lý, khi có điều kiện nâng cấp
http://mrquyenhn.choxe.net/oto-moi/mitsubishi/attrage/ban-oto-moi-mitsubishi-attrage-mt-std-taxi-2015-tai-ha-noi-105723.html
ps nhân tiện hỏi các đồng chí sâu là bản taxi có cửa sổ điện ko, trong ảnh hình như có nút bấm

Chỉnh sửa cuối:

truongvantien

Xe tải

lthung

Xe máy
Tình hình là em đã bấm được cái biển: 30A - 476.39 nó rất hợp với em. 3 số cuối của biển trùng luôn 3 số cuối của điện thoại. Tra cứu mạng thấy nói 39 là thần tài nhỏ, còn mấy ông cò phán 39 tức là vĩnh cửu. Bốc biển về thấy vui vui, :). Cảm ơn cụ Mr-Khoa có lời chúc đẹp. Nhân tiện hỏi bác nào đã độ kính gập điện cho em này chia sẻ ít kinh nghiệm nhé?
Biển hà nội đầu 45 cụ nhé. Xe đẹp giá tốt.Chúc cụ có biển đẹp luôn thể.\:D/\:D/\:D/\:D/

Mr_Khoa

Xe tải
Tình hình là em đã bấm được cái biển: 30A - 476.39 nó rất hợp với em. 3 số cuối của biển trùng luôn 3 số cuối của điện thoại. Tra cứu mạng thấy nói 39 là thần tài nhỏ, còn mấy ông cò phán 39 tức là vĩnh cửu. Bốc biển về thấy vui vui, :). Cảm ơn cụ Mr-Khoa có lời chúc đẹp. Nhân tiện hỏi bác nào đã độ kính gập điện cho em này chia sẻ ít kinh nghiệm nhé?
Biển đẹp đuôi 39, tổng 19 nút.Không phải ngợi rồi cụ lthung. wellcome cụ ra nhập đại gia đình Mitsubishi motors.

Donald Quyen

Xe đạp
Website
www.Toyota-MienBac.com
Cái này nếu Bác Lantrang đi nhiều thành phố và đón con thì có thể tham khảo em Mitubishi Attage
Chi tiết bác xem TẠI ĐÂY: http://otomitsubishiviethung.com/mitsubishi-attrage/
Em này được cái là có Start Top rất tiện khi tay chân vướng bận lúc đón con hay đi chợ, siêu thị.
Vì bác là nữ nên với tay lái trợ lực điện và bán kính quay vòng nhỏ giúp bác di chuyển và vận hành rât thuận tiện trong thành phố
Ngoài ra vì là xe nhập thái và chất lượng nhật nên độ bền cao
Nên bác cứ tham khảo và cân nhắc nếu được thì bác alo em hoặc cho em cái lịch hẹn cafe em phi trâu tới mời bác nhân tiện trao đổi với bác cụ thể hơn.
Sđt: 09676 14286 (Mr Quyền)
Thanks bác

Donald Quyen

Xe đạp
Website
www.Toyota-MienBac.com
Ôh ồh chúc mừng bác đã rước được em 39 - Thần tài nhỏ về nhà
Với tổng nút là 9 thì vĩnh cửu rồi bác
Một lần nữa chúc mừng bác

vanhai78

Xe hơi
Em thấy con này không có kệ đựng nước, ly ở hai bên cánh cửa sau là một bất tiện không hề nhỏ. Mặt khác cốp có dung tích tương đối nhỏ so với một số xe trong cùng phân khúc

Lantrang

Xe đạp
Cái này nếu Bác Lantrang đi nhiều thành phố và đón con thì có thể tham khảo em Mitubishi Attage
Chi tiết bác xem TẠI ĐÂY: http://otomitsubishiviethung.com/mitsubishi-attrage/
Em này được cái là có Start Top rất tiện khi tay chân vướng bận lúc đón con hay đi chợ, siêu thị.
Vì bác là nữ nên với tay lái trợ lực điện và bán kính quay vòng nhỏ giúp bác di chuyển và vận hành rât thuận tiện trong thành phố
Ngoài ra vì là xe nhập thái và chất lượng nhật nên độ bền cao
Nên bác cứ tham khảo và cân nhắc nếu được thì bác alo em hoặc cho em cái lịch hẹn cafe em phi trâu tới mời bác nhân tiện trao đổi với bác cụ thể hơn.
Sđt: 09676 14286 (Mr Quyền)
Thanks bác
Cảm ơn cụ, e sẽ nghiên cứu.

Lantrang

Xe đạp
Cụ ơi, cụ cho cảm nhận xe đi ạ, đi có thích không ?

thangbomvn

Xe hơi
Cho em hỏi xe này đi có chắc chắn không nhỉ? Hình như em nó nhẹ cân nhất phân khúc.