[Funland] Xin cao kiến trị Đàn bà ngoại tình

geameaux

Xe tải
Việc đầu tiên là đi xác định ADN 4 F1 cụ ah!

DidiLe

Xe container
Người OF
Đời như (.) và em nghĩ mấy thằng đàn ông thường để (.) trên đầu mới lấy vợ (.) để ngoài quần!

Chia tay là xong. Hơi đâu phải nghĩ đến thứ bỏ con bỏ chồng đi chơi! PN khi xoạc có thể cảm nhận được là họ đang vì ai! Còn ngày mai họ vì ai thì phải xoạc mới biết!

Ức cái là thằng bồ nó nhắn : Mày bỏ nó để ông lấy nó cho mày xem ! Sợ , nên cắn răng thôi . Cơ mà bóng bàn thế này : Cái hàng đàn bà đĩ thoã lăng loàn nó là cái nết ăn vào máu rồi không có sửa được . Vấn đề đằng sau cơ khi còn sắc còn hương thì đú đởn với ngộ nhận ( Anh ấy yêu tao hoặc ngược lại ) nhưng qua thời gian hương tàn nhuỵ héo bị đá bỏ không thương tiếc thế là cuống quýt lên tự biến mình thành 4" cỏ . Kiểu gì ông chồng cũng bị con cái oán giận : Vì bố mà mẹ con thế ! Day dứt lắm thương con lắm nhưng chẳng thể nào làm khác được . Kể cả có gia đình mới cũng chẳng được yên vì bị đâm chọc . Đấy , cứ kêu người đàn ông sướng hơn phụ nữ để đòi bình quyền bình đẳng nữa đi hỡi các Mợ ! KQL : Người xưa đã có câu vắng đàn ông quạnh nhà vắng đàn bà quạnh bếp . Thôi thì mềm lòng thật đấy song nên phải có điểm dừng . CCCM cứ để ý mà xem đàn ông cưới hoặc xác định tập 2 họ ít khi lấy đàn bà ly dị chồng lắm mà chỉ lấy các Mợ goá bụa hoặc quá lứa nhỡ thì thôi . Mấy Cụ đã đủ dũng cảm lấy một bà đã từng bỏ chồng bỏ con để đi theo tiếng goại của cái Tr ym ?

Xeomchocon

Xe tăng
Cao kiến của em dễ ợt. Cho một chân dài làm mồi bắt vía anh nào đang tòm tem mợ í. Mợ í sẽ nhận ra mợ í chỉ là miếng thịt thừa thôi, cộng với combo là anh nhà càng ngày phải càng phong độ, thăng chức hoặc tăng thu nhập ngời ngời vào. Con đàn bà í nó sẽ sợ vãi ra và không còn nhận định được đâu là thiên đàng đâu là địa ngục nữa.
Để làm gì? (Tiền nhiều để làm gì?)
Nói chung đã ngoại tình thì mình làm ván mới !!

American Dream

[Tịch thu bằng lái]
Đời như (.) và em nghĩ mấy thằng đàn ông thường để (.) trên đầu mới lấy vợ (.) để ngoài quần!

Chia tay là xong. Hơi đâu phải nghĩ đến thứ bỏ con bỏ chồng đi chơi! PN khi xoạc có thể cảm nhận được là họ đang vì ai! Còn ngày mai họ vì ai thì phải xoạc mới biết!
Nói hơi bậy, riêng cá nhân em, con đàn bà trước khi nó là của em thì nó dí lol vào bao nhiêu thằng em đ.éo care. Nhưng khi nó đã là vợ mình rồi mà còn để thằng khác sờ tay vào thì 1 là next, 2 là next, 3 là next. Đ.éo có ỉ ôi cccj!

DidiLe

Xe container
Người OF
Nói hơi bậy, riêng cá nhân em, con đàn bà trước khi nó là của em thì nó dí lol vào bao nhiêu thằng em đ.éo care. Nhưng khi nó đã là vợ mình rồi mà còn để thằng khác sờ tay vào thì 1 là next, 2 là next, 3 là next. Đ.éo có ỉ ôi cccj!
Em hết rượu rồi.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]

Tướng cướp

Xe điện
Định khuyên làm cái sơ lip sắc khóa lại, nhưng tình huống này không áp dụng được.
Nên bỏ, tình cảm chả còn, chả tiếc, tiếc gì mấy cái vật ngoài thân đấy.

H.U.Y

Xe điện
Em nghĩ ông ấy biết nhưng giả điếc ấy chứ

tomhum2011

Xe hơi
Đầu tuần vừa rồi có cụ bảo rằng ro mình cờ bạc nên bị vợ cắm sừng và lên đây xin lời khuyên của các cụ. Và sau khi nhận nhiều gạch đá quá cụ đấy chắc về cưa sừng và xóa thớt rồi. :))

Vụ đấy là vụ nào cụ nhỉ?