[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

toxic82

Xe tăng
Tình hình là vợ e có nhờ vả cấp trên 1 số việc, sau đó lại bị cấp trên nhắn lại với kiểu: Nếu em là người yêu của anh thì... Tin này vợ e chưa kịp xóa, e cầm máy lên và đọc được ạ. Những tin nhắn với người này cách đó 30p thì vợ e đã kịp xóa. Em nên làm gì bây giờ cccm. Cấp trên của vợ đã có gia đình và em cũng biết người này. Xin cccm tư vấn giúp em với, em khó nghĩ quá. Làm căng thì công việc của vợ bị ảnh hưởng, không làm căng thì ức chế quá ạ.
Tránh như vụ ở Láng Hạ chục năm trước, chồng đến xô đẩy sếp của vợ, ngã đập đầu vào tam cấp ---> chồng bị đi tù ạ :(

nyny

Xe tải
Cảm ơn cụ đã tư vấn ạ. E cũng trao đổi với vợ thì vợ em bảo là ai cũng cần có khoảng trời riêng, em không được xâm phạm đời tư của cô ấy.
Đã ngang nhiên nói thế này rồi thì làm thủ tục trả cô ấy về với khoảng trời riêng thôi cụ ơi, em rất thật.

Toi88888

Xe điện
Tình hình là vợ e có nhờ vả cấp trên 1 số việc, sau đó lại bị cấp trên nhắn lại với kiểu: Nếu em là người yêu của anh thì... Tin này vợ e chưa kịp xóa, e cầm máy lên và đọc được ạ. Những tin nhắn với người này cách đó 30p thì vợ e đã kịp xóa. Em nên làm gì bây giờ cccm. Cấp trên của vợ đã có gia đình và em cũng biết người này. Xin cccm tư vấn giúp em với, em khó nghĩ quá. Làm căng thì công việc của vợ bị ảnh hưởng, không làm căng thì ức chế quá ạ.
Vợ cụ dùng đt mạng j. Vào app mạng đó (My vịt teo, My mobile...) xem đc tần suất nhắn sms /call đc. OTT thì chịu!
Xong rồi tính.
Cứ vợ con sếp mà phang thôi :)). Hay sếp nó sợ j nhất thì xử nó

bimiu2000

Xe buýt
Quan trọng là vợ chủ thớt có nghiêm túc ko thôi. Chứ vợ bị trêu hay à ơi ở cq là việc bình thường. Các cụ ở chỗ làm có hay trêu gái có chồng không? Gớm, chả thành thần. Gái có chồng thì càng mạnh mồm nhưng điều đó ko có nghĩa là sẵn sàng qua lại với các cụ.

MiTa

Xe lăn
Vợ nt xong xoá thì cũng căng.

Cao thủ đây rồi. Some hay gì nhỉ..
Mong cccm đừng lái chủ đề a, em cần xin tư vấn nghiêm túc ạ. Em đang mông lung quá. Tối qua e có chất vấn lại thì vợ e nó làm ầm lên và đòi viết đơn ly hôn. Hôm nay đi công tác với đoàn có sếp rồi ạ. Em đang đau đầu quá. Níu giữu mới khó chứ buông bỏ thì dễ ạ

Henry 27

Xe tăng
Mong cccm đừng lái chủ đề a, em cần xin tư vấn nghiêm túc ạ. Em đang mông lung quá. Tối qua e có chất vấn lại thì vợ e nó làm ầm lên và đòi viết đơn ly hôn. Hôm nay đi công tác với đoàn có sếp rồi ạ. Em đang đau đầu quá. Níu giữu mới khó chứ buông bỏ thì dễ ạ
Đến đây thì khỏi cần tư véo gì nữa.

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Thì ký luôn và ngay.
Hạnh phúc không phải trò đùa, thích là cưới, thích là ly hôn, thế là không được.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Đọc tút thôi cũng biết đi bộ và 10 km là nhiều. :))
Hú hú! Lão thật là level cao, thằng sếp nó dê tán là chuyện rất Bt, quan trọng mình cứng hay ko thoii. Cứ tối về đóng gạch cho 2 phát thì thằng sếp kia tuổi j:)), nhể?
Nó làm ầm lên là có VĐ cmnr, thường ko có j nó bình thản phán: e ko có j, anh cứ yên tâm đi công tác.

Trắm cỏ

[Tịch thu bằng lái]
Thế này thì coi như xong. Đòi li hôn xong lại đi công tác luôn với sếp đang tán tỉnh.
Thôi em không nói nữa

phuongnam1972

Xe tăng
Chỉ sợ cô vợ nghĩ chạ mất giề mà lợi đủ đường😜

tieudaovnt

Xe tăng
Chia buồn cùng cụ, vợ cụ có vấn đề rồi, mà chốn công sở khó nói được, bảo nói chịch như gà hơi quá nhưng có khi còn hơn cả gà. Sau một người vợ ngoại tình là có thằng đàn ông đi rình, sống vậy khổ lắm. Nhưng không làm thế thì chả biết làm thế nào, nhiều gia đình tưởng ngon nhưng soi kĩ ra ối vấn đề, nhưng để yên thì mãi sống trong giả dối thôi. Cụ lại mất công đi rình rồi. Đến khổ.

Trắm cỏ

[Tịch thu bằng lái]
Hú hú! Lão thật là level cao, thằng sếp nó dê tán là chuyện rất Bt, quan trọng mình cứng hay ko thoii. Cứ tối về đóng gạch cho 2 phát thì thằng sếp kia tuổi j:)), nhể?
2 phát thua gì. Đóng cho nát khuôn gạch

Vợ cụ dùng đt mạng j. Vào app mạng đó (My vịt teo, My mobile...) xem đc tần suất nhắn sms /call đc. OTT thì chịu!
Xong rồi tính.
Cứ vợ con sếp mà phang thôi :)). Hay sếp nó sợ j nhất thì xử nó
Em đã vào. có mấy sms bị xóa. Em có hỏi thì vợ bảo không thích cho người khác đọc nên xóa. Em không nghĩ mình lại rơi vào trường hợp này nên mông lung quá. Sáng nay e có nhắn tin với chị vợ và đưa cho chị ấy xem ảnh chụp màn hình hôm em chụp lại tin hôm sếp nhắn cho vợ em, chị ấy bảo nếu em không tin tưởng thì thôi, đừng nhắn tin cho chị nữa.

• Vodka
Reactions: T91

Trục

Xe ba gác
Người OF
Chia buồn cùng cụ, vợ cụ có vấn đề rồi, mà chốn công sở khó nói được, bảo nói chịch như gà hơi quá nhưng có khi còn hơn cả gà. Sau một người vợ ngoại tình là có thằng đàn ông đi rình, sống vậy khổ lắm. Nhưng không làm thế thì chả biết làm thế nào, nhiều gia đình tưởng ngon nhưng soi kĩ ra ối vấn đề, nhưng để yên thì mãi sống trong giả dối thôi. Cụ lại mất công đi rình rồi. Đến khổ.
Em thì cũng không đến nỗi phải thế đâu cụ à. Không níu giữu được thì đường ai nấy đi thôi. Em chỉ nói vợ là có những cái anh biết nhưng anh giả ngu thôi, có gì thì nói hết cho anh để anh tìm cách xử lý. Em cũng nói rõ nếu e có 1 lời gian dối thì đường ai nấy đi. Thấy vợ cũng giải thích 1 số chuyện về tk tiết kiệm nhưng không thấy nói gì đến chuyện kia. Em đang cho thời gian đến khi đi công tác về phải nói rõ.

Trục

Xe ba gác
Người OF
Em đã vào. có mấy sms bị xóa. Em có hỏi thì vợ bảo không thích cho người khác đọc nên xóa. Em không nghĩ mình lại rơi vào trường hợp này nên mông lung quá. Sáng nay e có nhắn tin với chị vợ và đưa cho chị ấy xem ảnh chụp màn hình hôm em chụp lại tin hôm sếp nhắn cho vợ em, chị ấy bảo nếu em không tin tưởng thì thôi, đừng nhắn tin cho chị nữa.
Trẻ con khi bị người khác bắt nạt thì thường hay đi mách người lớn, đến khổ, người lớn họ lại không mấy quan tâm.

motthoidongbim

Xe điện
Cụ đã chia sẻ, nc thế rồi mà còn giấu thì có vde rồi. Nói thẳng cho vk cụ biết tn kia đi. Cho vk cụ p.a
Báo vk sếp vì thấy thế này nọ + đưa vk sếp xem tin nhắn -> vk sếp quản sếp ngay, vk cụ sập nguồn -> mất việc + mất gia đình
Ở cquan thì à ơi trêu nhau là bt. Nhưng không phải pn nữ nào cũng dễ dàng đâu. Còn ai cũng có lúc say nắng tý. Vde nhận biết ra mà quay đầu thôi. Còn không thì cho lướt cho nhanh.