[Funland] Xin cccm cách xử lý khi vợ bị cấp trên tán tỉnh.

091090098

Xe điện
Nên nghĩ tới tình huống xấu nhất.
Ai cũng sợ đau nên ko dám nghĩ tới nó.

Nhưng cũng ko phải quá ám ảnh vì chuyện đó mà đâm ra ghen tuông, đối chất, lu loa ...

1. Ko nên cho vợ biết tường tận mình đã, đang làm gì để biết sự việc...
Bằng chứng mà làm gì, muốn cãi thì kiểu gì nó cũng cãi được,.. nó còn lu loa lên xâm phạm riêng tư của nó.
Nên âm thầm tìm hiểu, cũng ko nên tiếc time.

2. Hiện trạng:Ngủ với giai chưa ko biết nhưng con vợ này có dấu hiệu ly khai rồi. Anh riêng - tôi riêng, hết chúng ta. Chứ lẽ ra sự nghiệp của vợ ko hy sinh được vì hp gia đình thì cũng có thể cùng bàn bạc.
Như hiện nay là Nó tính cái được, mất cho bản thân nó chứ chả tính chung cho chúng ta. Nên mình lo nó ảnh hưởng cv là lo bò trắng răng.

Chứ còn nó ko à ơi thằng này thì cũng dấn thân chỗ thằng khác. Vì cái tham vọng cá nhân đó. Chắc nó nghĩ lên hiệu phó, tiền quyền thì kể cả đổi chồng cũng ko đáng tiếc.

Đừng lý tưởng hoá, con đàn bà chịu làm việc mờ ám để tiến thân thì từ chạy tiền, đến giờ chạy quan hệ... thì còn cái méo gì nó ko dám làm. Nhất là khi đến thể diện bản thân nó còn ko biết tự tôn.

Quý bà nó phải chửi con mje thằng PGD kia khi mở mồm à ơi ấy.
Mà cái môi trường giáo dục nó cũng quá tệ, đây ko phải chuyện nghe lần đầu về PGD và hiệu trưởng hiệu phó.
Có vụ hiệu trưởng chui cửa sổ phòng tắm ra sau khi được chữa đau bụng đó.
Nên kể cả lên được Hiệu phó thì nó lại càng đắc chí với chiến thuật tiến thân hiến thân này.
1. Điều tra độc lập đừng đoán xuông hay truy hỏi. Nắm thật kỹ và kín để mình biết địch không biết. Hiểu rõ kế hoạch của vợ.
2. Đánh giá: nguyên nhân, mục đích, xu hướng, cán cân sức mạnh trước và sau Sự lượng đổi Chất đổi trong kế hoạch của vợ.
3. Vạch ra phương án đối phó.
Có thể tác động được thì tác động.
Ko thì đành tính pa 2 vậy.
Muốn gd hanh phuc thì bắt buộc vc phải còn sự tôn trọng nhau.

asset19

Xe buýt
Vâng cụ, sếp là sếp vợ thôi, chứ so ngang thì nó cũng chẳng hơn em bao nhiêu, nên e không muốn đến nhà nó.
Ông bị ngẫn mẹ nó rồi.
Ông đến đưa quà để hàm ý trả sòng phẳng vụ giúp đỡ vợ.
Đ.éo nợ nần gì nhau nữa.
Sau đó ông gặp nó tại cơ quan, nói thẳng cho nó biết vụ tin nhắn. Và sẽ gửi tin nhắn cho vợ nó xem.
Nói xong hôm sau làm luôn.
Lúc đó, nó sẽ hiểu bản lĩnh của ông.

PS: Nhớ quay clip khi gặp nó nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Oteconde

Xe buýt
Tình hình là vợ e có nhờ vả cấp trên 1 số việc, sau đó lại bị cấp trên nhắn lại với kiểu: Nếu em là người yêu của anh thì... Tin này vợ e chưa kịp xóa, e cầm máy lên và đọc được ạ. Những tin nhắn với người này cách đó 30p thì vợ e đã kịp xóa. Em nên làm gì bây giờ cccm. Cấp trên của vợ đã có gia đình và em cũng biết người này. Xin cccm tư vấn giúp em với, em khó nghĩ quá. Làm căng thì công việc của vợ bị ảnh hưởng, không làm căng thì ức chế quá ạ.
Tán lại vợ của sếp cho hòa nhau.
=)) =))

Đùa thôi, với thằng sếp này thì phải xem tin nhắn của vợ thế nào? nếu vợ à ơi lại, thì ngày có sừng mọc trên đầu ko còn xa.

DGT

Xe hơi
Cụ đã chia sẻ, nc thế rồi mà còn giấu thì có vde rồi. Nói thẳng cho vk cụ biết tn kia đi. Cho vk cụ p.a
Báo vk sếp vì thấy thế này nọ + đưa vk sếp xem tin nhắn -> vk sếp quản sếp ngay, vk cụ sập nguồn -> mất việc + mất gia đình
Ở cquan thì à ơi trêu nhau là bt. Nhưng không phải pn nữ nào cũng dễ dàng đâu. Còn ai cũng có lúc say nắng tý. Vde nhận biết ra mà quay đầu thôi. Còn không thì cho lướt cho nhanh.
Cụ nói chuẩn này, đb đôg công sở à ơi cheu nhau là chuyện cơm bữa, sếp gạ nhân viên cũng là chuyện thường.
mức độ xâm phạm đến đâu thôi, cũng có thể là đùa nhau.

windy1

Xe điện
Cấp trên dù có tán tỉnh cũng lựa người để tán tỉnh, không phải ai họ cũng làm như thế cả . Quý cô/ quý bà nào bật đèn xanh lên thì sếp mới dám tiến tới . Ăn thua nơi người phụ nữ thôi . Có chồng rồi mà còn tạo cơ hội cho người kháctiến tới thì chẳng thể nào trách được ai khác.

xukute

Xe tăng
Cụ chủ nói chung cũng hiền hoặc hơi nhu nhược. Nếu đã xác định vợ nó có vấn đề thì nếu là em. Em sẽ đến thăm tận nhà thằng sếp của vợ. Ít nhất là cũng cảnh cáo nó hàm ý nhà tao mà nát thì nhà mày ra tương. Đừng có mà vớ vẩn

thngaylangthang

Xe ngựa
Ndung thớt dư nài thì vui thôi rồi

tranmanhha

Xe điện
Các cụ ngày xưa đúc kết: Vợ đẹp là vợ người ta. Điều này hoàn toàn hợp lý.
Ở Hà nội thì em chưa chứng kiến. Nhưng ở các tỉnh, em biết mấy trường hợp. Hiệu trưởng, hiệu phó, giáo viên là bồ của chủ tịch, phó chủ tịch xã, trưởng phòng huyện là khá phổ biến. Mà không phải bí mật, nhiều người biết luôn. Mà lạ cái là, mọi người cũng coi thế là bình thường, không có ý phê phán.

lephong2112

[Tịch thu bằng lái]
Nên nghĩ tới tình huống xấu nhất.
Ai cũng sợ đau nên ko dám nghĩ tới nó.

Nhưng cũng ko phải quá ám ảnh vì chuyện đó mà đâm ra ghen tuông, đối chất, lu loa ...

1. Ko nên cho vợ biết tường tận mình đã, đang làm gì để biết sự việc...
Bằng chứng mà làm gì, muốn cãi thì kiểu gì nó cũng cãi được,.. nó còn lu loa lên xâm phạm riêng tư của nó.
Nên âm thầm tìm hiểu, cũng ko nên tiếc time.

2. Hiện trạng:Ngủ với giai chưa ko biết nhưng con vợ này có dấu hiệu ly khai rồi. Anh riêng - tôi riêng, hết chúng ta. Chứ lẽ ra sự nghiệp của vợ ko hy sinh được vì hp gia đình thì cũng có thể cùng bàn bạc.
Như hiện nay là Nó tính cái được, mất cho bản thân nó chứ chả tính chung cho chúng ta. Nên mình lo nó ảnh hưởng cv là lo bò trắng răng.

Chứ còn nó ko à ơi thằng này thì cũng dấn thân chỗ thằng khác. Vì cái tham vọng cá nhân đó. Chắc nó nghĩ lên hiệu phó, tiền quyền thì kể cả đổi chồng cũng ko đáng tiếc.

Đừng lý tưởng hoá, con đàn bà chịu làm việc mờ ám để tiến thân thì từ chạy tiền, đến giờ chạy quan hệ... thì còn cái méo gì nó ko dám làm. Nhất là khi đến thể diện bản thân nó còn ko biết tự tôn.

Quý bà nó phải chửi con mje thằng PGD kia khi mở mồm à ơi ấy.
Mà cái môi trường giáo dục nó cũng quá tệ, đây ko phải chuyện nghe lần đầu về PGD và hiệu trưởng hiệu phó.
Có vụ hiệu trưởng chui cửa sổ phòng tắm ra sau khi được chữa đau bụng đó.
Nên kể cả lên được Hiệu phó thì nó lại càng đắc chí với chiến thuật tiến thân hiến thân này.
chuẩn không cần chỉnh

lephong2112

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ thớt có vẻ không nhận ra sự nghiêm trọng của tình hình

tranmanhha

Xe điện
Nhiều tiền còn hơn cả CTH nếu khéo léo, chưa kể có hàng nghìn quân trực tiếp, toàn là nữ :)
Mà em chả hiểu là sao. Nhiều cháu học xong sư phạm về tỉnh rất khó xin việc. Gia đình sẵn sàng bỏ ra vài trăm tr để chạy. Hơn 10 năm trước, em biết 1 cháu rất xinh, học xong cao đẳng sư phạm, đặt cọc 70 tr để làm giáo viên. sau không được. Đành mở quán ghi đề, sổ xố. Giờ lại ngon.
Tầm đấy em mà là hiệu trưởng hay trưởng phòng GD, bảo cho chú chuỵch phát rồi thành cô giáo. Chắc nó cũng ok luôn.
Đúng là đạo đức xã hội xuống cấp thật.

caisua

Xe lăn
Thế phải thuê thám tử thoai. Mấy thám từ otofun ko bắt đc đâu
Thuê thám tử xịn chúng nó toàn ăn 2 mang nên mất tiền cả đôi và còn bị câu giờ nhiều để chúng lấy thêm tiền chứ chả bao giờ được gì đâu ạ

tranmanhha

Xe điện
Cụ chủ thớt có vẻ không nhận ra sự nghiêm trọng của tình hình
Cụ chủ sinh năm 1980. Tầm này chắc cũng đang có cước sắc ở huyện. Nên mọi việc phải cân nhắc chu đáo. Cũng phải khó khăn và trả giá mới vào được hệ thống công quyền. Nói chung ở tuyến huyện loằng ngoằng lắm, muốn có quyền lực cũng phải nhịn nhục đủ kiểu. Quang minh chính đại không làm được.
Xin lỗi chủ thớt nhé.

lum..zzz

Xe điện
Loại như vợ cụ , cái câu khoảng Trời riêng với ko dc kiểm soát và xoá hết tin thì xác định cụ đang bị thằng khác nó dùng chung rồi. Lên đây hỏi Thì 20/10 cg kịp tặng quà nhau. Cứ 3 mặt 1 lời ko thì ngầm tìm hiểu thằng sếp rồi bung ra cho cả 2 mất việc và m cũng giải tán

dalink

Xe điện
Mà em chả hiểu là sao. Nhiều cháu học xong sư phạm về tỉnh rất khó xin việc. Gia đình sẵn sàng bỏ ra vài trăm tr để chạy. Hơn 10 năm trước, em biết 1 cháu rất xinh, học xong cao đẳng sư phạm, đặt cọc 70 tr để làm giáo viên. sau không được. Đành mở quán ghi đề, sổ xố. Giờ lại ngon.
Tầm đấy em mà là hiệu trưởng hay trưởng phòng GD, bảo cho chú chuỵch phát rồi thành cô giáo. Chắc nó cũng ok luôn.
Đúng là đạo đức xã hội xuống cấp thật.
Ổn định dễ lấy chồng cụ ạ. Với lại lương gv miền núi so với mặt bằng sống là khá ok. Nhân viên của em lương 10-15 tr, lấy vợ giáo viên lương 7-8 tr tăng dần theo thâm niên là có cuộc sống sung túc ở miền núi rồi. Nếu làm thêm tí VAC thì chả tiêu đến tiền luôn.

lum..zzz

Xe điện
Đấm được như thế thì đã chẳng lên đây hỏi.
Giải tán được thì đã chả lên đây nhờ.
Cụ chủ thớt chỉ hợp với vai trò chứng kiến thôi.
Mịa, sừng này ko dài e xin chịu gạch hết.
Chuẩn. Ông thớt mở 1 câu là sợ vợ với vợ quyết. Vợ ko muốn chuyển vì ngại xa, vợ làm ầm đòi ly hôn, vợ bảo phải có khoảng trời riêng. Nói thật, nó đi chịch 1 thằng sếp là may đấy ,ko Mà cả rổ vì ở 1 ông Chồng chẳng dám quyết cái gì. Đến vợ m còn phải lên hỏi ý kiến trên này thì chịu

Chỉnh sửa cuối:

nobita_ibn

Xe buýt
Đã ngang nhiên nói thế này rồi thì làm thủ tục trả cô ấy về với khoảng trời riêng thôi cụ ơi, em rất thật.
em thích cách xử lý này của cụ, làm thôi chứ còn đắn đó gì nữa.

bomong

Xe điện
Ở các vùng nông thôn nữ giáo viên có thu nhập ổn định, rất có giá, 100% không có cô nào ế chồng cả.

namcojsc

Xe tải
Vì sao chủ đề này hót???
Có lẽ lắm lão dính tinh huống này rồi với cương vị chủ thớt hoặc cương vị sếp vợ chủ thớt, há há.

lạc lối

Xe điện
Lu loa dọa ly hôn là nặng mùi rồi , câi này gọi là gái đĩ già mồm , vk bác thớt cũng kinh hoàng dữ dội lúc ko có bác chứ chả dạng vừa có cái bác thớt ko biết , bác cũng nên xiên cho vợ sếp mấy nhát cho nó cân .