[Funland] Xin CCCM vào giải oan cho em

kantex13

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chấp nhận cho ăn tiền bẩn; h sau dẫn 1 vài a e kiếm cốc trà đá cứ chỗ nào nó vẫy xe thì đứng đó, nó hỏi j bảo e ngồi chơi cho zui, ốp từ giờ đến tết là nó đói luôn,

niceshot

Xe container
Tết đến mông rồi mà e vẫn bị xxx phạt các bác ạ. Lên anh gút gồ search thì em cũng thấy nhiều trường hợp giống mình, báo chí thì lúc bảo bị phạt mòn lốp là đúng lúc lại bảo không. Em rối não quá chả biết tin vào đâu nên lên đây hỏi các bác xem thế nào để biết đường mà lần.

Nhân tiện các bác cho e hỏi luôn là ô tô khoảng bao lâu thay lốp một lần thì an toàn? Em ở quê mới lên Hà Nội lái được vài tháng nên chưa có kinh nghiệm, lại thêm dạo này nhiều vụ tai nạn khiếp quá nên cứ kiểm tra xe cho ngon nghẻ các bác ạ.
Về cơ bản thì em nghĩ cụ bị phạt là xứng đáng, lỗi gì cũng được! Vì cụ lái xe mà chả có chút kiến thức nào về luật GTĐB nên bị xxx phạt xong, về nhà vẫn còn chưa biết có đáng bị phạt hay ko!

Matxech

Xe container
Em thấy trên báo chí bào tầm 4 vạn là phải thay rồi, cụ tiết kiệm dữ vậy :v
E chạy lốp mit gần 8 vạn
Đấy là mỗi năm đi vùng cao vài chuyến
Xxx mà vạch vòi lỗi lốp mòn
Kệ bố nó
Thông thiờng những lỗi này bọn nó hay soi mói xe tải

huytrantran67

[Tịch thu bằng lái]
Về cơ bản thì em nghĩ cụ bị phạt là xứng đáng, lỗi gì cũng được! Vì cụ lái xe mà chả có chút kiến thức nào về luật GTĐB nên bị xxx phạt xong, về nhà vẫn còn chưa biết có đáng bị phạt hay ko!
gắt quá cụ ạ, có gì từ từ nói =))

annaphamk123

[Tịch thu bằng lái]
E chạy lốp mit gần 8 vạn
Đấy là mỗi năm đi vùng cao vài chuyến
Xxx mà vạch vòi lỗi lốp mòn
Kệ bố nó
Thông thiờng những lỗi này bọn nó hay soi mói xe tải
em chạy lốp Yokohama cũng được gần 10 vạn mới thay. Ai đời 4 vạn thay thì thật sự quá phí

thaibaole

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chấp nhận cho ăn tiền bẩn; h sau dẫn 1 vài a e kiếm cốc trà đá cứ chỗ nào nó vẫy xe thì đứng đó, nó hỏi j bảo e ngồi chơi cho zui, ốp từ giờ đến tết là nó đói luôn,
Tết mà, xem như cúng nó sang năm mình lại ít gặp :v

slaz8

Xe ba gác
Tết đến mông rồi mà e vẫn bị xxx phạt các bác ạ. Lên anh gút gồ search thì em cũng thấy nhiều trường hợp giống mình, báo chí thì lúc bảo bị phạt mòn lốp là đúng lúc lại bảo không. Em rối não quá chả biết tin vào đâu nên lên đây hỏi các bác xem thế nào để biết đường mà lần.

Nhân tiện các bác cho e hỏi luôn là ô tô khoảng bao lâu thay lốp một lần thì an toàn? Em ở quê mới lên Hà Nội lái được vài tháng nên chưa có kinh nghiệm, lại thêm dạo này nhiều vụ tai nạn khiếp quá nên cứ kiểm tra xe cho ngon nghẻ các bác ạ.
cụ chụp cái giấy đăng kiểm mí cái "ảnh bác" tát thẳng vô mẹt đứa nào vin cụ lốp mòn :))

slaz8

Xe ba gác
Nhiều khi dí vào mặt mà mấy anh xxx vẫn cố cãi cùn đấy cụ
đứng chên mẹt ní nuận mà nói thfi dăng kiểm không phát hiện da lốp mòn, hay không dự được thời gian móc lốp, nhầm lốp mòn thì lỗi này thuộc về ai ?:))

duongxuan001

[Tịch thu bằng lái]
đứng chên mẹt ní nuận mà nói thfi dăng kiểm không phát hiện da lốp mòn, hay không dự được thời gian móc lốp, nhầm lốp mòn thì lỗi này thuộc về ai ?:))
cụ thử lên tiếng xem, mấy thanh niên bán sữa dạo lại xáp vào thì khổ :))

thanhngabui2212

[Tịch thu bằng lái]
Ngon ghê, làm livestream cụ ơi, em tham gia với

Sonast

Xe hơi
Vì tết đến mông nên mấy anh xxx còn phải thăm hỏi chào nhau, giữ an ninh cho nhân dân cả năm có mỗi ngày tết gặp nhau ko lẽ uống nước lọc chúc nhao sức khỏe.