xin địa chỉ uy tín phục hồi thước lái

Cccm cho cháu hỏi phục hồi thước lái ở đâu tốt ạ, thước lái xe cháu vào xóc kêu lắm rồi,altis 2011 odo 27vkm và đã thay hết rotuyn, trụ đứng, giảm sóc và các loại cao su rồi ạ
Gara anh dũng 349 trần khát chân HBT HN nhé cụ

Koạt mo

Xe điện
Em đã làm ở chỗ cụ Long và hài lòng ạ.
Bên e chuyên nhận xử lý căn bệnh này tất cả xe trợ lực điện( kể cả venza,rav4,civic2.0,highlander, tucson2016... đều bị sau khoảng 5 đến 10 vạn km, e đã sản xuất ra cả bạc nhựa thước lái morning 2008,i10 các đời,acen 2011 dùng chung, sắp tới sẽ có bạc thước lái của vios ,morning 2013,e có bán bạc cho cả gara nhé(rất nhiều gara lấy rồi bỏ vào ăn ngay) , giá cả như sau xử lý cụm moto trợ lực(xe nào có hoa khế thì thay mới, nhưng vẫn phải xử lý mới hết kêu) và thước lái bao gồm thay cả bạc thước lái là 1,2tr bảo hành 1năm với xe tư nhân,6 tháng với taxi, nếu chỉ xử lý thước lái(cả thay bạc nhựa) là 500k( đảm bảo ko hết bệnh hoàn lại tiền) thay thế gì khác tính riêng các cụ nhé? E cũng xử lý cho rất nhiều cụ mợ bên kmfc,hội i30,hội Tucson rồi , dc của e gara long thành khu tái định cư x2a yên sở hoàng mai HN (sau toà nhà hateco28 tầng) 0979031771, bạc nhựa đây cccm nhé? Cả tải

Em đã làm ở đây và rất hài lòng sau khi nhận xe. Ngoài ra thợ làm cũng rất cẩn thận. Một chỗ uy tín cho cc bệnh tật về thước lái có thể tìm đến ạ!
Những xe nào mà ở trên thước lái có cái vú mỡ đều từ bên e ra,

albatron

Xe hơi
Tôi đến sửa ở gara Long Thành Yên Sở và cực kỳ bất bình với cách ứng xử của cậu Long với khách hàng dù tôi là khách hàng từ buổi cậu này mới chữa thước lái và đã tưng bỏ qua lỗi sửa xe không vặn nắp bình dầu cổ hút, tôi đi hơn một tháng mới phát hiện ra. Tôi đến muộn do đường xa và nhầm đường mất 45 phút, đến nơi tôi chưa kịp nói câu nào cậu ta đã đổ cho tôi đến muộn 1 tiếng rưỡi và đã nhận các xe khác và nói như hắt nước đổ đi. Tôi nghĩ thời buổi này sự văn minh là điều cần đối với mọi cơ sở dịch vụ, cách hành xử này sẽ không được chấp nhận.
Sợ nhỉ

Vu_Hai

Xe máy
Riêng gara bạn Long thay bạc thước LTA không đúng như quảng cáo đâu, tôi thay 2 lần rồi. Các bác sau cân nhắc, thước mới tầm 3tr là được mấy năm

Nishu

Xe hơi

Bên em hiện tại đang sản xuất và phân phối Bạc Thước Lái cho các loại xe ô tô có Trợ Lực Điện.Bạc thước lái của hãng mua về thường không sử dụng được hoặc phải chế, do nhà sản xuất làm bạc theo số đo chuẩn của thân thước lái mới, chưa tính độ hao mòn thân thước sau thời gian sử dụng.Với kinh nghiệm nhiều năm sữa chữa, bảo dưỡng, đặc biệt là các “bệnh” về thước lái cho xe ô tô trợ lực lái điện. Sản phẩm Bạc Thước Lái LTA được ra đời với các chi tiết có độ chính xác tuyệt đối và độ bền cao vượt trội so với các sản phẩm đang bán trên thị trường
ĐẶC BIỆT SỬ DỤNG ĐƯỢC NGAY ko mất thời gian đi tiện, chi phí rẻ hơn tiện
Sản phẩm Bạc Thước Lái LTA được sản xuất từ nhựa nguyên sinh PA66 chịu dầu mỡ và mài mòn rất cao,tất cả sản phẩm đều có logo chìm LTA
1. Sản phẩm Bạc Thước Lái LTA size 24 ( dùng cho thân thước lái đường kính 24mm)
Thay thế cho bạc thước lái các dòng xe: Kia Morning 2008, Toyota Vios các đời, Hyundai
Accent,Hyundai Verna,Hyundai i10, Nissan Sunny,Nissan Livina,....
2. Sản phẩm Bạc Thước Lái LTA size 25 ( dùng cho thân thước lái đường kính 25mm)
Thay thế cho bạc thước lái các dòng xe: Hyundai i30, Kia Forte,Hyundai Avante....
3. Sản phẩm Bạc Thước Lái LTA size 26 ( dùng cho thân thước lái đường kính 26mm)
Thay thế cho bạc thước lái các dòng xe: Kia morning 2012,Toyota Altis,Hyundai i20, Mazda3;6 ,Toyota Camry,toyota RAV4,Ford Fiesta,Ssangyong Tivoli... 4.Bạc thước lái cho civic 2.0 bên e cũng đã sản xuất ra để phục vụ các cụ. Tất cả sản phẩm Bạc Thước Lái LTA đều được bảo hành 1 năm
Bên e cũng chuyên nhận sửa chữa máy gầm, sơn gò các loại xe con, xe tải nhẹ, đặc biệt là các bệnh lọc cọc của xe có trợ lực điện, giá 1,2tr bao gồm xử lý thước và cụm cột lái( moto trợ lực điện)nếu chỉ làm thước là 600k, bảo hành 1 năm cho các cụ, hội civic, i30,kmfc... đã qua e rất nhiều, đảm bảo 100% hết bệnh chọ vợ 2 các cụ , đc e: gara long thành khu tái định cư x2a yên sở hoàng mai hà nội. sau toà nhà hateco 28 tầng, google map gara kmfc( long thành) 0979031771.0961181828
Mấy nữa e bố trí đc time e qua cụ xử lý cho e con vợ Yaris Đỏ nhé. 0982252409 ( e chủ động gọi cho cụ để sắp xếp nhé )

Website
otothudo.vn
Cccm cho cháu hỏi phục hồi thước lái ở đâu tốt ạ, thước lái xe cháu vào xóc kêu lắm rồi,altis 2011 odo 27vkm và đã thay hết rotuyn, trụ đứng, giảm sóc và các loại cao su rồi ạ
bác ở hà nội qua em làm cho ạ

kienvu2901

Đi bộ
Riêng gara bạn Long thay bạc thước LTA không đúng như quảng cáo đâu, tôi thay 2 lần rồi. Các bác sau cân nhắc, thước mới tầm 3tr là được mấy năm
bác xử lý thước lái của bác thế nào ròi ạ? bác thay mới được mấy năm?và thay loại nào ạ? sau khi thay thì thế nào ạ? xe của em cũng đang có vấn đề về thước lái mà đọc nhiều thấy mông lung quá ạ. em mới biết thêm được hàng Akydo sx tại Đài Loan, không biết chất lượng thế nào nữa