Xin góp ý !! em chuẩn bị mua Liberty ợ

nhok_nhok

Xe đạp
Liberty đi ngon thì có ngon, thời trang, cá tính thật nhưng nếu áp dụng cái vụ camera hành trình hay ghi lại khoảng khắc trải nghiệm ở các cung đường như kiểu mấy anh em mình vẫn hay đi phượt thì có vẻ không khả quan cho lắm, thà tự trang bị trên nón bảo hiểm thì ok chứ gắn trên xe kiểu này, oải nhất cái vụ đi chơi mà còn phải ngồi canh cái Go Pro đấy các cụ ! haiz...

tranhoa

Xe hơi
Piaggio chạy ổn định cụ ạ... Mỗi cái khoản em nó đốt xăng thì hơn các dòng khác .. Nhưng chấp nhận được cụ ạ.Cụ tấy đẹp hì quyết thôi..

Tam Thất

Xe tải
Website
tamthat.com
Cụ cứ mua thôi, xe dáng đẹp, tên tuổi, cốp hơi nhỏ:)))

nhok_nhok

Xe đạp
Piaggio chạy ổn định cụ ạ... Mỗi cái khoản em nó đốt xăng thì hơn các dòng khác .. Nhưng chấp nhận được cụ ạ.Cụ tấy đẹp hì quyết thôi..
xăng cộ em chả lo bởi chạy xe ga mà cứ lo nghĩ đến chuyện hao xăng thì cứ xe số mà quất thôi, bon chen xe ga làm chi nữa Cụ nhỉ :)

MV_agusta

Xe đạp
Liệu con Go Pro có sống được qua lần gửi xe thứ 2 hay lần đầu tiên sẽ bị vặt mất. Nếu tháo được thì đi đâu cũng cầm kè kè theo à. Bất tiện thế !

hoa333

Xe hơi
Câu trả lời của Em là. Never....
Ở Việt Nam tỷ lệ nội địa hóa khá cao
Với Honda: Xe ga được, xe số kém
Với Yamaha: Xe ga kém, xe số được
Với Piagio thì chỉ được cái mã.... Em mua Lx 150 ie cho Gấu nhà Em nhưng thất vọng quá, tốn xăng, xe nặng, đi được có 1.000km côn đã giật. Ra hãng thì mấy ông KTV tháo ra vệ sinh rồi lắp lại nhưng đi được 1 tuần lại đâu vào đó. (đi chậm giật như lên đồng) đến lần thứ 3 thì Em cạch luôn. Nhờ bạn gửi bộ côn độ trong SG ra thay vào mới hết bệnh. giờ giữ lại đi thì chán mà bán thì lỗ quá.
Nếu xe cụ màu xanh lúc nào cụ chán cụ bán cho e nhe hiiiiiiiiii

xe otoo

Xe hơi
Điều kiện tốt thì quất thôi cụ ạ, chạy sướng, dáng đẹp. Mỗi cái tốn xăng và cũng dễ mất xe. bạn em mới bị mất 1 em liberty trắng xong

Hoangtu_lee

Xe tải
Điều kiện tốt thì quất thôi cụ ạ, chạy sướng, dáng đẹp. Mỗi cái tốn xăng và cũng dễ mất xe. bạn em mới bị mất 1 em liberty trắng xong
Theo Em cứ xe nhập mà phang. Mấy ông VN SX xe máy giờ nội địa hóa nhiều lắm rồi toàn cơ khí Đông Anh làm chi tiết máy.
Không thì chọn xe ga Honda, bền, tiết kiệm và tính thanh khoản cao.
Còn Em thì đang chạy Xipo nhập nguyên chiếc Date 99. chạy mãi không hỏng mà giờ bán còn lãi nữa

rockDJ

Xe hơi
Female ngồi li thì đẹp rồi :D

0906xx1988

Đi bộ
Theo nhà cháu thì liberty càng ngày càng chán. nhà cháu còn đang muốn đẩy đi đây cụ ạ! Dạo này thấy zip việt tung hoành ngang dọc các tuyến phố. Công nhận các chị em ngồi xe zip nhìn đẹp thật :D

mrsukkie

Xe máy
Liệu con Go Pro có sống được qua lần gửi xe thứ 2 hay lần đầu tiên sẽ bị vặt mất. Nếu tháo được thì đi đâu cũng cầm kè kè theo à. Bất tiện thế !
bất tiện thì em chả thấy, chứ coi cái clip này ở trên youtube xong em thấy cũng hay đó chứ, đi đâu cũng có cái go pro nó ghi lại hành trình, nói không phải xui chứ nhiều khi gặp trở ngại gì trên đường hay mấy anh áo vàng có thổi vào cũng có cái đó nó quay lại, khỏi có mà bắt bẻ được mình...với cả bác nào đi phượt mà có go pro thì ngon rồi, chịu khó lúc dừng xe thì tháo ra bỏ vào túi thôi mà được cả bao nhiêu cái ích còn gì ^^

[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=x_ukhXnzbjE[/YOUTUBE]

olele

Xe máy
ủa coi cái clip thấy ngộ, con go pro gắn được cả trên đầu để mà quay hả bác 8-> à...ý là tháo ra gắn đâu cũng được kể cả nón bảo hiểm kakaka

anhpt@gmail.com

Xe máy
e đi xe của piagio rồi thấy tốn xăng lắm, hơn sh nhiều

kevin_lukas

Xe đạp
e đi xe của piagio rồi thấy tốn xăng lắm, hơn sh nhiều
thử con liberty 3v i.e mới ra xem thế nào Cụ, thử coi còn tốn xăng không. Em nghe bảo con này mới ra mà tiết kiệm xăng, mà để ý mấy con tay ga chạy đường trường giữ ga tầm 50km/h thì ok, trong thành phố chạy xíu lại dừng thì chắc 2 lít xăng cũng chạy được 80 - 90km là cùng :D

Chỉnh sửa cuối:

Matzzgau

Xe hơi
quất đi thôi lăn tăn j nữa cụ

Tranvanphu8118

Xe đạp
Em cũng như bác, lúc đầu cũng phân vân lắm cái vụ xe thằng Piaggio này, khoản hao xăng thì thôi không bàn tới vì đã quyết định chọn tay ga thì phải chấp nhận rồi, nhưng chỉ quan tâm mỗi điều cái máy của nó thôi, nghe thằng bạn bảo dòng Piaggio xe nào cũng thế, ra đường trường chạy tầm 50 - 60km/h là xe kiểu như mất chớn, chạy không đầm, máy nóng lên kêu tiếng ghê lắm, em chả biết tiếng đặc trưng của dòng xe Ý là vậy hay như nào ?! mỗi lần đề máy là kêu cái tiếng mà cả xóm đều nghe hixhix...càng ngày cảng ra nhiều mẫu mới, nào là không có i.e , nào là có 3v i.e v.v.. kiểu dáng thì đẹp rồi... nói chung cũng còn phân vân lắm các Cụ ơi ! ^^
50-60km/h còn đi ngon cụ nhé , nhà cháu đã vít hết ga lên hơn 90 vẫn vững , có điều là sướng nhưng không bền , bảo dưỡng thay đồ theo định kì vẫn xuống máy , đồ thay thì cứ vào hãng xác định là 1 củ , thích nhất quả khoá từ đi đâu vứt thoải mái .