Thảo luận Xin hỏi về ứng dụng A-link trên kia morning???

boyfriendcn83

Xe đạp
Xin hỏi các cao nhân đã sử dụng xe ạ. e có xe kia morning 2022 AT trên màn hình nguyên bản của xe e thấy có một ứng dụng A-link mà chưa biết nó có tác dụng gì k? e có bấm vào ứng dụng nhưng nó hiện lên một hình ảnh kết nối điện thoại với màn hình oto và không có bất kỳ hướng dẫn hay một nút chức năng nào cả. có ai biết và sử dụng ứng dụng này như nào xin hãy chỉ giáo giúp e với ạ. E xin chân thành cảm ơn ạ!

firstXpan

Xe buýt
Theo em biết thì nó sẽ trình chiếu một vài ứng dụng hoặc toàn bộ ứng dụng từ điện thoại của cụ lên màn hình oto.
Ví dụ: cụ muốn xem youtube trên màn hình oto chẳng hạn cụ khởi động youtube, kết nối A-link, sau đó thì xem youtube trên màn hình oto giống như trên màn hình điện thoại vậy.
Còn cụ thể làm thế nào, mời cụ gg xem chi tiết vậy, em đã từng làm, nhưng không thấy tiện bằng Android auto nên thôi.

boyfriendcn83

Xe đạp
Theo em biết thì nó sẽ trình chiếu một vài ứng dụng hoặc toàn bộ ứng dụng từ điện thoại của cụ lên màn hình oto.
Ví dụ: cụ muốn xem youtube trên màn hình oto chẳng hạn cụ khởi động youtube, kết nối A-link, sau đó thì xem youtube trên màn hình oto giống như trên màn hình điện thoại vậy.
Còn cụ thể làm thế nào, mời cụ gg xem chi tiết vậy, em đã từng làm, nhưng không thấy tiện bằng Android auto nên thôi.
Nhưng không biết cáp kết nối là loại cáp gì nữa bác ạ. dùng android auto có kết nối cáp k bác???