Xin ít kinh nghiệm đi biển Hải Tiến, Thanh Hóa

Mr.Hoang

Xe hơi
Tháng 7 này em định tổ chức cho gấu và nhóm bạn đi biển Hải Tiến ở Hoằng Hóa, Thanh Hóa. Cụ nào từng đi biển này rồi cho em xin 1 vài ý kiến review và kinh nghiệm đi biển này đc ko ạ?
Không biết phòng ở đây có đắt và dễ tìm ko các cụ. Tiện thế cụ nào biết KS nào phòng đẹp, view đẹp thì giới thiệu luôn dùm em với ạ!
Tks các cụ!

Mr.Hoang

Xe hơi
ko cụ nào giúp e ợ? :((

Spark chevrolet

Xe tăng
Nước biển đục như biển hải thịnh

levinhhien

Xe tải
em thấy cũng đc, biển vắng, thiên nhiên hoang dã. Nói chung thích hợp với các cụ thích vẻ đẹp hoang sơ dân dã, ko tấp nập xô bồ. Nghỉ thì cụ có thể ở KS Tùng Dương. Năm ngoái em đã nghỉ ở đây, phòng đẹp, sạch sẽ, thoáng đãng. Có 2 loại phòng cho cụ lựa chọn là view hướng biển và view hướng vườn, có ngay nhà ăn thuộc KS luôn, các món cũng rất ngon, toàn hải sản tươi sống mà giá cũng rất mềm, đầu bếp cũng rất kinh nghiệm chế biến rất ngon... Nói chung em thấy ở KS này rất ok. Cụ có thể ngâm cứu thêm nhé!

quangkiu

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tháng 7 này em định tổ chức cho gấu và nhóm bạn đi biển Hải Tiến ở Hoằng Hóa, Thanh Hóa. Cụ nào từng đi biển này rồi cho em xin 1 vài ý kiến review và kinh nghiệm đi biển này đc ko ạ?
Không biết phòng ở đây có đắt và dễ tìm ko các cụ. Tiện thế cụ nào biết KS nào phòng đẹp, view đẹp thì giới thiệu luôn dùm em với ạ!
Tks các cụ!
Nếu e nhớ không nhầm thì cách đây 4,5 năm e có đi biển này, lúc ấy còn sơ khai lắm, chỉ có duy nhât 1 cái khách sạn ở sát bờ biển giá cũng tầm 3-500 1 phòng. Tối thì vắng hoe, vắng đến mức hơn ớn, nhưng giờ thông tin e thấy có vẻ khá khẩm hơn rồi nhưng vẫn vắng lắm.
Nếu như bên cụ đi đông cỡ 2-3 chục mạng thì có thể tự tổ chức trò chơi tập thể, đốt lửa trại,... thì vui chứ đi ít thì vẫn nên qua sầm sơn
bãi biển thì cũng tương đương sầm sơn, cát trắng, có điều hồi đó thì vẫn có thuyền bè đánh cá, và ko có vệ sinh bờ biển rong rêu,...
Nói chung ăn - nghỉ thì Hải Tiến mà ăn - chơi thì Sầm Sơn

levinhhien

Xe tải
Nếu e nhớ không nhầm thì cách đây 4,5 năm e có đi biển này, lúc ấy còn sơ khai lắm, chỉ có duy nhât 1 cái khách sạn ở sát bờ biển giá cũng tầm 3-500 1 phòng. Tối thì vắng hoe, vắng đến mức hơn ớn, nhưng giờ thông tin e thấy có vẻ khá khẩm hơn rồi nhưng vẫn vắng lắm.
Nếu như bên cụ đi đông cỡ 2-3 chục mạng thì có thể tự tổ chức trò chơi tập thể, đốt lửa trại,... thì vui chứ đi ít thì vẫn nên qua sầm sơn
bãi biển thì cũng tương đương sầm sơn, cát trắng, có điều hồi đó thì vẫn có thuyền bè đánh cá, và ko có vệ sinh bờ biển rong rêu,...
Nói chung ăn - nghỉ thì Hải Tiến mà ăn - chơi thì Sầm Sơn
khoản đốt lửa trại có vẻ hay đấy cụ nhể? cái này đi tập thể thì vui.

duaxecongthuc1

Xe máy

Em mới đi về đây ạ! Tưởng ko đông mà đông ko tưởng. Công nhận là rất phê. Các cụ nên đi ợ!

lyvanthai

Xe hơi
em thấy cũng đc, biển vắng, thiên nhiên hoang dã. Nói chung thích hợp với các cụ thích vẻ đẹp hoang sơ dân dã, ko tấp nập xô bồ. Nghỉ thì cụ có thể ở KS Tùng Dương. Năm ngoái em đã nghỉ ở đây, phòng đẹp, sạch sẽ, thoáng đãng. Có 2 loại phòng cho cụ lựa chọn là view hướng biển và view hướng vườn, có ngay nhà ăn thuộc KS luôn, các món cũng rất ngon, toàn hải sản tươi sống mà giá cũng rất mềm, đầu bếp cũng rất kinh nghiệm chế biến rất ngon... Nói chung em thấy ở KS này rất ok. Cụ có thể ngâm cứu thêm nhé!
KS này mấy sao cụ? giá cả thế nào? em cũng sang tháng 6 này định đi ở đây, đang muốn kiếm phòng nào view biển đẹp chút mà cũng chưa tìm. cụ có contact cho em xin nhé!

vietau2012

Xe điện
303-A12 KTTVPCP, Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội
KS này mấy sao cụ? giá cả thế nào? em cũng sang tháng 6 này định đi ở đây, đang muốn kiếm phòng nào view biển đẹp chút mà cũng chưa tìm. cụ có contact cho em xin nhé!
Cụ tham khảo một loạt như Eureka - Hải Tiến Resort - Ánh Phương. Riêng 3 anh lớn này cũng có tới 3 - 4 dạng phòng khác nhau để chọn rồi từ KS - Căn hộ 2 phòng ngủ - Biệt thự 3 - 4 - 6 - 12 phòng ngủ đều có.

Chủ tịch xóm

[Tịch thu bằng lái]
Tks các cụ!
Cụ định chết giống cá hay sao mà đi biển. Tốt nhất đừng léng phéng đến biển nữa

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Hải tiến lởm khởm tốt nhất cụ vào FLC ngon hơn hoặc Sầm sơn cho đơn giản

jumbo

Xe hơi
Khuyên cụ không nên đi Hải Tiến. Biển đục, ăn uống không ngon, khách sạn chán.

levinhhien

Xe tải
Khuyên cụ không nên đi Hải Tiến. Biển đục, ăn uống không ngon, khách sạn chán.
Em thấy đục cũng có cái hay của đục mà, như biển Hải Thịnh ở Nam Định kìa, biển màu như phù sa vậy mà dân vẫn tắm đầy đấy thôi, nước đó tắm như tắm bùn vậy có khi cũng tốt í :)). Còn ăn uống thấy mấy cụ bảo, hải sản ở Hải Tiến tươi ngon, nhà hàng cũng rẻ mà. Cụ đi chưa hay đang phán võ đoán vậy? Em thì cũng chưa đi nhưng thấy mấy cụ ở cơ quan đi rồi bảo thế. Đang tính hè này cả gia đình đi vào đấy 1 chuyến đây.

levinhhien

Xe tải
Đ

Đồ sơn cụ ợ
Hàng quán ăn nhậu ngay dưới biển, đang tắm có khi vỏ cua ghẹ nổi đầy mặt nước :(
Trước e đi ERUka biển đục nhưng là đục sạch
ngồi ở đâu ko qtrong, ngồi dưới biển càng phê cụ ợ! cơ bản là ăn xong có người dọn vệ sinh sạch sẽ, trả lại cảnh quan thì là ok

levinhhien

Xe tải
Nghe bảo KS Tùng Dương ở Hải Tiến phòng ok lắm phải ko ạ? ở đây có cụ nào nghỉ chưa cho e 1 vài thông tin chính xác với. Tks các cụ nhiều