[Funland] Xin kinh nghiệm dùng nước hoa.

dugianghubt

Xe tăng
Đợt này dở chứng lại thích dùng nước hoa các cụ ạ, hơn 30 mùa khoai sọ chả biết đến cái nước hoa là gi.
Giờ gặp KH, gặp đối tác, bù khú cùng đồng nghiệp thây nhiêu lão dùng nước hoa nhẹ nhàng hay phết nên em cũng muốn thử.
Nhưng mỗi tội không có kinh nghiệm nên muốn xin ý kiến các cụ.
Em boy, 34t, tính trầm, thích cái mùi nó nhẹ nhàng, thơm lâu và quan trọng là nam tính chứ không dùng hàng nữ tính ạ.
Dùng loại nào, hãng nào, ở đâu bán hàng chất lượng,.....
Rât mong nhận được sự hỗ trợ của các cụ.
Em cảm ơn

Trâu Dạy Lái Xe

[Tịch thu bằng lái]
mùi tỏa ra từ tập $ mới cứng quyến rũ hơn bất kỳ loại h20 cao cấp nào

Tinhkhongsay

Xe hơi
Nước thơm có người quen ở nn oder hộ mới chuẩn được.Mua tại VN đúng là không tin bố con ông nào.
Em đang dùng Lanvin sport và aqua digio thấy ổn(chị em cơ quan đánh giá).Cái quan trọng là bình dân hợp ví ccnn quèn như em!

Dọn vườn

[Tịch thu bằng lái]
cụ cứ dùng Xmen cho ló da ráng thằng đàn ông

Freeman Bodhany

Xe tăng
Đợt này dở chứng lại thích dùng nước hoa các cụ ạ, hơn 30 mùa khoai sọ chả biết đến cái nước hoa là gi.
Giờ gặp KH, gặp đối tác, bù khú cùng đồng nghiệp thây nhiêu lão dùng nước hoa nhẹ nhàng hay phết nên em cũng muốn thử.
Em boy, 34t, tính trầm, thích cái mùi nó nhẹ nhàng, thơm lâu và quan trọng là nam tính chứ không dùng hàng nữ tính ạ.
Em cảm ơn
Nước hoa cần cho cả đàn ông và đàn bà. Thời xưa ở bên Tây Âu chỉ giới quý tộc mới dùng nước hoa. Giờ thì toàn dân Tây Âu họ xài nước hoa. Cứ tắm xong ra là xịt nước hoa toàn thân.
Đàn ông thì dùng nước hoa cho đàn ông. Đàn bà thì dùng nước hoa cho đàn bà. Dĩ nhiên rồi. Nước hoa cho đàn ông dĩ nhiên sẽ nam tính.
Ở VN giờ có nhiều loại nước hoa của các hãng khác nhau, rất nhiều, lên Google tìm với từ khóa " nước hoa cho đàn ông " nó cho ra kết quả 1 đống.
Phần lớn các TTTM lớn, Mega Mall ở HN và SG đều có bán nước hoa.

NNS

Xe ngựa
Kinh nghiệm quan trọng nhất là đừng bao giờ xịt nước hoa fake.;))
Xài lọ nào tuỳ mỗi người, em thì em ưng mùi Bleu nhất.

Euro Decor

[Tịch thu bằng lái]
Em trung thành với Bleu, Hugo Boss, Killian.

Dragon father

[Tịch thu bằng lái]
em tuyền nhảy hố vôi

dugianghubt

Xe tăng
Kinh nghiệm quan trọng nhất là đừng bao giờ xịt nước hoa fake.;))
Xài lọ nào tuỳ mỗi người, em thì em ưng mùi Bleu nhất.
Cụ co thể chia sẽ kinh nghiệm nơi cung cấp uy tín ko ạ. E ko có bạn bè nên hem xách dc

dugianghubt

Xe tăng
Vâng, e cảm ơn cụ đã nhiệt tinhg ạ, vui quớ
Nước hoa cần cho cả đàn ông và đàn bà. Thời xưa ở bên Tây Âu chỉ giới quý tộc mới dùng nước hoa. Giờ thì toàn dân Tây Âu họ xài nước hoa. Cứ tắm xong ra là xịt nước hoa toàn thân.
Đàn ông thì dùng nước hoa cho đàn ông. Đàn bà thì dùng nước hoa cho đàn bà. Dĩ nhiên rồi. Nước hoa cho đàn ông dĩ nhiên sẽ nam tính.
Ở VN giờ có nhiều loại nước hoa của các hãng khác nhau, rất nhiều, lên Google tìm với từ khóa " nước hoa cho đàn ông " nó cho ra kết quả 1 đống.
Phần lớn các TTTM lớn, Mega Mall ở HN và SG đều có bán nước hoa.

dugianghubt

Xe tăng
Ngại nhất là mây gian thương toàn chơi hàng fake cụ ah
Nước thơm có người quen ở nn oder hộ mới chuẩn được.Mua tại VN đúng là không tin bố con ông nào.
Em đang dùng Lanvin sport và aqua digio thấy ổn(chị em cơ quan đánh giá).Cái quan trọng là bình dân hợp ví ccnn quèn như em!

kevin_chen156

Xe tải
kinh nghiệm của e là cụ phải đến trung tâm thương mại rồi ngửi và thích mùi nào thì xịt thử lên người, mùi nước hoa lên người mỗi người nó lại khác nhau cụ ạ nên mới có chuyện người này hợp còn người kia không mặc dù cùng 1 chai nước hoa. E nghĩ cụ nên bắt đầu bằng chai Bvlgari Aqua

trihoan

Xe tải
Mua trên Shopee cho rẻ cụ ạ, đa dạng bạt ngàn luôn, cứ mẫu nào nghìn đơn là tốt.

gnoudman

Xe tăng
Em cảm ơn
Nếu cụ mới dùng thì có thể dùng DG The One,tuy phổ thông nhưng mùi layer 2 và 3 của The One khá phù hợp với nhiều sự kiện khác nhau mà không quá gắt.
Riêng nước hoa,đồng hồ và kính mắt,nhất là nước hoa thì nên oder trực tiếp và xách về may ra mới đảm bảo đc.Chứ nc hoa bán ở VN thì lơ mơ ăn hàng Rep ngay.

Azeglio

Xe điện
Em có lọ CK Jordan được thằng bạn đi nước ngoài về tặng. Dùng gần 20 năm vẫn chưa hết vì dịp nào quan trọng lắm em mới xức.

Đánh giá là ổn. Tốt nhất cụ chủ đặt hàng nước ngoài, cụ chủ trẻ chắc món này rành rồi, hoặc bỏ ra 30p tìm hiểu.

Kinh nghiệm sử dụng nước hoa bình xịt của em là: xịt một ít vào 2 lòng bàn tay sau đó thoa lên sau vành tai, phần yết hầu. Theo em người Việt không nên xịt toàn thân, Tây lông họ nặng mùi và lỗ chân lông to mới cần làm vậy.