[Thảo luận] Xin lỗi các cụ, em phải chửi thằng ỉn này

HeyKya

Xe hơi
2 ông Ỉn kia VVH thật, Ai lại chắn hết cả đường chửi nhau chứ

pnew

Xe điện
Hôm nay em có việc về HP, lúc quay về HN. tầm 3h30 đoạn vừa qua Bần, vào Hưng Yên
Đoạn đường ngoại Thành tốc độ tối đa cho phép 80km/h
Em đang đi tốc độ 70km/h
Thì đột ngột xe phía trước (Ford Focus) phanh đột ngột. Khoảng cách với xe em cũng gần.
Em giật mình, chân đạp phanh + bấm còi inh ỏi. Trong đầu quả đấy em nghĩ "chắc chắn ăn vào mít con xe trước rồi"
Nhưng xe dừng hẳn lại cách xe Focus đó khoảng 30 phân, hú hồn.
May cũng ko có xe nào ăn mít em

Trong đầu em nghĩ ngay đến trường hợp, đâm Liên hoàn. Nhưng lúc em và Bác focus thoát ra thì có 2 ỈN biển HN, đứng giữa đường. Xe trước chặn đầu xe sau - đứng giữa 2 phân Luồng của đường 5, đoạn này cho phép tốc độ 80km/h
Thằng lái xe Ỉn trên đã vứt xe và nhẩy xuống và đang đứng bên kính lái Ỉn sau, chửi nhau. Em đoán chắc ko cho vượt nên chặn đầu chửi nhau.
Em rất bức xúc với thằng Ỉn này - thiếu Văn hóa, và suy nghĩ ngu dốt vì đứng miạz nó giữa đường cái, tổ sư nó không quan tâm tới luồng xe đang Phi với tốc độ cao, an toàn GT chung, Suýt tí nữa các xe sau ăn đòn đủ.

Em tí nữa mà hôn vào bác Focus kia thì vỡ mồm, mà bác Focus kia hôn vào thằng Ỉn 2 cũng vỡ mồm. Chắc là bác Focus cũng giật mình thót tim quả đấy.

Phù, không biết có cụ nào trên of lúc đấy có đi qua đoạn đấy ko. Tiếc là Xe em chưa có cam hành trình view lại sự việc.

Em là rất bực cái ý thức tồi " cãi nhau chặn đầu đứng giữa đường cao tốc"
Mới chỉ đoán chắc mà cụ đã chửi người ta. Cu hơi hồ đồ đấy

okient

Xe tải
Hạ hỏa đi cụ ơi. Tết nhất đến nơi rồi. Có chửi thì cũng chửi thầm thôi :D