Xin nhận xét của các cụ để học hỏi và tiến bộ ạ

khkdgs

Xe điện
Em đánh dấu để về xem

nguyenanhduc.99

Xe tải
mấy bác đứng ngoài nhìn nguy hiểm quá. chẳng may cụ drit sau kĩ thuật như bác M6 trong TPHCM thì toi

interceptor

Xe điện
Xã viên của HTX chơi drift là vì đam mê chứ không phải để lấy le cụ ạ, nên luôn đặt an toàn lên hàng đầu và luôn lái xe bằng cái đầu mát lạnh! :D

mấy bác đứng ngoài nhìn nguy hiểm quá. chẳng may cụ drit sau kĩ thuật như bác M6 trong TPHCM thì toi

lan_chi

Xe máy
Website
quanhaisan.com
Khói bốc ghê quá.

duytung52

Xe tải
Sao người Việt mình cứ có xe xịn là bày đặt khoe trình lái nhỉ? Bên Tây nó chỉ đi cái xe cũ với engine V6 mà drift ầm ầm :D

interceptor

Xe điện
Chả phải xe xịn mới khoe đâu cụ ạ. Em thấy bên Tây nó cũng khoe ầm ầm. Chúng nó cũng đem cả siêu xe mới coóng ra drift ầm ầm chứ chả phải chỉ có xe cũ mới drift đâu cụ ạ. Có xe mà máu thì chơi thôi, còn hơn có xe mà giữ khư khư cho nó mới! :)

Sao người Việt mình cứ có xe xịn là bày đặt khoe trình lái nhỉ? Bên Tây nó chỉ đi cái xe cũ với engine V6 mà drift ầm ầm :D

dung_taybien

Xe tăng
Cụ nhận xét đúng kiểu việt Nam, ai cũng như cụ thì đến khi nào môn này với đc coi là 1 môn thể thao thực sự? nói ko phải xa, bên Thái bên Nhật còn có các lớp dậy drift.
Các cụ để ý là các cụ trong hội này ko phải mấy thằng mới lớn mà mang xe ông già ra phá hay chạy ẩu, e khẳng định với các cụ, cụ nào biết lái xe kiểu này ra đg sử lý tình huống và phản xạ luôn luôn tốt và chính xác hơn các cụ khác

khkdgs

Xe điện
[video=youtube;qhdr6DO1mtg]http://www.youtube.com/watch?v=qhdr6DO1mtg[/video]
Em cũng học đòi đú đởn tý, ko biết như thế đã đc chưa? e up lên mong các cụ nhận xét và chỉ bảo thêm cho e ạ

[video=youtube;_7eYWTWdtFo]http://www.youtube.com/watch?v=_7eYWTWdtFo&feature=player_detailpage[/video]

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Vote cụ. 1 phong trào chơi mới và nó cần được phổ biến. Sài Gòn đã đi trước HN khá lâu rồi. Những người dám nghĩ và dám làm như cụ dung_taybien không nhiều nên sẽ có ít nhiều gạch đá, cụ vững niềm tin và nâng cao tay nghề nhé. Em nghe tiếng về cụ ở đâu đó rồi thì phải. Cho hỏi cụ ở khu nào ấy nhỉ?

dung_taybien

Xe tăng
Vote cụ. 1 phong trào chơi mới và nó cần được phổ biến. Sài Gòn đã đi trước HN khá lâu rồi. Những người dám nghĩ và dám làm như cụ dung_taybien không nhiều nên sẽ có ít nhiều gạch đá, cụ vững niềm tin và nâng cao tay nghề nhé. Em nghe tiếng về cụ ở đâu đó rồi thì phải. Cho hỏi cụ ở khu nào ấy nhỉ?
Cảm ơn cụ đã hiểu và thông cảm cho tụi em, tụi e chơi vì đam mê chứ đâu có phải mấy chú công tử nhà giầu lấy tiền bố mệ đi mua xe về lấy le với mấy cô chân dài đâu ạ, e cũng muốn nước ta cũng có các đường đua, cũng có các giải đấu để anh em yêu thích xe cũng như các môn thể thao về xe có cơ hội đc tham ra
Nếu cụ ngó nghiêng bên thớt Mer thì sẽ thấy em bên đó ạ, e có xưởng oto chuyên làm về Mer và các dòng xe cao cấp của Đức, nếu có điều kiện e mời cụ qua công ty em tham quan ạ

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Cảm ơn cụ đã hiểu và thông cảm cho tụi em, tụi e chơi vì đam mê chứ đâu có phải mấy chú công tử nhà giầu lấy tiền bố mệ đi mua xe về lấy le với mấy cô chân dài đâu ạ, e cũng muốn nước ta cũng có các đường đua, cũng có các giải đấu để anh em yêu thích xe cũng như các môn thể thao về xe có cơ hội đc tham ra
Nếu cụ ngó nghiêng bên thớt Mer thì sẽ thấy em bên đó ạ, e có xưởng oto chuyên làm về Mer và các dòng xe cao cấp của Đức, nếu có điều kiện e mời cụ qua công ty em tham quan ạ
Cụ ở đâu ạ? Cho em cái địa chỉ, hôm nào em qua cụ, đàm đạo chút ít ^^

nguyenhai141190

Xe máy
E thấy nhiều cụ vẫn còn chưa thông thoáng được cái ý nghĩ
Như E thì nghĩ đơn giản chỉ vì đam mê, mỗi ng một ỏ nhiều đam mê và đam mê nào cũng tốn hết. Không tiền bạc thì thời gian
Tùy vào khả năng cũa mỗi người mà chơi và thõa mãn đam mê thôi.
Vote cụ chủ!
Ps: E là E khoái mấy cái "chuyển động" này lắm! :)

anthonyvnz

Xe hơi
Cái này chỉ gọi là chạy vòng tròn thôi cụ ạ. Cứ chủ nhật đầu tiên của tháng cụ đi cùng HTX Onroad là học được nhiều thứ ra trò đây he eh
Em thích cái còm này ợ.

enterbuy

Xe máy
Website
enterbuy.vn
các cụ siêu nhở. e lót dép ngồi xem ợ

unknown.king

Xe tăng
cụ mới chơi mà máu lửa thế này là tốt rồi
dạo này thấy cụ hay xuất hiện quá
vodka cụ

toyotagt86

Đi bộ
Vầng khoe trình lái đấy cụ ợ, hơn khối anh mua xe về cũng ham drift bỏ bố ra mà có dám chơi đêck đâu. có xe mà ko dám chơi cái môn này thì phí cả cuộc đời đi ô tô.
Như cụ nói có xe xịn mang ra drift để khoe trình lái thì cụ thiển cận quá đấy cụ ạ. Em cũng đang mong VN mình có 1 sân chơi phổ biến về môn này để các cụ mang nhau đi khoe trình lái đây. :)))))))