Xin sách hướng dẫn sử dụng xe Getz !

tubong04

Xe tải
Chào các cụ,các bác,các mợ...em mạn phép mở bài ,chả là em mới mua đc xe getz 1.1 <xe cũ > nhưng em chưa biết cách sử dụng xe như nào cho đỡ tốn xăng và hợp lý,cả điều hòa và các chức năng trong xe getz .Vì thế bác nào có sách hướng dẫn sử dụng send cho em qua mail : tbong07@yahoo.com .Cảm ơn các bác đã quan tâm ạ

muadem

Xe cút kít
Con này lành như vợ cả của cụ, vậy nên không phải học vẫn chiến tốt ==> kết quả là ra cái avatar của cụ :))

Hoanguyenhuu

Xe tải
Bác ơi có phải những năm 90 đâu mà cần hướng dẫn sử dụng xe#:-s.Hình như bác mới mua xe lần đầu và cũng mới có bằng,và cũng lớn tuổi roi hoặc là nữ giới phải không.Xe getz cua bác là 1.1 la xe số sàn rồi sử dụng như mọi loai xe số sàn khác chả có gì đặc biệt,bác có thể hỏi bất kỳ ai mà bác gặp biết lái oto họ có thể hướng dẫn cho bác các chức năng của xe.Còn về vấn đề đỡ tốn xăng và hợp lý thi phải do kinh nghiệm bác đi xe mới quyet đinh được.Nói chung bác chi cần quan tâm là tránh va chạm và bảo dưỡng đinh kỳ là ổn( cái này bác không biet thì bác đên đại lý hyundai người ta tư vấn cho miễn phí mà bác cũng có thể xin sách hương dẫn ở đấy nếu cần)
Em nghĩ là bác chủ thớt tìm sách hướng dẫn để tìm hiểu cũng tốt mà. Em thấy cũng nhiều nhiều bổ ích mà. Đến sách hướng dẫn sử dụng xe máy bây giờ các bác đọc, đến nhiều đoạn vẫn còn THẾ À cơ mà.

anhtho

Xe ngựa
Chào các cụ,các bác,các mợ...em mạn phép mở bài ,chả là em mới mua đc xe getz 1.1 <xe cũ > nhưng em chưa biết cách sử dụng xe như nào cho đỡ tốn xăng và hợp lý,cả điều hòa và các chức năng trong xe getz .Vì thế bác nào có sách hướng dẫn sử dụng send cho em qua mail : tbong07@yahoo.com .Cảm ơn các bác đã quan tâm ạ
Vừa gửi cho cụ xong. Nói chung đọc vẫn hơn, nhất là cụ là người mới sử dụng em nó.

tubong04

Xe tải
cảm ơn các bác,quả thật e mới mua xe lần đầu và cũng mới có bằng,nên chả biết sử dụng như nào nữa,mua xe xong đã chưa sử dụng quen anh Thăng lại ko cho đỗ ở đường,giá như xe ô tô mà gập được lại thì nhẹ gánh cho anh Thăng:!

Ngxnamvn

Xe đạp
Website
www.hanoivco.com
Dạ, em cũng xin các bác HDSD Hyundai GETZ bằng tiếng Việt ạ!

Email cảu em là ngxnamvn@yahoo.com

Cảm ơn các bác nhiều!

Ngxnamvn

Xe đạp
Website
www.hanoivco.com
Up cho đạt quy định ạ!

tethien

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

Ngxnamvn

Xe đạp
Website
www.hanoivco.com
Thanks các bác rất nhiều, em đã nhận được sách các bác gửi!

Đặc biệt cảm ơn bác THLe <thohry@yahoo.com> đã chuyển phát nhanh qua email cho em!

Em là lái mới, rất mong được các bác chỉ giáo!

Ngxnamvn

Xe đạp
Website
www.hanoivco.com
Xin lỗi các bác cho em hỏi, em muốn vote cho các bác mà chẳng biết vote ở đâu (gà mờ mà). Mong các bác chỉ giáo

Ngxnamvn

Xe đạp
Website
www.hanoivco.com
Kính thưa các bác,

Sau khi nhận được cuốn HDSD dành cho HYUNDAI GETZ (bản tiếng Việt) của các bác share, em đã hiệu chỉnh lại (căn chỉnh Margins, xóa bẩn, tái tạo chữ bị mất và đặc biệt là thay thế toàn bộ hình minh họa không nhìn thấy đc do bị nhòe trong quá trình photo và scan bằng hình gốc), nói chung là edit lại và cho ra kết quả chấp nhận được. Vừa hoàn thành xong, em share lại cho các bác nào cần như 1 chào, lời cảm ơn diễn đàn.

Các bác nào có nhu cầu thì download tại: http://www.hanoivco.com/index.php?option=com_docman&task=cat_view&gid=36&Itemid=53&lang=vi
(đăng ký, login rồi download giúp em nhé - toàn bộ free và ổn định vì là website của nhà)

Tiện đây cũng giới thiệu luôn là nhà em chuyên sản xuất các sản phẩm ống điều hòa thông gió trung tâm từ năm 1992, bác nào có nhu cầu thì ủng hộ em nhé!

Rất mong nhận được sự quan tâm, chia sẻ, hợp tác trao đổi kinh nghiệm của các bác!

Chân thành cảm ơn diễn đàn, chân thành cảm ơn các bác!

Nguyễn Xuân Nam
0983868789
admin@hanoivco.com
bacnam@viettel.vn
ngxnamvn@yahoo.com

sonmail23

Xe hơi
Kính thưa các bác,

Sau khi nhận được cuốn HDSD dành cho HYUNDAI GETZ (bản tiếng Việt) của các bác share, em đã hiệu chỉnh lại (căn chỉnh Margins, xóa bẩn, tái tạo chữ bị mất và đặc biệt là thay thế toàn bộ hình minh họa không nhìn thấy đc do bị nhòe trong quá trình photo và scan bằng hình gốc), nói chung là edit lại và cho ra kết quả chấp nhận được. Vừa hoàn thành xong, em share lại cho các bác nào cần như 1 chào, lời cảm ơn diễn đàn.

Các bác nào có nhu cầu thì download tại: http://www.hanoivco.com/index.php?option=com_docman&task=cat_view&gid=36&Itemid=53&lang=vi
(đăng ký, login rồi download giúp em nhé - toàn bộ free và ổn định vì là website của nhà)

Tiện đây cũng giới thiệu luôn là nhà em chuyên sản xuất các sản phẩm ống điều hòa thông gió trung tâm từ năm 1992, bác nào có nhu cầu thì ủng hộ em nhé!

Rất mong nhận được sự quan tâm, chia sẻ, hợp tác trao đổi kinh nghiệm của các bác!

Chân thành cảm ơn diễn đàn, chân thành cảm ơn các bác!

Nguyễn Xuân Nam
0983868789
admin@hanoivco.com
bacnam@viettel.vn
ngxnamvn@yahoo.com
Cám ơn cụ

iBuzz

Xe đạp
học không bao giờ là muộn cả, cảm ơn các cụ nhiều. (*)

lenh_ho_xung

Xe hơi
Hướng dẫn sử dụng Getz bằng tiếng Việt cho các cụ đây ạ :

Bản đã cập nhật ảnh rõ hơn do cụ Ngxnamvn thực hiện (do link của cụ ấy hỏng rồi nên em up lại vào đây cho cụ nào quan tâm)

Hướng dẫn sử dụng Getz bằng tiếng Việt

Link bản cũ:

http://share.vnn.vn/dl.php/5531623
Em cũng có 1 bản nhưng hơi mờ, đang định up lên, nhìn bản này của cụ thấy chuẩn hơn.