Xin tư vấn cam hành trình

trinhtaicb

Xe buýt
GPS cụ tham khảo : F520g, F800g, F550g, F720g, F890g cụ search là ra cả thôi. Nhà em đang có đủ cả mấy mẫu trên. Phải hơn 3tr cụ ạ. Hình ảnh độ nét thì khỏi bàn, vì cũng cao nhất rồi, màn hình điện thoại, laptop cũng chỉ thể hiện được đến vậy.
Có em nào cho chạy luôn trên DVD ko ah? Nhờ cụ tư vấn giúp DVD altis 2016 1.8 luôn ah

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Có em nào cho chạy luôn trên DVD ko ah? Nhờ cụ tư vấn giúp DVD altis 2016 1.8 luôn ah
Cam hành trình chẳng mấy ai cho vào DVD cụ ạ. Đại đa số đều có HDMI, nhưng DVD thì làm gì có HDMI in.
Vả lại nó cũng có màn hình, cụ cần xem lại trên màn hình cam, rút thẻ nhớ cắm điện thoai...

DVD altis thì cụ lắp dvd toyota, giá khoảng hơn 4tr có cả cam lùi và dẫn đường, usb, thẻ nhớ... bluetooth đàm thoại rảnh tay, nghe nhạc, Vietmap S1... hàng cũng luôn có sẵn. Kính cụ !

trinhtaicb

Xe buýt
Cam hành trình chẳng mấy ai cho vào DVD cụ ạ. Đại đa số đều có HDMI, nhưng DVD thì làm gì có HDMI in.
Vả lại nó cũng có màn hình, cụ cần xem lại trên màn hình cam, rút thẻ nhớ cắm điện thoai...

DVD altis thì cụ lắp dvd toyota, giá khoảng hơn 4tr có cả cam lùi và dẫn đường, usb, thẻ nhớ... bluetooth đàm thoại rảnh tay, nghe nhạc, Vietmap S1... hàng cũng luôn có sẵn. Kính cụ !
Vâng, DVD Toy có ok ko cụ? Cam HP 8000g giá sao ah? Cụ có lắp tại xe ko?

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn

Cuchuoikdtv8

Xe hơi

Cụ cho em mở mang tầm mắt tí. Em đọc nhiều quá giờ ù hết tai, càng đọc càng thấy rối. Cụ nói rành rọt giúp em mấy thứ này cái:
1. Cam hành trình thì bao gồm quay video hành trình đi, hiển thị tốc độ, cảnh báo này kia và dẫn đường kiểu bản đồ vietmap phải k ạ và cái này có màn hình riêng
2. Cam lùi và cam tiến tích hợp luôn vào màn hình dvd phải k ạ. Có cách nào khi đang mở dvd mà vào số lùi màn hình hiện cam lùi mà dvd vẫn hát k ạ hay dvd cũng ngắt luôn. Còn cái cam tiến nữa khi muốn xem thì phải làm sao hay lại phải gắn riêng 1 cái màn hình cho nó.
3. Trên thực tế có cần thiết phải gắn cả cam hành trình, cả cam lùi và cả cam tiến k ạ.

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ cho em mở mang tầm mắt tí. Em đọc nhiều quá giờ ù hết tai, càng đọc càng thấy rối. Cụ nói rành rọt giúp em mấy thứ này cái:
1. Cam hành trình thì bao gồm quay video hành trình đi, hiển thị tốc độ, cảnh báo này kia và dẫn đường kiểu bản đồ vietmap phải k ạ và cái này có màn hình riêng . Nó có 3 kiểu thiết bị GPS đặc trưng mà mọi người toàn hay nhầm thôi.
- GPS của Cam hành trình chỉ dùng để đo tốc độ và hiện tốc độ trên Video, tracklog offline
- GPS của thiết bị dẫn đường - Là GPS kết hợp với phần mềm dẫn đường để hướng dẫn lộ trình
- GPS định vị, là các thiết bị tìm xe, ngồi nhà tìm xe, cái này thường có thêm sim 3G

2. Cam lùi và cam tiến tích hợp luôn vào màn hình dvd phải k ạ. Có cách nào khi đang mở dvd mà vào số lùi màn hình hiện cam lùi mà dvd vẫn hát k ạ hay dvd cũng ngắt luôn. Còn cái cam tiến nữa khi muốn xem thì phải làm sao hay lại phải gắn riêng 1 cái màn hình cho nó.
3. Trên thực tế có cần thiết phải gắn cả cam hành trình, cả cam lùi và cả cam tiến k ạ.
1.Đại đa số các cam hành trình không liên quan gì đến Vietmap dẫn đường cả cụ ạ, đó là 2 thiết bị hoàn toàn riêng biệt. Gần đây mới có một số mẫu tích hợp chung cam hành trình và dẫn đường thôi cụ ạ.
2.Cam lùi + Tiến cho chung vào dvd được cụ ạ, khi lùi tập trung như vậy mà để dvd vẫn hát thì không nên tẹo nào cụ ạ. Cài số lùi, màn hình dvd ưu tiên chỉ hiển thị cam lùi. Cam tiến có công tắc, khi nào cụ càn xem thì ấn vào .
3.Ơ , Cam lùi và cam hành trình quan trọng hơn cam tiến. Nhà cụ ngõ nhỏ thì cam tiến cũng rất cần. Đây là những thiết bị mang tính an toàn, nên có. Không có cũng chẳng sao cụ ạ.

Em thấy cụ hỏi như này là hơi rối rồi. Cụ nên đến một cửa hàng nào đó xem và hỏi người ta, sẽ bằng trăm lần đọc.

Cuchuoikdtv8

Xe hơi
1.Đại đa số các cam hành trình không liên quan gì đến Vietmap dẫn đường cả cụ ạ, đó là 2 thiết bị hoàn toàn riêng biệt. Gần đây mới có một số mẫu tích hợp chung cam hành trình và dẫn đường thôi cụ ạ.
2.Cam lùi + Tiến cho chung vào dvd được cụ ạ, khi lùi tập trung như vậy mà để dvd vẫn hát thì không nên tẹo nào cụ ạ. Cài số lùi, màn hình dvd ưu tiên chỉ hiển thị cam lùi. Cam tiến có công tắc, khi nào cụ càn xem thì ấn vào .
3.Ơ , Cam lùi và cam hành trình quan trọng hơn cam tiến. Nhà cụ ngõ nhỏ thì cam tiến cũng rất cần. Đây là những thiết bị mang tính an toàn, nên có. Không có cũng chẳng sao cụ ạ.

Em thấy cụ hỏi như này là hơi rối rồi. Cụ nên đến một cửa hàng nào đó xem và hỏi người ta, sẽ bằng trăm lần đọc.
Vậy cụ có biết mẫu cam hành trình nào tích hợp cả dẫn đường và mấy tính năng tổng hợp kia k ạ. Nếu cụ biết cụ cho em xin cái giá luôn với để em dễ lựa chọn ạ. Em cảm ơn cụ

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Vậy cụ có biết mẫu cam hành trình nào tích hợp cả dẫn đường và mấy tính năng tổng hợp kia k ạ. Nếu cụ biết cụ cho em xin cái giá luôn với để em dễ lựa chọn ạ. Em cảm ơn cụ
Cụ có thể xem Lx51s Roga hoặc lx55s Roga

otoke sakami

Xe đạp
e vào lót dép cái..chứ không dành về cái này lắm :D

turnviet

Xe lăn
Người OF
Website
carcam.vn
Cụ cho em hỏi chỗ nào làm cái này uy tín ạ. Giá gồm cả lắp đặt là bao nhiêu? Có dịch vụ đến tận nơi lắp đặt k hay phải mang xe qua ạ.
Em là người phân phối cái này ở Việt nam, và cũng là thiết bị gương hiếm hoi chạy Vietmap S1 dẫn đường. Tuy nhiên cụ có thể mua ở bất kỳ cửa hàng nội thất nào. Nên mang xe qua vì còn đấu cam lùi.

Minh tần tảo

Xe buýt

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
Cam hành trình đập hộp, made in Korea màn cảm ứng 3.5" HD, hai cam qua trước sau góc quay rộng độ phân giải cao, GPS hiển thị luôn tốc độ trên màn, chế độ cảnh báo chuyển làn, va chạm, thẻ nhớ 16Gb, cụ nào cần có thể tham khảo.

Dung OtoPro

Xe hơi
Hãng HP mới có em HP F890g 2 camera! Các cụ xem em này chưa ạ?

Cuchuoikdtv8

Xe hơi
Các cụ cho nhời khuyên. Trong mấy em này nên chọn em nào tối ưu hơn ạ. Roga LX55S có camera lùi, tích hợp trên gương 7inch- 4.2tr, HP890G 2 camera trước sau - 4.5tr, Vietmap K12 2 camera trước sau xem chung trên LCD 3 inch- 3.7tr, K8 phần mềm tiếng Việt thân thiện- 2.6tr

Dung OtoPro

Xe hơi
Các cụ cho nhời khuyên. Trong mấy em này nên chọn em nào tối ưu hơn ạ. Roga LX55S có camera lùi, tích hợp trên gương 7inch- 4.2tr, HP890G 2 camera trước sau - 4.5tr, Vietmap K12 2 camera trước sau xem chung trên LCD 3 inch- 3.7tr, K8 phần mềm tiếng Việt thân thiện- 2.6tr
Giờ cụ cứ chơi cái anh 2 camera cụ ạ!

Cứ Vietmap mà rùng cụ ợ ;))