Xin tư vấn chọn mua Innova 2020

VuongLinh19

Xe buýt
ngoài ra em nó cũng bền bỉ và tiết kiệm lắm cụ à :D
em thì kết nhất khoản tiết kiệm xăng của ỉn, e chạy ỉn đến nay được 2 vạn 2 từ khi bóc tem tính trung bình đường hỗ hợp thì em ỉn ăn hết 8.4l/100km. Cực kỳ chim ưng

sweetlightvn

Xe buýt
Ỉn chạy cực lành và thoải mái, thồ hàng cũng rất khỏe chả khác gì xe bán tải cả. Em đi 2 năm rồi cũng tryhard em nó nhưng cũng chẳng thấy hỏng hóc gì, xăng ăn vừa phải, nếu thêm một vài option nữa thì tuyệt vời

songsong

Xe buýt
Em có ông anh cũng mua Ỉn trả góp. Đầu tiên anh ấy thanh toán trước 50%, vậy mà chưa đến 2 năm anh ấy đã tất toán xong cái xe rồi. Toyota giờ cũng hỗ trợ nhiều cái cho người dùng, cụ chịu khó tìm hiểu là ra tết rước được em nó về ngay

Toietmoi

Xe điện
Em thấy bình thường mà, có làm sao đâu cụ. tại cụ khó tính với đa nghi thôi. Có phải nhất thiết cả đời người ta chỉ đi 1 chiếc đâu cụ
Tại sao mua xe Rush 1 tháng rồi mà tháng sau lại đi lái thử?
Rồi trong topic này kêu 4 năm nay đi xe chật quá nên đổi lên Innova cho rộng rãi.
Trình lùa gà thấp quá, nên tôi khuyên cụ giang83 chuyên tâm bán hàng, đừng chơi chiêu bẩn trên này nữa.

Toietmoi

Xe điện
Kệ thôi cụ à! các cụ trên này mình sao biết được các cụ ấy đã từng đi chưa, cứ người mình biết mà hỏi cụ à. Mà tuyệt nhiên ai đang đi Innova em hỏi đều thấy khen, không bị chê như ở trên này đâu cụ
Lại nick ảo à? 2 vợ chồng cụ đi 2 con Wigo cho đồng bộ nhỉ :P
Công nhận seeder nhà Toy trong này nhiều thật, khách hàng mới vào đọc hoa hết cả mắt :)

chaien85

Xe tải
Em thấy Innova chạy đầy đường mà sao một số cụ cứ chê nhể

chaien85

Xe tải
Có ai chê Innova đâu cụ, nhà em chỉ chê sale Toy diễn kịch kém và chơi chiêu trò bẩn với xe của hãng khác thôi :)
cụ khó tính kinh! em thấy box hãng nào cụ chả chê =)) vừa ngó qua cái bài review chiếc Tucson cũng thấy cụ vào chê =))

Toietmoi

Xe điện
cụ khó tính kinh! em thấy box hãng nào cụ chả chê =)) vừa ngó qua cái bài review chiếc Tucson cũng thấy cụ vào chê =))
Tôi chưa từng chê Tucson nhé.
Mỗi hãng, mỗi xe có những tệp khách hàng mà họ hướng tới, có thể phù hợp người này nhưng không phù hợp người kia, bởi vậy mình không nên áp đặt tiêu chuẩn của mình cho người khác.
Với sale thì cần doanh số nhưng cũng cần fair play với sản phẩm của đối thủ, sự tử tế đối với người bán hàng rất quan trọng, đừng nên ném đá dấu tay, chơi đòn dưới thắt lưng với xe của hãng khác.

xepdap

Xe buýt
Tôi chưa từng chê Tucson nhé.
Mỗi hãng, mỗi xe có những tệp khách hàng mà họ hướng tới, có thể phù hợp người này nhưng không phù hợp người kia, bởi vậy mình không nên áp đặt tiêu chuẩn của mình cho người khác.
Với sale thì cần doanh số nhưng cũng cần fair play với sản phẩm của đối thủ, sự tử tế đối với người bán hàng rất quan trọng, đừng nên ném đá dấu tay, chơi đòn dưới thắt lưng với xe của hãng khác.
thế nào là chê hả cụ! xe nào chẳng có ưu và nhược điểm riêng, chả có xe nào 10 phân vẹn 10 cả! mọi ng có trải nghiệm và nhận thấy những cái xấu của những chiếc họ đi, họ nêu lên để người mua có thêm thông tin đấy là sai hả cụ! cụ vào box xe hãng nào cũng thế cả thôi

Toietmoi

Xe điện
thế nào là chê hả cụ! xe nào chẳng có ưu và nhược điểm riêng, chả có xe nào 10 phân vẹn 10 cả! mọi ng có trải nghiệm và nhận thấy những cái xấu của những chiếc họ đi, họ nêu lên để người mua có thêm thông tin đấy là sai hả cụ! cụ vào box xe hãng nào cũng thế cả thôi
Đọc lại mấy bài phản hồi của tôi phía trên, tôi đang đề cập đến sales Toy lập 1 loạt nick clone rồi đi dìm hàng đối thủ, định hướng dư luận 1 cách trơ trẻn. Những thành phần đó cần phải bị lên án, loại bỏ.

xepdap

Xe buýt
Đọc lại mấy bài phản hồi của tôi phía trên, tôi đang đề cập đến sales Toy lập 1 loạt nick clone rồi đi dìm hàng đối thủ, định hướng dư luận 1 cách trơ trẻn. Những thành phần đó cần phải bị lên án, loại bỏ.
Nhưng có dìm đúng ko cụ :))

Toietmoi

Xe điện
Nhưng có dìm đúng ko cụ :))
Riêng khoản lập nick ảo rồi đưa thông tin sai sự thật về chính bản thân mình thì thành phần đó không đáng tin tưởng rồi, còn việc sale hãng này đi nói xấu hãng khác về mặt đạo đức càng không thể chấp nhận.
Người tiêu dùng bây giờ tỉnh táo lắm, không dễ lùa đâu.

xepdap

Xe buýt
Riêng khoản lập nick ảo rồi đưa thông tin sai sự thật về chính bản thân mình thì thành phần đó không đáng tin tưởng rồi, còn việc sale hãng này đi nói xấu hãng khác về mặt đạo đức càng không thể chấp nhận.
Người tiêu dùng bây giờ tỉnh táo lắm, không dễ lùa đâu.
em thấy cụ cứ hằn học kiểu gì ấy :))

Toietmoi

Xe điện
em thấy cụ cứ hằn học kiểu gì ấy :))
Cụ cảm giác vậy thôi, cũng có thể do cụ là sale Toy nên giật mình chăng? Trên OF này tôi nhận xét về xe rất khách quan, bởi tôi là người dùng chứ không phải sale của hãng nào. Nhưng thực sự tôi ghét những thành phần có vấn đề về đạo đức kinh doanh.

xepdap

Xe buýt
Cụ cảm giác vậy thôi, cũng có thể do cụ là sale Toy nên giật mình chăng? Trên OF này tôi nhận xét về xe rất khách quan, bởi tôi là người dùng chứ không phải sale của hãng nào. Nhưng thực sự tôi ghét những thành phần có vấn đề về đạo đức kinh doanh.
=)) cụ mở gian hàng chuyên nghiệp đi em vào ủng hộ

Nhocxùtt

[Tịch thu bằng lái]
Hôm trước có mấy bố anti đăng hình vios tụt số tháng 1 2021 mà bỏ quên thực tế là bản 2020 nó cháy hàng trên toàn hệ thống vì hãng đẩy kho rất mạnh, dọn đường nhanh cho 2021 về nên tháng 1 ko giao đc mấy xe

Lưu Hải 77

[Tịch thu bằng lái]
Mặt ca lăng được đấy chứ, nhìn xe thoáng, rộng và khoẻ hơn