Xin tư vấn để cải thiện sức khỏe nam giới?

Hàn Trầm

Xe máy
Kính thưa cccm, nhà cháu mới đi xét nghiệm sức khỏe sinh sản cả 2 vợ chồng về ( do nhà cháu thả cửa mãi mà chưa có gì ) kq tinh dịch đồ của cháu ko đc suôn sẻ cho lắm ( pH tinh dịch 6.8, mật độ tinh trùng hơi thấp 13,5tr/ml, tỷ lệ tinh trùng sống 51% ) cũng ở mức độ nhẹ chứ không tới mức quá nặng thế thì chỉ cần uống mấy sản phẩm hỗ trợ như Gen X, tinh chất hàu tươi … có đc ko ? Cụ mợ nào có chế độ ăn uống, luyện tập mà hỗ trợ tốt cho khoản này thì cho cháu xin? Cháu vodka sẵn rồi ạ

Totokid

Xe máy
Website
totokid.vn
lên gú gồ mà tìm cụ ơi
hoặc ziu tút có đầy bài tập hỗ trợ món này đấy

duonglam89

Xe hơi
Cụ có thuốc lá, rượu bia gì không? thức khuya nữa. nếu có thì dẹp hết cho em, kể cả cụ có 1 chế độ ăn uống tốt, thực phẩm bsung ok nhưng nếu những thói quen xấu cụ ko thay đổi
Thì cũng chỉ tốn tiền vô ích mà thôi. Thói quen sống ảnh hưởng nhiều tới chất lượng ấy ấy đấy cụ ạ

TuanDK

Xe tải
Cụ tham khảo:
- Chế độ dinh dưỡng: Nên chú ý cân bằng các chất xơ, canxi, các chất khoáng, kim loại nhất là sắt kẽm, đạm và các vitamin,… Hạn chế các thực phẩm quá nhiều muối, các thức ăn quá nhiều chất béo… tránh sử dụng các chất kích thích như rượu bia thuốc lá vì sẽ ảnh hưởng rất xấu đến sức khoẻ cũng như sinh lý nam
- Tâm lý: cần chú ý đến thời gian nghỉ ngơi, thư giãn khoa học, xen kẽ với thời gian làm việc để giúp cho tâm lý được thoải mái. Nên trò chuyện với người thân, chơi các môn thể thao,… để giúp cân bằng tâm lý, hạn chế áp lực công việc. Nên ngủ đúng giờ, không nên thức khuya để tránh căng thẳng và stress.
- Tập luyện: tích cực luyện tập các môn thể thao để giúp tăng cường, nâng cao sức khoẻ, hỗ trợ săn chắc cơ bắp. Có thể ưu tiên các bộ môn thể thao tăng cường sức khoẻ cho các cơ vùng đùng, hông, mông,… cũng như các bộ môn giúp tăng cường sức bền để hỗ trợ tốt hơn cho chuyện xxx
- Bổ sung thêm sp tăng cường sinh lý nam giới, Gen X em thấy cũng nổi và có vẻ được nhiều người tin dùng đấy ạ, em thấy mấy người em biết đều từng nói đến ẻm này, còn em thì vẫn sung lắm nên chưa cần hỗ trợ. Cụ nên tìm hiểu kỹ lại xem như nào, ok thì dùng ko thì chuyển loại khác, giờ có nhiều lắm, lo gì
Chúc nhà cụ sớm có tin tốt lành.

Bạc Ag

[Tịch thu bằng lái]
Kính thưa cccm, nhà cháu mới đi xét nghiệm sức khỏe sinh sản cả 2 vợ chồng về ( do nhà cháu thả cửa mãi mà chưa có gì ) kq tinh dịch đồ của cháu ko đc suôn sẻ cho lắm ( pH tinh dịch 6.8, mật độ tinh trùng hơi thấp 13,5tr/ml, tỷ lệ tinh trùng sống 51% ) cũng ở mức độ nhẹ chứ không tới mức quá nặng thế thì chỉ cần uống mấy sản phẩm hỗ trợ như Gen X, tinh chất hàu tươi … có đc ko ? Cụ mợ nào có chế độ ăn uống, luyện tập mà hỗ trợ tốt cho khoản này thì cho cháu xin? Cháu vodka sẵn rồi ạ
Cụ chuyển mợ nhà sang đây cho em
9 tháng sau mời cụ sang ẵm hàng về, có file đính kèm luôn =))=))=))

Vie.ABC

Xe điện
Ca này phải hỏi và tuân theo chi dẫn của Bác Sĩ .... uống linh tinh , Tịt luôn thì thành cái Vòi Nước thì Vợ nó mắng cho thì khộ!....

spy_007

Xe tải
Cụ chịu khó thể dục..bỏ bia rượu. Ngủ 10h45-5h45. Sáng thể dục. Đều đặn đi cụ. Lên cả tuổi thọ luôn..

Hàn Trầm

Xe máy
Cụ tham khảo:
- Chế độ dinh dưỡng: Nên chú ý cân bằng các chất xơ, canxi, các chất khoáng, kim loại nhất là sắt kẽm, đạm và các vitamin,… Hạn chế các thực phẩm quá nhiều muối, các thức ăn quá nhiều chất béo… tránh sử dụng các chất kích thích như rượu bia thuốc lá vì sẽ ảnh hưởng rất xấu đến sức khoẻ cũng như sinh lý nam
- Tâm lý: cần chú ý đến thời gian nghỉ ngơi, thư giãn khoa học, xen kẽ với thời gian làm việc để giúp cho tâm lý được thoải mái. Nên trò chuyện với người thân, chơi các môn thể thao,… để giúp cân bằng tâm lý, hạn chế áp lực công việc. Nên ngủ đúng giờ, không nên thức khuya để tránh căng thẳng và stress.
- Tập luyện: tích cực luyện tập các môn thể thao để giúp tăng cường, nâng cao sức khoẻ, hỗ trợ săn chắc cơ bắp. Có thể ưu tiên các bộ môn thể thao tăng cường sức khoẻ cho các cơ vùng đùng, hông, mông,… cũng như các bộ môn giúp tăng cường sức bền để hỗ trợ tốt hơn cho chuyện xxx
- Bổ sung thêm sp tăng cường sinh lý nam giới, Gen X em thấy cũng nổi và có vẻ được nhiều người tin dùng đấy ạ, em thấy mấy người em biết đều từng nói đến ẻm này, còn em thì vẫn sung lắm nên chưa cần hỗ trợ. Cụ nên tìm hiểu kỹ lại xem như nào, ok thì dùng ko thì chuyển loại khác, giờ có nhiều lắm, lo gì
Chúc nhà cụ sớm có tin tốt lành.
Chế độ ăn uống em sẽ lưu ý chuyển cho gấu em
Cái Gen x có an toàn không cụ nhỉ? em chỉ sợ loại nào tác dụng phụ hay dùng mãi chẳng hiệu quả thì quá tội

thuhamt12

[Tịch thu bằng lái]
Tập các bài tập thể dục thể thao tốt cho chuyện ấy
Bỏ hết rượu bia thuốc lá đi
Ngủ sớm, chơi game điện thoại ít thôi
hạn chế đặt laptop khi ngồi khoanh chân, ko tốt tí nào

tiennv.kd

Xe tải
Các cụ trên này tư vấn đủ cả, vc cụ cứ tầm 5-7 ngày rồi thả chứ đừng mật độ sát nhau quá xem sao

ledung_vcci

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nên bổ sung các loại sau:
1. Thực phẩm có nhiều Axit folic
Nồng độ axit folic trong cơ thể quyết định rất lớn đến các khuyết tật về mặt di truyền của tinh trùng. Nếu tinh trùng dị dạng thụ tinh với trứng, nguy cơ sảy thai và trẻ sơ sinh mắc phải các dị tật bẩm sinh rất cao. Do đó, bạn nên bổ sung nguồn thực phẩm giàu axit folic vào danh sách “Ăn gì để có nhiều tinh trùng chất lượng và khỏe mạnh”.
Axit folic có nhiều trong:
Cam, chuối, dâu.
Ngũ cốc nguyên cám.
Rau có màu xanh đậm như rau diếp, măng tây, cải bó xôi.
Đậu lăng, đậu đen, đậu pinto.
2. Quả óc chó cũng là một trong những thực phẩm tốt cho nam giới. Với hàm lượng omega-3 cao, ăn quả óc chó mỗi ngày sẽ tăng cường khả năng vận động của tinh trùng và giúp thụ thai dễ dàng hơn.
3. Vitamin E có vai trò rất quan trọng đối với tinh trùng và trứng. Đây là hợp chất được ví như là “hàng rào” bảo vệ tinh trùng khỏi những tác nhân gây hại. Bên cạnh đó, vitamin E còn kích thích ham muốn ở quý ông hiệu quả nhờ làm tăng nồng độ hormone Testosterone. Vitamin E có nhiều trong các loại rau có màu xanh đậm, lòng đỏ trứng, ớt chuông, thịt gia cầm, các loại đậu, bơ, đu đủ…
Chúc cụ hạnh phúc.

TuanDK

Xe tải
Cái Gen x có an toàn không cụ nhỉ? em chỉ sợ loại nào tác dụng phụ hay dùng mãi chẳng hiệu quả thì quá tội
Tăng cường ăn hàu, cua, tôm, hạt mè, hạt bí ngô và các sản phẩm từ ngũ cốc nguyên cám là những thực phẩm giàu kẽm. Kẽm có vai trò rất quan trọng trong việc duy trì sức khỏe sinh sản, sản xuất tinh trùng và hormone Testosterone. nếu thiếu kẽm, các “tinh binh” của anh em mình không chỉ bị giảm sút về số lượng mà còn cả chất lượng cũng như suy giảm ham muốn chuyện chăn gối luôn đấy cụ ạ. Gen X thành phần nó nghe nói an toàn tác dụng nhanh hiệu quả bền vững đấy, em có đứa bạn bán bên quầy thuốc tây nó bảo loại này bán chạy lắm, nhiều người phít bách tốt.

Chỉnh sửa cuối:

binhoanh

[Tịch thu bằng lái]
Tìm hiểu rõ nguyên nhân từ đâu để còn biết mà sửa, chữa cụ ạ. Cụ xem mình có nằm trong số đó không
  • Mất cân bằng nội tiết tố bên trong cơ thể.
  • Mắc các bệnh viêm nhiễm như viêm tuyến tiền liệt, bệnh lậu…
  • Rối loạn di truyền như hội chứng Klinefelter - tình trạng không phân li nhiễm sắc thể ở nam giới, có nghĩa là nam giới có một cặp nhiễm sắc thể giới tính X thay vì chỉ có một nhiễm sắc thể X.
  • Sử dụng kháng sinh, thuốc chống trầm cảm.
  • Căng thẳng kéo dài.
  • Thường xuyên sử dụng bia rượu, thuốc lá, các chất kích thích.
  • Mặc quần quá chật, thói quen tắm nước nóng.
  • Chấn thương cơ quan sinh sản, giãn tĩnh mạch thừng tinh hay ống vận chuyển tinh trùng bị dị dạng, gặp vấn đề do phẫu thuật.
  • Chế độ ăn uống nghèo nàn, thiếu dưỡng chất.

tiennv.kd

Xe tải
Cháu thấy cái món dâm dương hoắc, k biết có ổn không các cụ?

Hàn Trầm

Xe máy
Các cụ trên này tư vấn đủ cả, vc cụ cứ tầm 5-7 ngày rồi thả chứ đừng mật độ sát nhau quá xem sao
Vâng cụ ạ, nhà em cũng sách vở, app tính toán đủ cả, chứ có phải ngày nào cũng hùng hục đâu ạ

CúĐêm

Xe tải
Dâm dương hoắc đã được biết đến từ lâu nhờ nhiều công dụng tốt đối với sức khỏe con người. Loại thảo mộc này thường được nhiều thầy thuốc Đông y sử dụng để trị bệnh yếu sinh lý ở cả nam và nữ giới. Trong dân gian cũng dùng để giảm bớt mệt mỏi, tăng cường sức khỏe. Cụ thể như sau:
- Kích thích ham muốn: giúp làm giảm bớt áp lực, mệt mỏi. Đây là những tác nhân gây ảnh hưởng tiêu cực đến đời sống sinh lý của các quý ông. Chẳng hạn như: không có hưng phấn khi quan hệ tình dục, giảm ham muốn, suy nhược cơ thể,… Nhờ việc cân bằng testosterone và estrogen, dâm dương hoắc có thể ngăn các tình trạng như yếu sinh lý, xuất tinh ngoài ý muốn ở nam hay khô hạn ở nữ. Chất Icariin có trong loài cây này còn giúp điều trị giãn mạch máu, tăng lưu thông máu và có kháng viêm hiệu quả, giúp cải thiện sức khỏe sinh lý.
- Điều trị rối loạn cương dương: dâm dương hoắc có khả năng tăng lưu thông máu trong mạch máu dẫn đến dương vật để cải thiện tình trạng rối loạn cương dương ở phái mạnh. Chất Icariin còn giúp duy trì sự cương cứng của “cậu nhỏ”, làm tăng khoái cảm và ham muốn lâm trận. Ngoài ra Icariin còn giúp các cơ linh hoạt hơn, tránh những tổn thương thần kinh gây ra rối loạn cương dương.
- Tăng nồng độ testosterol: Icariin có trong dâm dương hoắc có thể tăng nồng độ testosterol. Đây là chất ngoài khả năng cải thiện ham muốn tình dục, còn giúp tăng sức mạnh và sức đề kháng.
- Giúp cân bằng hormone: dương hoắc được dùng trong nhiều vị thuốc cổ truyền với chức năng làm tăng và cân bằng năng lượng “âm”. Thảo dược này hỗ trợ cân bằng hormone trong hoặc sau giai đoạn mãn kinh ở nữ giới.

manhcho1

[Tịch thu bằng lái]
Cũng được đấy cụ nhiều công dụng ok
nhưng phải có chỗ mua hàng uy tín, nhưng nếu ysl thì cũng hỗ trợ phần nào thôi ạ

tiennv.kd

Xe tải
Cũng được đấy cụ nhiều công dụng ok
nhưng phải có chỗ mua hàng uy tín, nhưng nếu ysl thì cũng hỗ trợ phần nào thôi ạ
chỗ uy tín thì cháu có, vì bà bác gần làm thuốc nhưng trc đến nay k dám hỏi cũng vì ngại, :)

manhcho1

[Tịch thu bằng lái]
An toàn cụ ạ vì nó là kiểu thiên nhiên lành tính thôi ý mà. Em dùng chả có tác dụng phụ j cả, bình thường mấy loại thiên nhiên thì ít bị td phụ lắm.
Đợt trước em cũng tìm hiểu kỹ lắm mới chốt hạ em Gen X này đấy ạ. đây là sp sinh lý nam ứng dụng công nghệ engine siêu hoạt tốc kết hợp với Ngài Tằm Đực có chứa tinh chất methylentostoron - hợp chất quan trọng trong hóc môn sinh dục nam từ đó kích thích sản sinh testostoron tự thân và tăng chất lượng tinh trùng ở nam giới đấy cụ. Mạnh dạn lên cụ
Có bệnh thì vái tứ phương

HoaiAnh_Spa

Xe đạp
cải thiện sức khỏe nam giới ok, thì cần có chế độ ăn uống, nghỉ ngơi khoa học, thói quen của mọi người bây giờ cứ cầm đt trước khi đi ngủ, 12h có khi vẫn còn lướt đt, ảnh hưởng cực xấu tới sắc đẹp của như sức khỏe đấy ạ, nói chung cụ chủ nên search về lối sống khoa học nhé, không chỉ giúp ích trong chuyện chăn gối mà còn giúp con người ta khỏe mạnh, sống lâu hơn đó