[Funland] Xin tư vấn mua chung cư tầm 3,5 tỷ 3 ngủ, loanh quanh Mỗ Lao, Trung Hòa Nhân Chính, Trung Kính

Cụ tăng bán kính lên chút: Thăng Long Number 1, Vinaconex, Trung Văn hoặc Nam Trung Yên

CnB244256

Xe máy
Nếu ko quá gấp thì cứ túc tắc tìm thôi cụ, gặp căn nào thích thì deal giá có thể mua được , ko hợp nhau thì chia tay :D
Vì thế nên mấy tháng nay e vẫn cứ túc tắc mà. Các bác cứ rao giá các bác thích. E nhường những ng có điều kiện hơn e đi trc. Bgio phù hợp với đk của e thì vào việc

f1_hn

Xe container
Bạn e có căn 95m2 ở tòa Hei Tower, nhà nguyên bản CDT, trc để làm VP...mua về xác định đập đi làm lại chứ thiết kế của CDT ko đỡ nổi :(. Giá đang chào là 3.3 tỷ. Cụ nào cần e kết nối

mrthangvt

Xe máy
Website
www.youtube.com
Cụ chờ đợi được thì tham khảo dự án Grand Sunlake ngay đầu đường Nguyễn Khuyến, mới khai trương nhà mẫu, nhưng chắc tầm quý 4 sang năm mới bàn giao được.
Cụ muốn đi xem nhà mẫu thì ib e đăng ký đưa cụ đi xem ạ

Cụ chờ đợi được thì tham khảo dự án Grand Sunlake ngay đầu đường Nguyễn Khuyến, mới khai trương nhà mẫu, nhưng chắc tầm quý 4 sang năm mới bàn giao được.
Cụ muốn đi xem nhà mẫu thì ib e đăng ký đưa cụ đi xem ạ View attachment 7722660
Tòa này đổi tên, đổi chủ đầu tư mấy lần, em xin kiếu, mời cụ khác có gan vào.

elitek

Xe buýt
Mấy khu cụ chủ cần giờ toàn khu ổn định, thuận tiện, nên giá chắc chắn phải cao rồi, nhất là khi Trung kính. Giá có giảm do đợt giảm BDS chung thì cũng ko giảm nhiều như mấy dự án ven HN trước tăng ảo đâu. Mà mấy dự án xa xa như floren mỹ đình, giá bán nó đã 45tr/m rồi. Nên mấy khu nội đô vành đai 3 này thì nó vậy. Trừ mấy căn lỗi thì mới có giá rẻ hơn chút. Mà thường cswn lỗi họ hay bán, chứ mấy căn đẹp họ giữ ở, ít khi bán.

Cụ chủ không ngại cũ kĩ thì trục dọc 17T Hoàng Đạo Thuý giá vẫn okie đó.

Mấy khu cụ chủ cần giờ toàn khu ổn định, thuận tiện, nên giá chắc chắn phải cao rồi, nhất là khi Trung kính. Giá có giảm do đợt giảm BDS chung thì cũng ko giảm nhiều như mấy dự án ven HN trước tăng ảo đâu. Mà mấy dự án xa xa như floren mỹ đình, giá bán nó đã 45tr/m rồi. Nên mấy khu nội đô vành đai 3 này thì nó vậy. Trừ mấy căn lỗi thì mới có giá rẻ hơn chút. Mà thường cswn lỗi họ hay bán, chứ mấy căn đẹp họ giữ ở, ít khi bán.
Em túc tắc tìm từ giờ đến đâu năm sau, mua nhà cũng là cái duyên, tiền gửi lãi đến sang năm có khi thêm được ít tiền mua, em không lo lắm. Thanks cụ.

f1_hn

Xe container
95m2 toà Hei, nguyên bản thô của cdt, trc làm VP. Giá 3.3 tỷ bao sang tên. Cụ ưng thì ib e.

CnB244256

Xe máy
Cụ muốn đi xem nhà mẫu thì ib e đăng ký đưa cụ đi xem ạ View attachment 7722660
Tòa này thì ghê rồi. Có lần e lần mò thế nào vào đúng group của nhóm chủ nhà mua khu này từ 2009 hay 2010 gì đó. Vẫn đang hò nhau kiện cáo tùm lum. Người ta đóng gần đủ tiền rồi. Chủ cũ đi tù. Chủ mới ko công nhận bắt đóng thêm hay quy đổi kiểu gì đó ng ta ko chịu. Không biết đã giải quyết êm chưa. Mà mấy năm nay e hay cho con đi tiêm phòng ở vncc gần đó thấy mãi có chồng thêm đc tầng nào đâu. Giờ ko biết đến tầng mấy rồi. E nhớ ko lầm là cuối 2021 đầu 2022 mới đến tầng 3 hay 6 j đó

Tòa này thì ghê rồi. Có lần e lần mò thế nào vào đúng group của nhóm chủ nhà mua khu này từ 2009 hay 2010 gì đó. Vẫn đang hò nhau kiện cáo tùm lum. Người ta đóng gần đủ tiền rồi. Chủ cũ đi tù. Chủ mới ko công nhận bắt đóng thêm hay quy đổi kiểu gì đó ng ta ko chịu. Không biết đã giải quyết êm chưa. Mà mấy năm nay e hay cho con đi tiêm phòng ở vncc gần đó thấy mãi có chồng thêm đc tầng nào đâu. Giờ ko biết đến tầng mấy rồi. E nhớ ko lầm là cuối 2021 đầu 2022 mới đến tầng 3 hay 6 j đó
Sale đi lùa gà mà cụ, em cứ ra sổ rồi em mua cho chắc.

Tuongtien1977

Xe điện

KhanhTam

Xe máy
Tòa này giờ sale đi lùa bắt được con bò lạc nào thì bắt thôi cụ

Bobbynguyenhieu

Xe hơi
Toà này nghe đã thấy phong thuỷ k tốt rồi cụ ak, kiện cáo tum lum, chủ đất thi đi tù ……

TraMy Wooribank

Xe máy
Giá khu Cầu Giấy quá đắt so với Hà đông, trong khi ko gần hơn bao nhiêu. CG giờ nhiều đoạn tắc hơn HĐ luôn.

Cụ đi xem Mulberry lane khu Mỗ Lao đi, đảm bảo cụ sẽ thích ngay lập tức. Rất rất hiếm khu cc nào ở HN tiện ích đầy đủ và như resort vậy ở HN.
Em có mấy KH ở đây, ai cũng ưng ý vô cùng, toàn kéo thêm anh em bạn bè về ở cùng. Khá ngạc nhiên là giá khu này còn rất rẻ!

Cụ tìm mua mà thích căn đẹp hay chưa đủ tiền thì inbox em, Wooribank bên em đang có lãi suất cho vay mua bđs rất tốt ạ!

CnB244256

Xe máy
Giá khu Cầu Giấy quá đắt so với Hà đông, trong khi ko gần hơn bao nhiêu. CG giờ nhiều đoạn tắc hơn HĐ luôn.

Cụ đi xem Mulberry lane khu Mỗ Lao đi, đảm bảo cụ sẽ thích ngay lập tức. Rất rất hiếm khu cc nào ở HN tiện ích đầy đủ và như resort vậy ở HN.
Em có mấy KH ở đây, ai cũng ưng ý vô cùng, toàn kéo thêm anh em bạn bè về ở cùng. Khá ngạc nhiên là giá khu này còn rất rẻ!

Cụ tìm mua mà thích căn đẹp hay chưa đủ tiền thì inbox em, Wooribank bên em đang có lãi suất cho vay mua bđs rất tốt ạ!
Khu mul này e cũng thấy nhiều ng bảo ở sướng mỗi tội vụ thang máy hơi lâu, tk cũ phòng khách ko có ban côngvà slot oto gần như không có luôn trừ khi mua nhà có slot sẵn. Khu season đối diện thì mới hơn và cùng cđt. Ở thấy bảo cũng thích mỗi tội vụ mất nước thì là bệnh kinh niên. Khu đằng sau thì cây cối um tùm. Muỗi như quân nguyên
Nói chung khu nào cũng đc cái này mất cái kia. Tùy cụ nào chấp nhận đc đk nào

TraMy Wooribank

Xe máy
Khu mul này e cũng thấy nhiều ng bảo ở sướng mỗi tội vụ thang máy hơi lâu, tk cũ phòng khách ko có ban côngvà slot oto gần như không có luôn trừ khi mua nhà có slot sẵn. Khu season đối diện thì mới hơn và cùng cđt. Ở thấy bảo cũng thích mỗi tội vụ mất nước thì là bệnh kinh niên. Khu đằng sau thì cây cối um tùm. Muỗi như quân nguyên
Nói chung khu nào cũng đc cái này mất cái kia. Tùy cụ nào chấp nhận đc đk nào
Cụ thông tin chuẩn ạ, chắc cụ cũng tìm hiểu nhiều. Nhưng mấy cái nhược điểm kia ko có gì đáng kể, khắc phục được hết nên em đánh giá khu này là 1 trong những khu đáng sống nhất HN, em ngạc nhiên sao giá lại rẻ vậy, theo đánh giá của em thì giá nó xứng đáng ngang bên Royal (hơn Royal mọi thứ, thua vị trí nên bù trừ coi như bằng nhau). À mà vụ mất nước thì ko chính xác, thông tin cụ cũ rồi ạ.

Season mới hơn nhưng ko được đầy đủ tiện ích bằng và không gian ko xanh mát được như Mulberry. Chỗ đỗ xe nghe nói Season cũng chật vật hơn Mul. Em vẫn vote Mul ở đẳng cấp trên 1 bậc ạ.