Xin tư vấn về phần mềm dẫn đường xe cx5 fl

Yaml8290

Xe tải
Cụ cứ sử dụng xe nếu có vấn đề gì thắc mắc cụ cứ ới e để e lên diễn đàn nghiên cứu nếu ra e chỉ cho cụ. Tính e là vậy giúp được việc gì e giúp hết mình luôn

trinhhunghb

Xe lăn
Cụ cứ sử dụng xe nếu có vấn đề gì thắc mắc cụ cứ ới e để e lên diễn đàn nghiên cứu nếu ra e chỉ cho cụ. Tính e là vậy giúp được việc gì e giúp hết mình luôn
thanks cụ ạ...cái tự đóng cửa khi mình ra khỏi xe một tý ...quá tiện ích cụ ạ..sáng nay em làm theo hướng dẫn của cụ đã ngon rồi...còn cảnh báo áp xuất lốp thì em ko nhìn thấy ảnh của cụ...cụ gửi qua face boock cho em thì tiện hơn ạ..ko zalo cũng được..số của em 0916368041..còn face boock : agribankkimboi trinh...

trinhhunghb

Xe lăn
cái vụ navi em lấy thẻ cắm vào lên bản đồ và định vị luôn..nhưng em chưa biết phần dẫn đường...ví dụ..mình muốn đến bình phước...và navi nó dẫn đường cho mình vào bình phước thì phải làm như thế nào....cụ lúc nào về thành nam thì ới em nhé...ae mình xuống quất lâm làm bữa hải sản cụ nhỉ...từ nhà em xuống thành phố nam định 70km...em thỉnh thoảng rỗi vẫn xuống quất lâm làm bữa đấy cụ ạ

trinhhunghb

Xe lăn
à em quên hỏi cụ vụ cái gương chiếu hậu ở trong xe.ở giữa xe cụ nhé...ko phải hai cái gương bên sườn xe nhé...cái gương đó nhìn từ ngoài xe đằng trước hình như nó có cái mắt..thì phải và khi vào ngồi ghế lái thì thấy có một cái nút tắt và mở điện của gương.có cái đèn xanh nho nhỏ ..sáng cụ ạ..em toàn tắt đi...ko biết nó có tác dụng gì ko a

trinhhunghb

Xe lăn
trên màn hình dvd của em còn bắt được cả wifi nữa mà ko biết để làm gì hả cụ ?...phiền cụ quá

Yaml8290

Xe tải
thanks cụ ạ...cái tự đóng cửa khi mình ra khỏi xe một tý ...quá tiện ích cụ ạ..sáng nay em làm theo hướng dẫn của cụ đã ngon rồi...còn cảnh báo áp xuất lốp thì em ko nhìn thấy ảnh của cụ...cụ gửi qua face boock cho em thì tiện hơn ạ..ko zalo cũng được..số của em 0916368041..còn face boock : agribankkimboi trinh...
E gửi cho cụ trong facebook rồi cụ nhé, cụ add nick facebook e vào nick e Nguyễn Vinh Quang e gửi lời mời kết bạn với cụ rồi đấy

Yaml8290

Xe tải
trên màn hình dvd của em còn bắt được cả wifi nữa mà ko biết để làm gì hả cụ ?...phiền cụ quá
Tính năng này của cụ chỉ trên xe đời FL giống cụ mới có thôi có thể vào mạng đc chứ e mua cuối đời trước chưa nâng cấp nên ko có cụ àh

Yaml8290

Xe tải
à em quên hỏi cụ vụ cái gương chiếu hậu ở trong xe.ở giữa xe cụ nhé...ko phải hai cái gương bên sườn xe nhé...cái gương đó nhìn từ ngoài xe đằng trước hình như nó có cái mắt..thì phải và khi vào ngồi ghế lái thì thấy có một cái nút tắt và mở điện của gương.có cái đèn xanh nho nhỏ ..sáng cụ ạ..em toàn tắt đi...ko biết nó có tác dụng gì ko a
Ý cụ là cái gương chiếu hậu trong xe nó có nút đấy nếu bật thì nó hiện đèn xanh nho nhỏ tắt là nó ko hiện nữa đây là tính năng chống chói cụ àh ví dụ Honda CRV nó ko có tính năng này đi buổi tối nếu gặp xe nào đằng sau rọi pha thì cái gương hậu nó chói lên làm loá mắt lái xe trong xe dễ gây nguy hiểm nhưng xe CX5 mình có tính năng đấy nên ánh đèn nó dịu đi ko làm ảnh hưởng gì tới việc lái xe cả. Hôm nào cụ đi buổi tối ấy hoặc tối cụ đi với bạn 2 xe cụ thử cho xe kia đằng sau chiếu pha xong cụ bật nut đấy thử se thấy tính năng của nó cụ nhé

Yaml8290

Xe tải
Nên cụ đừng tắt đi nhé để khi đi đường xe sau xin vượt hay nháy pha cốt cụ sẽ ko bị chói mắt cụ àh

Yaml8290

Xe tải
cái vụ navi em lấy thẻ cắm vào lên bản đồ và định vị luôn..nhưng em chưa biết phần dẫn đường...ví dụ..mình muốn đến bình phước...và navi nó dẫn đường cho mình vào bình phước thì phải làm như thế nào....cụ lúc nào về thành nam thì ới em nhé...ae mình xuống quất lâm làm bữa hải sản cụ nhỉ...từ nhà em xuống thành phố nam định 70km...em thỉnh thoảng rỗi vẫn xuống quất lâm làm bữa đấy cụ ạ
Cái vụ Navi ấy cụ mở hộc đựng đồ ra nó có quyển hướng dẫn sử dụng bằng tiếng việt mà dễ hiểu lắm vì trên DVD nó hiện lên là Navi nhưng thực tế về Việt Nam thì được Trường Hải mua bản quyền phần mềm Viêtmap để cài đặt cho người Việt mình dễ sử dụng mà cụ (quyển huớng dẫn sử dụng đấy nó để trong túi nylon cùng với mấy cái dây giắc kèm cái điều khiển từ xa cụ nhé) cụ lấy ra đọc sẽ sử dụng được ngay vì đây là phần mềm bản quyền do người Việt mình viết cụ àh (ps: cụ cẩn thẩn đừng tháo cái thẻ đó ra nhé nếu mất là phải mua lại thẻ kích hoạt khác mấy triệu đấy cụ)

Yaml8290

Xe tải
Cụ đọc xong sử dụng khi cụ muốn đi đâu đánh lên nó sẽ hiển thị hình chỉ đường cho cụ trên màn hình DVD với cả giọng nói hướng dẫn bằng tiếng việt luôn tiện hơn sử dụng đt nhiều cụ àh.

Yaml8290

Xe tải
E cũng công nhận cái tự đóng cửa khi minh ra khỏi xe này hay thật nhiều khi mình có vô tình quên cũng ko sao cụ àh. Còn về vụ khi nào e về Nam Định giao cụ chạy xuống giao lưu với e thì thực sự nghe cụ nói vậy e rất mừng hẹn cụ tầm tháng 4 cụ nhé khi e về e sẽ đt mời cụ về e chơi. E lưu số cụ rồi cụ àh số đt của e 0965909090 e tên Quang nhỏ tuổi hơn cụ nhiều e sinh năm 1982 ạh

trinhhunghb

Xe lăn
ok...thanks cụ nhiều...tháng 4 cụ về cứ ới một cái vào ngày thứ bảy hay chủ nhật là ok luôn...

baovit

Xe hơi
Cụ chủ cài đc cái dẫn đường chưa ạ. Em cũng đang quan tâm ra tết nhận xe rồi.

heo ngoc

Xe đạp
Xin hỏi mấy cụ là CX5-FL có tính năng tự động lên kính ạ??

trinhhunghb

Xe lăn
Cụ chủ cài đc cái dẫn đường chưa ạ. Em cũng đang quan tâm ra tết nhận xe rồi.
chào cụ đầu xuân chúc cụ vsf gia đình an khang thịnh vượng...ko phải cài gì cụ ạ..cắm cái thẻ của mazda khuyến mại vào là tự nó chạy cụ ạ...ngon choét..mỗi tội nó nói bằng tiếng anh..em đang hỏi xem cài đặt thế nào cho nói tiếng việt cho dễ hiểu cụ ạ.ko thì mình chẳng cần nghe nữa..cứ theo cái đường vạch sẵn mà đi cũng chuẩn..

trinhhunghb

Xe lăn
Ok nếu về e sẽ đt mời cụ xuống e chơi.
ok cụ...phần mềm dẫn đường ngon rồi cụ ạ..oánh một phát thành phố nam định là nó chỉ hết cả tuyến đường luôn...nhưng giọng nói là tiếng anh cụ ạ..nghe khó hiểu hơn tiếng việt mình..ko biết cài thế nào ra tiếng việt cụ nhỉ

trinhhunghb

Xe lăn
hai quả bô của nó to oành cũng ko phải độ thêm làm gì..nói chung là tuyệt..