[Funland] Xin ý kiến cccm nên để hay tháo Ledbar

Lắp cái này chỉ có đội vùng cao đi phá sương là tiện thôi cụ ạ, chứ nhiều cụ em thấy rất tốn tiền cho phần đèn đóm này, đi thành phố thì đèn vô tác dụng, đi đường quê thì đèn sáng như ban ngày, không hiểu độ sáng chói lên làm cái gì nữa, đi mà bật pha lên cái là bên đối diện mù dở luôn.

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Lắp cái này chỉ có đội vùng cao đi phá sương là tiện thôi cụ ạ, chứ nhiều cụ em thấy rất tốn tiền cho phần đèn đóm này, đi thành phố thì đèn vô tác dụng, đi đường quê thì đèn sáng như ban ngày, không hiểu độ sáng chói lên làm cái gì nữa, đi mà bật pha lên cái là bên đối diện mù dở luôn.
Hihi, như em đã nói ở đầu ạ, lắp vì khi lên xe thấy nó đẹp cụ ạ, cả năm rất ít dùng và đèn của em nó không phải là cái barled dài ngoẵng đâu, loại như ảnh dưới đó cụ.

*Bon Bon*

Xe tăng
Hihi, như em đã nói ở đầu ạ, lắp vì khi lên xe thấy nó đẹp cụ ạ, cả năm rất ít dùng và đèn của em nó không phải là cái barled dài ngoẵng đâu, loại như ảnh dưới đó cụ.

Quá đẹp!
Tháo ra thì xấu hẳn cái xe
;))
Nhưng nếu bật dàn này lên thì nghe chửi nhiều hơn là bị phạt!:))

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Quá đẹp!
Tháo ra thì xấu hẳn cái xe
;))
Nhưng nếu bật dàn này lên thì nghe chửi nhiều hơn là bị phạt!:))
Hihi, trông vậy thôi chứ không sáng đâu cụ, :P. Nói cụ không tin chứ nhiều bố bật pha em nháy mãi không xuống pha, em quay ra nháy Ledbar này họ cũng chẳng xuống, nên em nghĩ nó chả sáng, cảnh là chính. Giờ cắt béng dây đi và chỉ chụp đèn để trên đó cho đẹp, :P.

chuotdong

Xe điện
Kể cả cụ bịt băng dính đen lại, vẫn vi phạm và bị phạt

OF-TeriosLD

Xe buýt
Hihi, trông vậy thôi chứ sáng đâu cụ, :P. Nói cụ không tin chứ nhiều bố bật pha em nháy mãi không xuống pha, em quay ra nháy Ledbar này họ cũng chẳng xuống, nên em nghĩ nó chả sáng, cảnh là chính. Giờ cắt béng dây đi và chỉ chụp đèn để trên đó cho đẹp, :P.
Đoạn này điêu chắc luôn, sáng vãi lái
Tháo ra thì tiếc thật nhưng giai đoạn này theo em nên tháo tránh phải trình bày mất thời gian. Em biết lão đi ở tỉnh ko ngại va chạm với xxx nhưng thôi cứ tháo đê :D
À mà nhiều ông cứ nhẩy cẫng lên nhỉ, cụ chủ đáng yêu bcm ra í sao cứ phải hằn học như đánh nhau thế !

Cháu nói cụ thông cảm , xấu bỏ mợ đẹp gì he he
Tháo ra thì tiếc thật nhưng giai đoạn này theo em nên tháo tránh phải trình bày mất thời gian. Em biết lão đi ở tỉnh ko ngại va chạm với xxx nhưng thôi cứ tháo đê :D
À mà nhiều ông cứ nhẩy cẫng lên nhỉ, cụ chủ đáng yêu bcm ra í sao cứ phải hằn học như đánh nhau thế !

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Thì nháy chả thấy mấy bố bật pha hạ pha thì đoán là không sáng, :P. Vả lại chả mấy khi dùng khi đi đường, chỉ có mỗi lần ọp hội bật để soi cho các cháu vui Trung thu thôi nên cũng chỉ xác định để em nó làm cảnh. Đợt này chuyển sang đi 2B cho nó thanh cảnh người nên chắc tháo ra cũng chả sao, cơ bản hội xxx thậm chí tụi đăng kiểm ở quanh chỗ ở còn biết xe mình rồi, hehe.

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nào trờ tối. Cụ cứ bật ledbar lên và đứng ngắm nó 5p ko chớp mắt đi. Cụ sẽ thông cảm cho người khác.

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Hôm nào trờ tối. Cụ cứ bật ledbar lên và đứng ngắm nó 5p ko chớp mắt đi. Cụ sẽ thông cảm cho người khác.
Hihi, em đã nói ở trên là em không bật pha hay Ledbar khi đi phố hay có xe đối diện mà cụ, rất rất ít khi bật, chỉ đường quê vắng thôi cụ ạ. Đến đèn cos em căn rồi nhưng phải chạy ra trước ngó xem nó có té tí sáng nào lên mắt không thì mới ok, chứ cứ chói mắt mình thì mắt người sẽ chói.

Nếu đã có nghị định, có rục rịch phạt thì tháo cụ ạ, vì nếu đi đăng kiểm nó cũng không cho. Còn món đèn đóm này tùy vào cách dùng của mỗi người, đã có lần, em phi hẳn sang phía ngược chiều chớp pha để các bố hạ pha, vì có nhiều người đi xe máy và xe đạp bên làn của em, đèn các bố ấy pha không nhìn thấy gì. Ấy thế mà các bố ấy nhất quyết không hạ nhé.

The Transporter

Xe hơi
Nhân tiện có bài của bác chủ em nói ké, hôm vừa rồi 8h tối em đi qua đường Trường Chinh, tô su bố cái thằng lợn nào đi bán tải bật led bar cả giàn và để cả pha, em nghĩ mấy thằng đó óc chó thích khoe khoang kiểu vừa bán đất mua oto, đi trong phố rất khó chịu với thể loại sĩ diện ngu dốt này

745Li

Xe container
Nó đẹp nó tốt thì nhà sx xe họ đã làm, thêm bao nhiêu chi phí đâu. Chẳng đến lượt các vị thêm bớt độ đẽo bất kỳ cái gì vào xe.

gocart

Xe cút kít
Bây giờ đăng kiểm họ chụp ảnh rồi nên chả dại gì chụp xe có led bar. Vậy là cửa đăng kiểm khó.
Còn XXX thì bác chạy loanh quanh đuợc, chạy xa chắc chắn phải tháo.