[Funland] Xin ý kiến cccm về KĐT Lideco

VIPGIFTS

Xe buýt
Vâng, giờ làm gì có hơn 5 củ cụ nhỉ, có view nghĩa trang vẫn 6 củ nhé, NV15 í, mà hỏi cũng ko có ạ
Đúng rồi mợ:) 144m mà giá 7 củ chắc khu vườn hoa:) cụ ý không hiểu lại tưởng em trêu:) chứ nói thật với mợ là nếu 144m mà vị trí đẹp giá hơn 5 củ chắc các cụ trong khu chả để lọt ra đến bên ngoài đâu:)

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Đúng rồi mợ:) 144m mà giá 7 củ chắc khu vườn hoa:) cụ ý không hiểu lại tưởng em trêu:) chứ nói thật với mợ là nếu 144m mà vị trí đẹp giá hơn 5 củ chắc các cụ trong khu chả để lọt ra đến bên ngoài đâu:)
Nếu có e múc luôn 2 căn cho ạ, xong e bán 6 sang tay 6 củ cũng nhanh như cơn gió luôn ạ

VIPGIFTS

Xe buýt
Nếu có e múc luôn 2 căn cho ạ, xong e bán 6 sang tay 6 củ cũng nhanh như cơn gió luôn ạ
Em biết là mợ quyết đoán đấy vì căn trên 200m thì có thể mua từ từ đu đưa:) chứ căn 162m đổ lại nếu có giá ngon là bay ngay, khu mình nhiều cụ mợ có vài căn ý:)

farmer.nb

Xe tải
Mình đang ở Lideco, không cò vạc, cũng không có nhu cầu Lideco đông hơn. Hiện danh sách thu tiền điện - tức là đang sử dụng là 230 hộ (trên tổng số 700 căn). Lideco còn rất lâu mới lấp đầy 100%. Vì rất nhiều nhà đang ở rồi nhưng mua thêm 1 vài căn nữa để đấy. Có những người mình biết hiện có khoảng 4-5 căn

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Em biết là mợ quyết đoán đấy vì căn trên 200m thì có thể mua từ từ đu đưa:) chứ căn 162m đổ lại nếu có giá ngon là bay ngay, khu mình nhiều cụ mợ có vài căn ý:)
Vâng có siêu đại gia mua 18 căn từ đầu mà, giờ vẫn chưa nhả hàng cụ ạ

Fiat_ELX

Xe điện
Các bác nói rất hay nhưng vào đó ko thấy người ở, có được 10% ko? Tôi đi vào một vòng rồi ra, cảm nhận là ko được 10%.
Hải phát hay là ông nào bán cũng thế thôi, ko đổi vận Lideco với Nam An khánh được, trình chỉ có mỗi spam với bơm thổi thì trông mong gì. Khu đô thị chỉ cần ở kín là sạch đẹp ngay, khu nào cũng thế, đây mới là mấu chốt. Chỉ trừ khu anh V dù vị trí ko thuận lợi vẫn lấp đầy thì các khu khác cần có vị trí thật đắc địa mới có cửa. Hạ tầng hình thành hết từ nhiều năm rồi, cũng chỉ có thế, giờ lấy động lực nào đi lên?
Chuẩn cụ, em ở Ciputra, mười mấy năm mà cũng vẫn chưa lấp đầy cụ ạ, Lideco tuổi tôm, khu đô thị nó chán thế đấy :)

Vô-va

Xe tải
Các nhà cho thuê làm kho ... tất cả đều phải có điện, các bác đếm cua trong lỗ thế không ổn. Đi vào nhà hoàn thiện hay nhà ở tạm nhìn là biết ngay. Thực tế là khu này và Nam An khánh ko có người ở. Thế nhưng vài hôm anh V làm Đan Phượng xong ĐP sẽ lấp đầy ngay cho mà xem, thị trường bây giờ cực kỳ nghiệt ngã, tôi nghĩ các nhà phát triển dự án khác sẽ ngáp hết, chỉ còn mỗi anh V, kể ra hơi buồn. Bitexco hay Ciputra một thời giờ cũng đã là dĩ vãng.

Chỉnh sửa cuối:

bepbighome.com

Xe hơi
Em ủng hộ cho cụ nào ôm lâu ra đi mát mẻ ah. Kết nối giờ e thấy nhiều đường phết: đường 70, đằng sau có hoàng q việt kéo dài thì phải ... nhìn nhà để lâu nhưng kết cấu vẫn thấy ổn .

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Em ủng hộ cho cụ nào ôm lâu ra đi mát mẻ ah. Kết nối giờ e thấy nhiều đường phết: đường 70, đằng sau có hoàng q việt kéo dài thì phải ... nhìn nhà để lâu nhưng kết cấu vẫn thấy ổn .
Cụ có biết khi nào đường Hoàng Quốc Việt kéo dài làm ko. E thấy mn chỉ trỏ mà chẳng hiểu khi nào là sự thật!

MayBay68

Xe đạp
Lideco này người bảo khu kín, người bảo sau sẽ mở ra là như nào các bác nhỉ

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Theo cam kết là sau sẽ bàn giao cho huyện,còn mở ở mức độ như nào thì em k rõ nữa :)
Ôi e mua chỉ vì nó kín. Giờ mở ra láo nháo. Nhà lại quây như chuồng cọp nhục và bí lắm

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Em chưa biết sẽ mở như nào mà mợ ơi :)
Nhưng cứ mở là chán. Bao nhiêu nơi sợ chộm quây như chuồng cọp. Giờ mở ra lại láo nháo mất an toàn. Ngta mua vì được khép kín có bảo vệ trả tiền dịch vụ hàng tháng. Mong là ko mở

humer

Xe điện
Mở là mở thế nào :D vườn hoa, cây xanh, khu vui chơi, hồ điều hòa,...mở là mở thế nào :D, thế còn tiền dịch vụ :D

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Mở là mở thế nào :D vườn hoa, cây xanh, khu vui chơi, hồ điều hòa,...mở là mở thế nào :D, thế còn tiền dịch vụ :D
Cụ tìm hiểu xem có mở ko. Nghe mở e nẫu hết cả mề chỉ muốn bán. Vì cố mua khu khép kín cho an toàn rồi. Mở sống cứ lo trộm mệt đầu. Thà lên chung cư

Vô-va

Xe tải
Cụ tìm hiểu xem có mở ko. Nghe mở e nẫu hết cả mề chỉ muốn bán. Vì cố mua khu khép kín cho an toàn rồi. Mở sống cứ lo trộm mệt đầu. Thà lên chung cư
Mở thì cũng an toàn thôi bác, cứ lắp vài camera là trộm cũng ngại. Ở đất nước này CA muốn bắt trộm thì chỉ phút mốt. Chủ đầu tư sẽ gồng mình bảo trì khu đô thị chừng nào bán chưa hết, sau đó thì chắc là buông, bởi vì cư dân chưa về ở thì ko thể thu được tiền, ít nhất cũng phải vài triệu / tháng, làm sao mà gồng mãi được ạ. Đây là nghịch lý, càng ít cư dân thì ko thu được tiền, nhưng rất cần có bảo vệ vì ít người quá không an toàn, chứ như Mỹ đình 1, Mỹ đình 2 ở kín rồi thì dù là khu mở có ai lo lắng gì đâu

VIPGIFTS

Xe buýt
Nhưng cứ mở là chán. Bao nhiêu nơi sợ chộm quây như chuồng cọp. Giờ mở ra lại láo nháo mất an toàn. Ngta mua vì được khép kín có bảo vệ trả tiền dịch vụ hàng tháng. Mong là ko mở
Hiện tại khác gì mở đâu mợ, người bên ngoài vẫn vào các khu sân bóng,vườn hoa,sân chơi trẻ em,nhà hàng...... như thường mà :) sau này bàn giao về huyện thì sẽ bỏ hết hàng rào để đấu nối trục chính và đường bên cạnh khu với đg HQV kéo dài,tăng cường thêm bảo vệ ở các chốt đấy....
Nhưng thấy bảo là bàn giao vào năm sau hay năm sau nữa thì em k rõ:) nhưng em nghĩ miếng ngon ai lại bàn giao đơn giản thế:-??

humer

Xe điện
Em nghĩ ko mở đâu mợ, nếu mở thì chắc sẽ như Ciputra đó. Còn như Mỹ Đình 1, 2 em nghĩ không phải. Em là em thấy chán nhất dãy đất dịch vụ ở đầu cổng thôi, phá hết cảnh quan