Xin ý kiến về cách xử lý C200 khi không có đủ tiền để đóng ngân hàng ?

Mr.Tùn

Xe buýt
Website
www.incensetravel.com
Cụ thử chậm 1 ngày, chưa có tiền trả xem sao là biết tim gan bọn ngân hàng
Đúng hợp đồng, chậm không trả nó phạt là đúng rồi. Lừa đảo gì ở đây?! Ngân hàng với cụ làm việc trên cơ sở các điều khoản hợp đồng, chứ không dựa trên có sở tình cảm để mà đòi " ơ em chưa có tiền trả đâu, ngân hàng cho em thư thư mấy hôm".

tienbamboo

Xe container
Cụ cố quá, giờ hại thân, trước em rất máu con huyndai elantra, ngân hàng, showrom tư vấn ầm ầm cho em, nhưng em nghĩ, bọn tư vấn mua trả góp đều là mấy thằng lừa đảo, lúc mình chưa mua nó ngọt ngào, vay mua rồi là toi. Nên em quyết định có ít ăn ít, có nhiều ăn nhiều, thế là em.múc kia morning, tới giờ vẫn rất ok. Ko hối hận
Cụ thử chậm 1 ngày, chưa có tiền trả xem sao là biết tim gan bọn ngân hàng
Cụ làm ăn và cũng từng trải rồi mà comment nghe như trò đùa ý nhỉ :)
Cụ đi ngoài đường có bao giờ thanh minh với CSGT tôi mới chỉ vượt đèn đỏ có 1 giây mà ông cố bắt rồi phạt tôi những 1 củ, trong khi những người khác vượt sau hẳn 30s vẫn bị phạt như vậy ko?
Đã là các điều khoản, điều luật hợp đồng thì là nguyên tắc phải tuân theo.
Cụ cho 10 ông vay tiền, đến ngày cụ đòi tiền cả 10 ông đều báo chưa có xem cụ có chửi đào mả bọn nó lên ko???

jonny.nghi

Xe tải
Cụ làm ăn và cũng từng trải rồi mà comment nghe như trò đùa ý nhỉ :)
Cụ đi ngoài đường có bao giờ thanh minh với CSGT tôi mới chỉ vượt đèn đỏ có 1 giây mà ông cố bắt rồi phạt tôi những 1 củ, trong khi những người khác vượt sau hẳn 30s vẫn bị phạt như vậy ko?
Đã là các điều khoản, điều luật hợp đồng thì là nguyên tắc phải tuân theo.
Cụ cho 10 ông vay tiền, đến ngày cụ đòi tiền cả 10 ông đều báo chưa có xem cụ có chửi đào mả bọn nó lên ko???
Ko thể so sánh vậy đâu cụ, tụi ngân hàng hắn dọa thu xe đấy

jonny.nghi

Xe tải
Đúng hợp đồng, chậm không trả nó phạt là đúng rồi. Lừa đảo gì ở đây?! Ngân hàng với cụ làm việc trên cơ sở các điều khoản hợp đồng, chứ không dựa trên có sở tình cảm để mà đòi " ơ em chưa có tiền trả đâu, ngân hàng cho em thư thư mấy hôm".
Khi chưa vay, nói ngon nói ngọt, vay rùi mới qua 1 ngày nó gọi 10 lần, qua ngày 2 nó dọa thu xe. Theo cụ, tụi nó chơi đẹp lắm ạ

shopcokhi

Xe buýt
Cách đây 5 năm em cũng rơi vào cảnh như cụ. Chọn hình thức bán đi cụ đàng nào cũng một lần đau ( biết là xe mới mua cụ bán sẽ lỗ rất nhiều, nhưng em nghĩ nên giải quyết đứt đuôi còn thu lại đc ít nào cụ tìm xe với tầm tiền đó mà đi tạm cho nhẹ đầu )

phongnhan

Xe hơi
E có cách giúp cụ chủ

PHONG SCLASS

Xe buýt
Cho thuê đi cụ kiếm khoảng 900k hoặc 1tr 1 ngày luôn cuối thág khéo thừa tiền trả ngân hàng ấy ạ... nếu cụ cho thuê em đầu quân thuê cho cụ mấy ngày luôn ^^

ClarkKent

Xe máy
Bán ngay đi bác, Khi nào thừa tiền hãy mua :D