[Funland] Xịt nước khi đi vệ sinh

Dr Thanh Bùi

Xe container
Em thấy cái vòi xịt này hay phết vừa sạch, tiện dụng lại kinh tế. Em toàn dùng thấy khoái lắm. Không hiểu sao bọn Tư bản nó lại không dùng để đến mức tranh cướp nhau mua giấy vệ sinh nhỉ.
Trước hồi sv em cũng dùng giấy , sau ra trường thì dùng vòi xịt thành quen

Loitran

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi cách làm ấm nước vòi xịt khi đi vệ sinh nhanh mà an toàn với ạ . Ngày lạnh mà xịt thì em thấy hơi ngại .
Dùng bình nước nóng trực tiếp đấu vào có an toàn không ?
Dùng nước từ bình nước nóng năng lượng mặt trời thì nhà em cũ rồi , lắp khá bất tiện ?
Cụ mua cái này rồi chế lại, không biết giá nó có phù hợp cho cụ không thôi?
Nó chỉnh giới hạn nhiệt độ nên không lo bị bỏng Mông :D

Loitran

Xe tăng
Em thấy cái vòi xịt này hay phết vừa sạch, tiện dụng lại kinh tế. Em toàn dùng thấy khoái lắm. Không hiểu sao bọn Tư bản nó lại không dùng để đến mức tranh cướp nhau mua giấy vệ sinh nhỉ.
Vòi xịt này đúng là nếu có dùng thì phía Nam còn ok ngoài Bắc thời tiết không phù hợp cho lắm, Nếu sàn nhà VS không khô rất khó chịu

VIKO L

Xe điện
Em hỏi các cụ thông cảm, các cụ chỉ xịt ko hay có kỳ cọ ko? nếu xịt ko phải nước rất mạnh thì khó chịu phết, còn dùng vòi sen ( yếu) xong lại phải chùi chùi cọ cọ thì bất tiện lắm

Em hỏi các cụ thông cảm, các cụ chỉ xịt ko hay có kỳ cọ ko? nếu xịt ko phải nước rất mạnh thì khó chịu phết, còn dùng vòi sen ( yếu) xong lại phải chùi chùi cọ cọ thì bất tiện lắm
Theo em thì xịt cho bay cứt thôi, dù mạnh hay yếu vẫn phải thò tay mới sạch được, vì phụt nó vẫn bắn lung tung quanh lỗ đít, tất nhiên nếu lười thì ko cũng ko sao, vẫn đỡ hơn chùi khô :D

VIKO L

Xe điện
Theo em thì xịt cho bay cứt thôi, dù mạnh hay yếu vẫn phải thò tay mới sạch được, vì phụt nó vẫn bắn lung tung quanh lỗ đít, tất nhiên nếu lười thì ko cũng ko sao, vẫn đỡ hơn chùi khô :D
Èo, vẫn phải thò tay vào , lích kích nhể!

sontung89

Xe tăng
mua con này đi cụ ơi.
Đểu thì ko muốn dùng mà hịn thì cũng bằng cái nhà vệ sinh hoàn thiện đấy cụ
Em thì mê mà vẫn thấy nó nhiều tiền quá, có điều hịn quá đi vs mà ko muốn ra, thường thì 5" có khi xong xuôi chứ ngồi cái bồn này ngồi nửa tiếng chưa xong

Loitran

Xe tăng
Nếu ko có hoặc có rất ít thì xài làm gì cụ , giun sán là đặc trưng của vùng nhiệt đới cụ ạ
Cụ nói thể không chuẩn, đó chính là sinh hoạt thiếu VS mà ra đó cụ
Bên này 20 năm em không sài, con em từ bé tới lớn không sài

tung1311

Xe tải
Các cụ cho em hỏi cách làm ấm nước vòi xịt khi đi vệ sinh nhanh mà an toàn với ạ . Ngày lạnh mà xịt thì em thấy hơi ngại .
Dùng nước từ bình nước nóng năng lượng mặt trời thì nhà em cũ rồi , lắp khá bất tiện ?
Mùa đông e vẫn thông mít bằng nước lạnh bằng cái tool của 1 cụ trên này bán, thấy cũng bt, làm gì mà đến nỗi lạnh quá :D nhà em chung cư nên mùa đông cũng thấy ấm, đóng kín cửa chỉ mặc áo dài là cũng OK rồi.

canhhoabatdiet

Xe container
Có cụ nào dùng vòi rửa xe máy, ô tô xịt rửa đít sau khi đi vệ sịnh chưa ạ? 😬🙄🙄🙄🙄

hp30s3704

Xe buýt
các cụ làm cái nắp bệt thông minh TOTO TCF6631A
vòi rửa đa chức năng massage,vòi phun bằng nước ấm.
sưởi ấm bệ ngồi, khử mùi, sấy khô, phun tráng lòng bệt, tự vệ sinh vòi phun.
giá loanh quanh 10 triệu ...
tia nước phun nhỏ êm sạch...phun xong lấy giấy thấm khô,trắng bong rất sạch sẽ vệ sinh,
Cụ nào bị.. táo bón, trĩ, dùng thì thôi rồi..
Nhược điểm lớn nhất là dùng rồi thì dùng sang loại thường cực kỳ khó chịu....

Huthasa

Xe container
Thế phương án của cụ bây h là thế nào rồi ạ
Em lắp bình nóng lạnh và lắp cái bộ xịt rửa có 2 đường nóng và lạnh nên không cần cái vòi xịt kia. Còn của cụ muốn dùng thì phải đầu tư tầm 5 củ, mua cái bệ có xịt và làm ấm nước trực tiếp. Mặn phết đấy ạ.

Demhoangvu

[Tịch thu bằng lái]
Đểu thì ko muốn dùng mà hịn thì cũng bằng cái nhà vệ sinh hoàn thiện đấy cụ
Em thì mê mà vẫn thấy nó nhiều tiền quá, có điều hịn quá đi vs mà ko muốn ra, thường thì 5" có khi xong xuôi chứ ngồi cái bồn này ngồi nửa tiếng chưa xong
4-5 củ thôi cụ ơi, có sấy bệ, xịt điều chỉnh được vòi xịt

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Trước khi xịt vào thân thì xả cho nó ra nước khoảng vài phút, nước trong đường ống sẽ ít lạnh hơn nước có sẵn trong vòi ống. Chỉ có cách đó, không thì phải chịu xịt lạnh. Đấu nối vô máy nước nóng có ngày đi bệnh viện.

sontung89

Xe tăng
4-5 củ thôi cụ ơi, có sấy bệ, xịt điều chỉnh được vòi xịt
Cụ lại mua bộ ngoài lắp vào ah, không biết có ra gì ko/ E thì tính mua thì mua luôn đồng bộ của inax, cũng xem mấy bộ này rồi mà nghĩ hàng rẻ tiền sợ đc dăm bữa là vứt đi. Có ông anh xách tay hẳn từ nhật về mà ko biết như nào chưa hỏi chưa ngồi thử =))

Demhoangvu

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lại mua bộ ngoài lắp vào ah, không biết có ra gì ko/ E thì tính mua thì mua luôn đồng bộ của inax, cũng xem mấy bộ này rồi mà nghĩ hàng rẻ tiền sợ đc dăm bữa là vứt đi. Có ông anh xách tay hẳn từ nhật về mà ko biết như nào chưa hỏi chưa ngồi thử =))
nó là cái nắp thôi cụ ơi, lắp vào bệ nào chả được. đấu nước cắm điện vào chạy thôi. rẻ 4-5 củ hàng mới cũng đáng để thử cụ ạ.