[Funland] Xổ số có quy luật không các cụ mợ?

hoanganhhn83

Xe tải
Xổ số thì chắc có cái Quy luật nhưng em vẫn rất băn khoăn về cái giải thưởng mà cứ trúng là đeo mặt lạ chắc nó là quy luật ở "trển" xuống
nếu cứ công khai người trúng có phải là sẽ càng tốt không cụ nhỉ

HC26A_ĐHLHN

Xe hơi
Em nắm đc quy luật là cứ 500 năm sẽ lặp lại một lần trúng giải đặc biệt/1 người

Thoivedi

Xe tải
Ngày cấp III, em hay qua nhà thằng bạn chơi. Khi nào qua cũng thấy phụ huynh nhà nó đang kính trễ mũi, ngồi trầm tư trên trang giấy với đầy các nét nối, khoanh đỏ, rồi các phép tính theo 1 công thức nào đó... Bên cạnh là các chồng "sổ" được đóng bằng các tờ lịch tường (Loại 12 tờ/năm) để ghi lại kqxs. Em cũng không rõ mỗi cuốn đó ghi được bao nhiêu năm, nhưng rất tỉ mỉ, chỉn chu và đầy đủ. Có 1 cuốn ở ngoài bìa còn vẽ mấy câu kiểu slogan rất nắn nót bằng chữ in hoa: BÌNH TĨNH - SÁNG TẠO - KIÊN TRÌ - CẨN TRỌNG - QUYẾT THẮNG. :)) =)) =))

HTlangtu

Xe điện
Cả đời em hiếm khi mua xổ số để mong trúng. Nhưng em băn khoăn có cụ mợ nào đã nghiên cứu chưa ạ? Liệu có quy luật quay xổ số không ạ?
Có quy luật nhé
Phố e nhiều cụ già mặt lấm lét bí hiểm, thấy bảo sắp tìm được ra rồi
Có cụ bảo tao mà ở Mỹ, tao chơi xổ số Mỹ thì giàu hơn cả Obama
Có cụ nổi nhất là lôi bát quái kinh dịch, âm dương ngũ hành áp dụng vào, của cũng tội có hôm tính con lô, con đề cũng trúng được vài trăm ngàn, vui như Khổng Minh
Hôm sau thức đêm tính toán, dồn tiền đánh thì trượt sạch :))
Nói chung chưa đến 6h chiều, nên e cũng chưa dám khinh các cụ ý nghèo ;)) :D

namtypn

Xe hơi
Có quy luật mà rất dễ thực hiện theo nhé cụ, quy luật của nó là : nó không có bất kỳ quy luật nào !

XPQ

Xe lăn
Ngẫu nhiên thật ạ cụ?
Hồi em là hs, bố em khá giỏi toán có thống kê thì thấy nó cũng có giai đoạn lặp lại thế nào đó mà giờ bố em có tuổi rồi, em ko muốn hỏi.

Lô đề dễ xử lý dữ liệu hơn nhiều trừ trường hợp bọn hội đồng quay đểu.
Em mới chỉ nghe trường hợp một ông giáo sư toán người Úc tính được quy luật ăn các giải nhỡ nhỡ, chuyện này lên TV rồi. Sau bị hội đồng nó cấm chơi luôn.
Còn bên ta, có cụ Cả Bát ngõ em 8h tối quy tiên mà 7h kém vẫn ngồi dậy soi kết quả, ti diên thành tịu của cụ chỉ đủ một năm đổi hai cái áo cánh còn áo dài gấm vẫn là con cháu mua biếu.

ancopxkaia

Xe hơi
Cả đời em hiếm khi mua xổ số để mong trúng. Nhưng em băn khoăn có cụ mợ nào đã nghiên cứu chưa ạ? Liệu có quy luật quay xổ số không ạ?
Có cụ nhé. Theo xác xuất thống kê, trong trường hợp quay số ngẫu nhiên, khi số lần quay xổ số đủ lớn, thì tần suất xuất hiện các kết quả sẽ tiến tới cân bằng :>

suntlower

Xe tải
Em thấy có quy luật cụ à, nhiều khi chỉ là phép tính nhanh của cấp tiểu học cũng ra con lô ngày
tinh nhanh.png

vihali

Xe container
Có chứ.

Sau nhiều năm nghiên cứu thì em thấy giải đặc biệt xổ số kiến thiết MB luôn nằm trong khoảng 00000 đến 99999.

Cải đắng

Xe tải
Ngày cấp III, em hay qua nhà thằng bạn chơi. Khi nào qua cũng thấy phụ huynh nhà nó đang kính trễ mũi, ngồi trầm tư trên trang giấy với đầy các nét nối, khoanh đỏ, rồi các phép tính theo 1 công thức nào đó... Bên cạnh là các chồng "sổ" được đóng bằng các tờ lịch tường (Loại 12 tờ/năm) để ghi lại kqxs. Em cũng không rõ mỗi cuốn đó ghi được bao nhiêu năm, nhưng rất tỉ mỉ, chỉn chu và đầy đủ. Có 1 cuốn ở ngoài bìa còn vẽ mấy câu kiểu slogan rất nắn nót bằng chữ in hoa: BÌNH TĨNH - SÁNG TẠO - KIÊN TRÌ - CẨN TRỌNG - QUYẾT THẮNG. :)) =)) =))
Nhà thằng bạn cụ giàu ko cụ?

LiKaShing

Xe tăng
Website
songiang.vn
Một tháng e trúng 5 con rồi nhé

MuathuHN252

Xe lăn
Sắp đến giờ vàng anh em ơi

omavn

Xe tải
Đã có lô 54 đúng tuổi :D