[Funland] Xpander che biến số bùng tiền xăng.

nhìn thế bảo quên gì cụ, cướp luôn còn gi, biển che ghi xe đi đăng ký, lúi húi trong xe (ko dc nhìn dc mặt lái xe) , mà nhân viên đuổi theo nó ko thấy à? e đổ xăng, trong lúc nhân viên bơm là mình đã chuẩn bị tiền sẵn luôn rồi, đóng nắp bình là trả tiền; chắc nó ko may mắn lần sau, ăn no đòn
Thì em hy vọng thế thôi mà cụ. Em một lần cũng dính, mải trả lời tin nhắn quá cứ đóng nắp rồi mở cửa lên xe như đúng rồi ấy. Nhân viên gõ cửa mới nhớ chưa trả tiền, xin lỗi mãi. Một chuyện nữa là xấu hổ nhất là hai anh em đợi xe gửi hàng, vào quán cơm bụi ăn trưa, hết 70k, lúc vào quán đưa 100k cho thằng em rồi, lúc ăn xong đứng lên đi bà chủ ra đòi, thằng em móc túi ra thì có mấy chục nên nó cãi sống chết với bà chủ là đưa rồi, bà chủ cú quá bảo thôi được rồi, coi như em mời 2 anh, chứ 2 anh chưa trả đâu. Em thì cũng ko biết nó trả chưa vì lúc thấy nó đi ra chỗ quầy nên ko để ý. Lúc gửi hàng xong bố ấy móc túi đeo trên người ra 100k, bảo thôi chết chưa trả tiền thật anh ạ. 2 anh em quay lại, trả tiền rồi xin lỗi, nhục ko tả được.

lehahai

Xe buýt
Thì em hy vọng thế thôi mà cụ. Em một lần cũng dính, mải trả lời tin nhắn quá cứ đóng nắp rồi mở cửa lên xe như đúng rồi ấy. Nhân viên gõ cửa mới nhớ chưa trả tiền, xin lỗi mãi. Một chuyện nữa là xấu hổ nhất là hai anh em đợi xe gửi hàng, vào quán cơm bụi ăn trưa, hết 70k, lúc vào quán đưa 100k cho thằng em rồi, lúc ăn xong đứng lên đi bà chủ ra đòi, thằng em móc túi ra thì có mấy chục nên nó cãi sống chết với bà chủ là đưa rồi, bà chủ cú quá bảo thôi được rồi, coi như em mời 2 anh, chứ 2 anh chưa trả đâu. Em thì cũng ko biết nó trả chưa vì lúc thấy nó đi ra chỗ quầy nên ko để ý. Lúc gửi hàng xong bố ấy móc túi đeo trên người ra 100k, bảo thôi chết chưa trả tiền thật anh ạ. 2 anh em quay lại, trả tiền rồi xin lỗi, nhục ko tả được.
Sao phải nhục hở cụ, ngượng thôi chứ mình đàng hoàng mà.

Sao phải nhục hở cụ, ngượng thôi chứ mình đàng hoàng mà.
Thì ngượng cũng là nhục nhưng nói giảm đi thôi cụ :)). Mình đàng hoàng mà, lúc ra xe hai anh em còn bảo con mụ này điêu thật, trả tiền rồi ko nhớ lại còn đòi người ta, lúc quay lại trả tiền đúng là ko biết dấu mặt vào đâu, bà chủ quán lúc đó vẫn cáu phết :((

namson229

Xe điện
vào cây xăng petrolimex là ko dc dùng điện thoại cụ nhé (trước họ có treo biển cấm đấy) gần đây thấy gỡ rồi

minhhai985

Xì hơi lốp
Ăn cắp rõ như ban ngày mà nhiều cụ vẫn nghĩ là quên :))

vào cây xăng petrolimex là ko dc dùng điện thoại cụ nhé (trước họ có treo biển cấm đấy) gần đây thấy gỡ rồi
Ko gọi cụ ạ, gọi đi ra ngoài. Nhắn tin thì đi xa miệng bình xăng thôi. Quy định là vậy, cũnh biết là vậy, nhưng nhiều lúc đãng trí hoặc bắt buộc cụ ạ.

Dogmatix

Xe tăng
Em đổ xăng méo bao giờ ngồi trên xe.
Thứ nhất tắt máy xe, xuống xe vận động tí cho đỡ mỏi, người.
Thứ hai nói thật bảo đa nghi nhưng em cũng đếch tin nhân viên cây xăng, mà họ cũng có biển yêu cầu khách hàng nhìn đồng hồ cây xăng trước khi bơm :D
Thì đấy... cụ thấy em nói có đúng không nào? "Với người mình, văn minh không hề dễ" ;))

biahoihanoi

Xe lăn
Khả năng là quên. Vì đã mở cửa xe, lại nghe điện thoại, cầm 1 túi hồ sơ, chắc có việc gì đó đang vội cần xử lý khi nghe điện nên đi luôn. Cơ mà lại che biển số nên cũng dở! Có thể mới mua xe chưa có biển, đang đi đăng ký...
Quên cái con khỉ.

Xperia ZZ

Xe tăng
Em tắt máy, xuống xe, mở nắp, nhân viên vừa bóp cò xong là em đưa tiền trước luôn, thường em hay đổ mỗi lần là 1 củ.

Xe Tăng 390

Xe tăng
ai quen thằng này nhìn phát nhận ra ngay.

khong_co_xe

Xe tăng
Chẳng mấy chốc giang cư mận sẽ truy ra thôi!0

Quycamry1

Xe đạp
Người bán xăng ko phải đền trường hợp này cụ nhé. Cụ tin vào lều báo thì nguy hiểm.
Lều chỉ có tác dụng trong một ngày xấu trời mình bị táo bón rặn mãi ko ra được thì mở lều xem cho nhanh ra thôi.
Thế là chủ cây xăng phải chịu à cụ

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Bán hàng mất, thiếu cá nhân phải đền do ko làm tròn trách nhiêm ... hy vọng chủ thoáng ko bắt đền thôi
Nếu là cụ thì cụ làm tròn trách nhiệm ở trường hợp này như nào?

namson229

Xe điện
Nếu là cụ thì cụ làm tròn trách nhiệm ở trường hợp này như nào?
Cây xăng petrolimex thì lái xe tự mở, đóng nắp bình xăng, chờ lái xe đóng nắp xong thu tiền luôn nhé, ở đây lượn ra chỗ khác làm gì? Thu tiền xong mới làm việc khác