Xử lí tình huống thế nào...nếu gặp trường hợp sau

dht

Xe điện
Tôt nhất là:

1. Nhận lôĩ, xin thông cảm. Nêú không được thì kiên quyết:

2. Mơì công an đến giải quyết. Nghe nói đến mơì công an là bên kia xẹp ngay.

Tuyệt đôí không chấp nhận đưa tiền. Nêú phải sơn lại thì cơ quan công an quyết định sẵn sàng chấp hành.

Tại sao các bác cứ chửi ngươì bị quệt nhỉ. Đòi hỏi tuy hơi quá đáng nhưng cũng là chính đáng đấy chư, tuy có cùn (chính vì vâỵ em mơí khuyên dở bài cùn ra đáp lại).

Chỉnh sửa cuối:

s0c_uuu

Xe buýt
Tôt nhất là:

1. Nhận lôĩ, xin thông cảm. Nêú không được thì kiên quyết:

2. Mơì công an đến giải quyết. Nghe nói đến mơì công an là bên kia xẹp ngay.

Tuyệt đôí không chấp nhận đưa tiền. Nêú phải sơn lại thì cơ quan công an quyết định sẵn sàng chấp hành.

Tại sao các bác cứ chửi ngươì bị quệt nhỉ. Đòi hỏi tuy hơi quá đáng nhưng cũng là chính đáng đấy chư, tuy có cùn (chính vì vâỵ em mơí khuyên dở bài cùn ra đáp lại).
bác chưa gọi công an bao giờ phải không? công an có giải quyết không?
hôm nào bác gọi 1 vụ nho nhỏ thế đi thì sẽ hiểu nhé!

PCI for car

Xe tăng
chia buồn với cụ chủ. về lí thì mình sai vì mình đụng vào xe người ta. về tình thì thằng dì lan này muốn vòi tiền của cụ. nên cụ xử vậy là tốt quá rồi. nhưng có 1 điều em góp ý là mất thời gian quá cụ ợ

mod97k3

Xe máy
dylan à? @ à? sh à? mai cả cái đống đấy ko đội mũ bảo hiểm và đưa đầu vào vỉa hè cụ ah..cứ nghĩ thế cho nó nhẹ gánh ợ

Maseratimc12f

Xe đạp
đúng cụ ạ, bực mình cái là nó vòi ngay cho xong nợ, chứ dây dưa 2,3 tiếng đồng hồ làm em nản dã man.
Em thì không suy xét gì chuyện dân ở đâu, bẩn tính thì nó là tùy người chứ cũng không phải cứ người vùng này thì tính bẩn thế này...vvv
Anyway, thank các bác đã chia sẻ góp ý.

khanhkhanh

Xe đạp
Kinh nhể? Ai cũng như cụ thì cụ xơi ai hay ai xơi cụ?

tinhtx

Xe tải
Nếu em ở trường hợp của cụ thì em cứ chốt cho nó 1 phát vào mồm đã rồi đến đâu thì đến X_X
Em xin bác, em cũng từng ở trường hợp gần giống bác chủ thớt nhưng trường hợp của em là từ trên hè phi xuống chạm đầu con shi em đi xe Li, Em xin lỗi nó trước(thực ra *** phải xin lỗi vì em chạm đầu nó thì lúc nó đi nó phải nhìn thấy em đang xuống rồi nó phải giảm tốc đọ mới đúng. Nếu Em chạm *** nó thì Em sai). Nó *** cho xin lỗi nó bắt Em đi sơn và dán lại nilon cho chắn trước của nó Em nói mãi *** được bực mình chốt một phát vào mồm nó téo máu mồm ra Gấu nhà Em và người đi đường can không thì Em chốt cho nó mấy phát nữa. Thằng đấy nó đứng dậy gọi điện và nằm đè lên xe em an vạ (Em cũng thấy lo lên gọi điện cho máy thằng Em đên) 15 phút sau quân 2 bên kéo đến định giải quyết nhau may là có mấy bác đi đường gọi công an đến kịp thời 2 bên về đồn nọp tiền ngu. Giờ nghĩ lại nếu hôm đó mấy bác không gọi công an đến thì không biết thế nào. Em nghĩ mình có gia đình con cái lên cứ nhịn hết sức chánh phải đánh đấm rồi giải quyết hậu quả mệt lắm.

raptor

Xe đạp
Một nét văn hóa vỉa hè Hà Nội

gia doi

Xe điện
Cụ gặp phải chí rùi cụ chấp làm gì

phamsu84

Xe máy
*** nó, mấy thằng chó đấy sao vẫn sống trên đời này. Có khi mình k oánh lại đc nó nhưng cũng tìm cách nào mà chuồn đi. Sao lúc đi sơn xe không bảo 2 đứa em đi 2 xe về trước còn 1 mình ở lại dễ tính chuồn, rồi lúc ra quán sơn có mình mình ở đấy cũng không phải điạ bàn của nó nữa (thế nó mới bắt về quán nước) tiến có mấy thợ ở đấy bảo không bị xước mình nói lý rồi chuồn, nó đánh mình ở đấy cũng khó

Djhuy

Xe đạp
tội nghiệp. chắc bác trông hiền lành quá. phải em thì nát xác với em!
1 xu cũng không có nhá. cần thiết thì em cho đàn em của em nói chuyện cùng!
Vãi....ở quê như cụ thì dẫn đàn em với đàn anh đc:-?? còn lên đây thì hổ cho nấu cao còn báo thì cho chùi đờ ít hết nhé:-|

tstruong

Xe máy
ôi dào giặp em á, xin không được thì té đuổi bằng răng