Xưởng dịch vụ Toyota Mỹ Đình có ổn không?

thai18811

Xe tải
E đến Toyota Mỹ Đình mua xe cùng thằng bạn thấy sâu quảng cáo về dịch vụ ở đó phê lòi! Dịch vụ khép kín - hoàn hảo từ A-Z: mua xe - sửa chữa, bảo dưỡng - bảo hiểm - đồ chơi xe - bán xe đổi xe mới.
E cần các cụ có kinh nghiệm về chỗ này cho E xin chút ý kiến:
+ Xưởng dịch vụ sửa chữa ở đó thế nào? làm có tốt ko?
+ Quảng cáo sơn nhanh 4h lấy xe, sơn vậy có ổn không?
Cảm ơn các cụ nhiều!

elmi

Xe tải
Nghe giang hồ đồn là Toy Mỹ đình là chỗ sơn ngon nhất trong mấy chỗ của Toy ở Hà Nội. Còn các dịch vụ thì chưa rõ.

toandw

Xe tải
theo em là nên vào Toy Long Biên , em cũng check Mỹ Đình rồi , lởm . Sơn ở Long Biên vài lần , nói chung là hài lòng

phuongtv_76

Xe container
E thấy ở Toy MD là chuẩn, cả dịch vụ lẫn sơn, e làm 2 cái đó rồi nên phán

quangtrung8

Xe tải
E đến Toyota Mỹ Đình mua xe cùng thằng bạn thấy sâu quảng cáo về dịch vụ ở đó phê lòi! Dịch vụ khép kín - hoàn hảo từ A-Z: mua xe - sửa chữa, bảo dưỡng - bảo hiểm - đồ chơi xe - bán xe đổi xe mới.
E cần các cụ có kinh nghiệm về chỗ này cho E xin chút ý kiến:
+ Xưởng dịch vụ sửa chữa ở đó thế nào? làm có tốt ko?
+ Quảng cáo sơn nhanh 4h lấy xe, sơn vậy có ổn không?
Cảm ơn các cụ nhiều!
Dịch vụ ở đây tốt, làm tốt hơn ở ngoài, sơn nhanh sau 4h lấy xe được mà cụ. Chỉ có điều giá ở đấy thì rất chát:))

bmw cat sa mac

Xe máy
Em thấy sơn xe ở đấy quá lởm luôn. Em mới sơn ở đấy về nhìn chỗ sơn mà phát chán. Không bằng sơn xe vỉa hè

yenthanh2410

Xe tải
Em cũng hóng. Hỏi ké cho thằng bạn 1 tý: Sơn toàn bộ xe Ỉn tổng thiệt hại hết bao nhiêu các bác, nếu sơn ở Toy Mỹ Đình?

thai18811

Xe tải
Sao toàn cụ hóng vậy? được có 2 cụ khen thì có 2 cụ chê. Chả biết thế nào mà lần. Có lẽ E phải làm chuột bạch thôi

minhconTMD

Xe tải
Em thấy sơn xe ở đấy quá lởm luôn. Em mới sơn ở đấy về nhìn chỗ sơn mà phát chán. Không bằng sơn xe vỉa hè
Em cám ơn tất cả các cụ đã quan tâm đến Dịch vụ của Toyota Mỹ Đình.
Bọn em làm Dịch vụ thì như các cụ vẫn biết rất cố gắng nhưng không thể hài lòng 100% được nên Dịch vụ bên em có điểm gì chưa tốt xin các cụ góp ý kiến theo chiều hướng XÂY DỰNG để bên em còn rút kinh nghiệm và cải thiện, còn những gì mà các cụ chưa được hài lòng thì TMD xin được gửi lời xin lỗi đến các cụ,nếu xe của các cụ vào sc rồi mà chất lượng sc chưa đạt thì cho phép bên em được sc lại.
@ Cụ BMW 320i: Có gì bên e chưa được cho e được sorry cụ nhé,cho e được sc lại xe của cụ nhé, cụ góp ý em thôi cụ nặng lời với em quá .Hehe
Em tên Minh dây thép của em 0903227700 có gì cụ ới em nhé, e xin được phục vụ kụ
Một lần nữa cám ơn các cụ đã đóng góp ý kiến để DV bên em hoàn hảo hơn.
Ngoài ra các cụ tham khảo thêm giá xe toyota của chúng em tại đây:http://toyota-mydinh.com/tin-chi-tiet/toyota-my-dinh-bao-gia-xe-oto-toyota-2012/139.html
thị trường ô tô thì tham khảo tại đây: thị trường ô tô Việt nam

Chỉnh sửa cuối:

thehung

Xe hơi
Em cám ơn tất cả các cụ đã quan tâm đến Dịch vụ của Toyota Mỹ Đình.
Bọn em làm Dịch vụ thì như các cụ vẫn biết rất cố gắng nhưng không thể hài lòng 100% được nên Dịch vụ bên em có điểm gì chưa tốt xin các cụ góp ý kiến theo chiều hướng XÂY DỰNG để bên em còn rút kinh nghiệm và cải thiện, còn những gì mà các cụ chưa được hài lòng thì TMD xin được gửi lời xin lỗi đến các cụ,nếu xe của các cụ vào sc rồi mà chất lượng sc chưa đạt thì cho phép bên em được sc lại.
@ Cụ BMW 320i: Có gì bên e chưa được cho e được sorry cụ nhé,cho e được sc lại xe của cụ nhé, cụ góp ý em thôi cụ nặng lời với em quá .Hehe
Em tên Minh dây thép của em 0903227700, có gì cụ ới em nhé.
Một lần nữa cám ơn các cụ đã đóng góp ý kiến để DV bên em hoàn hảo hơn.
May quá có cụ TMD, em thấy dịch vụ bên này về tổng thể, chuyên nghiệp là được, Tuy nhiên sau 1 thời gian dùng, chủ yếu là sơn, em thấy TMD sơn chưa đc tốt, hay do là em toàn làm bảo hiểm nên thế??? Xe em sơn xong bây h nhìn có thể nhận ra 2 màu tương đối rõ (tai và cánh), em cứ tự hỏi hay sơn bên Nhật nó khác sơn VN? Xe em là Yaris sedan biển số 30S-1519, cụ có thể kiểm tra lịch trình sửa xe?

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

minhconTMD

Xe tải
May quá có cụ TMD, em thấy dịch vụ bên này về tổng thể, chuyên nghiệp là được, Tuy nhiên sau 1 thời gian dùng, chủ yếu là sơn, em thấy TMD sơn chưa đc tốt, hay do là em toàn làm bảo hiểm nên thế??? Xe em sơn xong bây h nhìn có thể nhận ra 2 màu tương đối rõ (tai và cánh), em cứ tự hỏi hay sơn bên Nhật nó khác sơn VN? Xe em là Toyota Yaris sedan biển số 30S-1519, cụ có thể kiểm tra lịch trình sửa xe?
Vâng thank cụ,e ktra xe cụ rồi,xe cụ sơn từ 5/4/11.Lần sau cụ vào làm cụ ới em nhé.

Chỉnh sửa cuối:

kiateck

Xe tải
May quá có cụ TMD, em thấy dịch vụ bên này về tổng thể, chuyên nghiệp là được, Tuy nhiên sau 1 thời gian dùng, chủ yếu là sơn, em thấy TMD sơn chưa đc tốt, hay do là em toàn làm bảo hiểm nên thế??? Xe em sơn xong bây h nhìn có thể nhận ra 2 màu tương đối rõ (tai và cánh), em cứ tự hỏi hay sơn bên Nhật nó khác sơn VN? Xe em là Yaris sedan biển số 30S-1519, cụ có thể kiểm tra lịch trình sửa xe?
làm gì có sơn nhật cụ ơi ?

thehung

Xe hơi

misatbt

Xe đạp
Cụ MinhconTMD cho e 1slot nhé. Chỗ cụ gần cơ quan em, cho ló tiện. E toàn làm Toy HK, chỗ gần nhà thôi. Lần sau e có làm bảo hiểm sơn xe thì e ra chỗ cụ. Thân wen bao giờ cũng hơn ku. nhỉ :))

Chỉnh sửa cuối:

Gia_Khanh

Xe điện
E sơn bảo hiểm ở Toy MD rồi, e thấy chỗ này nhà cửa tương đối hoành tráng, mấy tầng liền, còn vào hãng thì giá bao giờ cũng đắt rồi

darkmanhvn

Xe tải
Em cũng đa số sơn ở TMD, cũng có một lần xe em sau khi sơn xong bị rộp hết phần sơn, nhìn phát khiếp, thì ra do xấy sơ sài nên sơn chưa khô hẳn, lúc đi về trời lại mưa nên bị như vậy. Em thì làm ở gần đấy nên vẫn tặc lữoi vào sơn thôi vì chưa có option khác :(

daudoc

Xe buýt
chỗ này trông hoành tráng thế chắc làm tốt mờ !

phuongtv_76

Xe container
Em thấy Mỹ Đình là tạm ổn, cũng vài lần không hài lòng lắm, nhưng hơn ở nơi khác.
E vừa bảo dưỡng và sơn lại theo diện bảo hiểm, vừa nãy e xinh tươi ngọt ngào phone hỏi a là a hài lòng ko, hỏi thăm này này nọ rất quan tâm đến khách hàng, a thấy rất hài lòng:D