Xuyên Đông dương bằng Sidecar - Thủ tục hành chính ra sao?

Tít Thò Lò

Xe máy
Chào các bác!
Em dự định cuối năm làm một vòng Sài Gòn - Phnompenh - Vientian - Cầu Treo bằng sidecar mà không biết thủ tục những gì. Bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với. Em ngại nhất khâu thủ tục, liệu đi bằng sidecar có dễ như đi bằng xe 2 bánh không? Có cần phải xin thủ tục giống như đi caravan không? Sidecar biển xanh có đi được không? Rẩt rất nhiều vấn đề phải trả lời, mong các bác chỉ giáo.

lái đêm

Xe buýt
Cụ chuột bạch đi, nhớ chụp nhiều ảnh và ghi lại các bước thủ tục nhé Em cũng quan tâm vụ này đấy.

vodk Cụ trước.

(b)(b)(b)(b)

captivaltz

Xe điện
Chào các bác!
Em dự định cuối năm làm một vòng Sài Gòn - Phnompenh - Vientian - Cầu Treo bằng sidecar mà không biết thủ tục những gì. Bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với. Em ngại nhất khâu thủ tục, liệu đi bằng sidecar có dễ như đi bằng xe 2 bánh không? Có cần phải xin thủ tục giống như đi caravan không? Sidecar biển xanh có đi được không? Rẩt rất nhiều vấn đề phải trả lời, mong các bác chỉ giáo.
Giangtroc ở trong SG đó, cụ tham khảo cụ ý xem, chắc là có nhiều ý kiến hay

Tít Thò Lò

Xe máy
Alo bác Giang đâu nhỉ????? Em rất muốn các bác cùng làm chuột bạch với em cho vui.

lái đêm

Xe buýt
có thêm thông tin gì chưa Cụ?

Tít Thò Lò

Xe máy
Hiện vẫn chưa, để mai em hỏi các bác bên Viking xem sao, các bác ấy đang tổ chức cho OS đi caravan Lào mà.