[Thảo luận] XXX đội 5 ăn quốc lộ 1b

bubi

Xe buýt
Em thấy bác ấy chuyển vào chạy làn trong chư vượt ai đâu?
Chuyển hẳn sang làn trong mà nhỉ, sao lại là vượt ợ?
Cụ ơi,e chuyển làn chứ ko vượt nhá,2 khái niệm này khác nhau nhiều lắm cụ ạ
Ờ đúng vậy, vì xem vội nên cứ tưởng bác vượt.

Dzưng mà, sau khi bác vào làn trong, bác vẫn còn chạy nhanh hơn chú Innova 29Z-7995. Chú Innova này chạy lò dò như rùa vậy, không biết có phải chim mồi của bọn chim lợn không nữa?

...
Chán cho cụ này, lấy bằng OF từ năm 2006 mà mới 75km thì 1 là ít vào 2 là chỉ vào đọc ko comment nên chả vào đầu được bao nhiêu rồi!
Bác htlongbien này nóng tính thế. Tinh thần OF là không xỉ vả, bôi bác nhau nhé. Xem ra bác vào OF nhiều hơn tôi, vậy tinh thần đó đã vào được đầu bác chưa vậy????

cwise

Xe container
đúngl là ăn bẩn rồi ạ, đường này chỉ có tốc độ và chuyển làn k xin nhan thôi, kể cả ngày xưa cũng k có khái niệm làn liếc gì hết.

bothomoc

Xe hơi
Ờ đúng vậy, vì xem vội nên cứ tưởng bác vượt.

Dzưng mà, sau khi bác vào làn trong, bác vẫn còn chạy nhanh hơn chú Innova 29Z-7995. Chú Innova này chạy lò dò như rùa vậy, không biết có phải chim mồi của bọn chim lợn không nữa?

Bác htlongbien này nóng tính thế. Tinh thần OF là không xỉ vả, bôi bác nhau nhé. Xem ra bác vào OF nhiều hơn tôi, vậy tinh thần đó đã vào được đầu bác chưa vậy????
Cụ bubi à,e chạy làn trong nhanh nhưng ko quá tốc độ,2 làn riêng biệt nhau thì ko bị coi là vượt phải cụ ạ.

bjzonzon

Xe tải
sao cụ không bắt chúng nó chỉ cái biển phân làn ở đâu.

likeSUV

Xe buýt
Sao tôi lại thấy ở đoạn đầu video bác BoThoMoc vượt phải chiếc Innova, chắc lúc đó bọn chim lợn (xxx) không nhìn thấy, chứ lỗi đó nó hành cũng mệt đấy.

Dẫu sao cũng chúc mừng bác không mất tiền oan cho bọn chim lợn (tên này tôi mới học được của tụi lái taxi).
Đọc cmt của bác này xong, vội nhìn lên thấy "mua xe" tận 2006. Giật cả mình. Đến ạ bác =))

Đường này giờ chỉ còn giá long môn về tốc độ chứ đâu còn phân làn phương tiện.
Thằng xxx này bố láo thật, cố tình gọi lại để kiếm đc gì thì kiếm.
Giá long môn hạn chế tốc độ cũng bỏ luôn cái 60 ở làn trong rồi. Giờ cứ thoải mái mà đi.

Đệch mấy thằng ăn bẩn trắng trợn. Thừa thời gian thì gửi clip (có cả câu nó khẳng định "có biển phân làn") khiếu nại cho chết cụ nó đi.

bothomoc

Xe hơi
sao cụ không bắt chúng nó chỉ cái biển phân làn ở đâu.
E có mà cụ,nhưng nó vẫn khăng khăng là có phân làn.e ko muốn mất time nên cho chúng lập bb.Đến khi đòi lập bb thì nó lại thôi để e đi cụ ạ

thanhtung6869

Xe đạp
Cụ chủ thớt ơi, em thấy có thằng trẻ trâu chạy băng qua đường cầm mấy chai nước cho xxx . Nó cứ dập dình giữa lòng đường khi quay lại, ngay trước mặt mấy đầy tớ của dân mà không thấy đầy tớ bắt cụ nhỉ !

vnr_82

Xe điện
Video của cụ dọa mấy anh ấy thì cũng đc kha khá đới :))

trungtroc250

Xe buýt
nó bẩu có biển phân làn mà cụ ko chỉ ngay cho nó thấy con xe tải chạy làn ngoài để xem nó nói thế nào

pnew

Xe điện
Cụ không phải hàng xóm của nó chắc chuyện này hay hơn

bothomoc

Xe hơi
Cụ không phải hàng xóm của nó chắc chuyện này hay hơn
Nó kinh nghiệm rồi cụ à,lấy lý do đấy để khỏi bẽ mặt giữ thể diện là ko ăn bẩn,lại còn được tiếng là NGƯỜI TỐT cụ ơi.

bubi

Xe buýt
Cụ bubi à,e chạy làn trong nhanh nhưng ko quá tốc độ,2 làn riêng biệt nhau thì ko bị coi là vượt phải cụ ạ.
Như thế này có là vượt phải không các bác (lúc đó tôi đang chạy ~50 km/h, gần tốc độ tối đa cho phép trong đô thị):

[video=youtube;FKYzMGdoyoc]http://www.youtube.com/watch?v=FKYzMGdoyoc[/video]

bothomoc

Xe hơi
Như thế này có là vượt phải không các bác (lúc đó tôi đang chạy ~50 km/h, gần tốc độ tối đa cho phép trong đô thị):

[video=youtube;FKYzMGdoyoc]http://www.youtube.com/watch?v=FKYzMGdoyoc[/video]
nguy hiểm quá ,đường Âu Cơ này thì cũng giống đường 5 cụ nhé.Ko sai nếu xe kia ko chạy quá tốc độ cho phép,nơi ko có điểm giao cắt.

Chỉnh sửa cuối:

buicongchuc

Xe ba gác
E xin hầu chuyện các cụ tiếp.XXX già vẫy e ra vẫn khẳng định e đi sai phần đường và đòi lập biên bản,và nói là sẽ cho e ghi vào bb là tôi đi làn giữa,xxx già bảo nếu đồng ý thì đưa giấy tờ để ktra.E ok ngay và cho xxx già xem,xxx xem xong kêu:
-hóa ra a e mình là hàng xóm(nhà e ở Láng hạ,chưa nhìn thấy cái mặt xxx già này bao giờ:-? )mày chạy xe ngày nào cũng đi qua đây hả?
-E:Vâng,ngày nào e chẳng phải qua đây ít nhất 4 lượt
-XXX già:thế thì a lần này bỏ qua,lần sau xuống xe cứ nhẹ nhàng trình bày để a e thông cảm
E cười chán chẳng buồn nói cầm giấy tờ té luôn.Hóa ra xxx thả e vì e là hàng xóm chứ ko phải là e đúng các cụ ạ:-s
E đang post đoạn sau,nhưng chắc ko có j.Vì ko có ghi âm,chỉ để các cụ thấy là ko có money cho xxx thôi
Cụ không là hàng xóm của xxx, xxx sẽ lập BB cụ lỗi đi sai làn. Sau đó chắc lại phải khiếu nại, khởi kiện cụ nhẩy?

bothomoc

Xe hơi
Xxx thấy người sang bắt quàng làm họ thôi cụ ơi;)) e đã bảo là chẳng nhìn thấy xxx này quen mà.Lấy cớ để thả e đi cho đỡ ngượng thôi

likeSUV

Xe buýt
Cụ không là hàng xóm của xxx, xxx sẽ lập BB cụ lỗi đi sai làn. Sau đó chắc lại phải khiếu nại, khởi kiện cụ nhẩy?
Con c h ó già nhiều kinh nghiệm nên đánh tháo để đỡ mất mặt đấy cụ ợ. Vía bố chúng nó dám lập bb.

Nhiều cụ hỏi ngây ngô thế, làm cụ chủ mất công giải thích mãi :))

bothomoc

Xe hơi
Con c h ó già nhiều kinh nghiệm nên đánh tháo để đỡ mất mặt đấy cụ ợ. Vía bố chúng nó dám lập bb.

Nhiều cụ hỏi ngây ngô thế, làm cụ chủ mất công giải thích mãi :))
Chỉ có cụ là hiểu e:-bd

sonpzx

Xe tải
2 xếp e đang ngồi trên xe nên e ko muốn mất time nên cũng ko để ý,chỉ muốn nhanh để đi thôi.Mấy lần trước đi 1 mình e toàn đứng chơi với xxx gần tiếng đồng hồ đấy, nhất quyết nói ko với tiêu cực cụ nhé
chuẩn cụ ạ
mình đúng thì việc gì phải tiêu cực
mà kể cả có sai, sai đến đâu chấp nhận đến đấy để lần sau còn sửa ;)

bà còng 1979

Xe tải
may mà có cái cam hành trình không thì cụ chủ đỡ vào mắt.:P