[Thảo luận] xxx ngã tư Lê Trọng Tấn - Quang Trung trình non quá.

mamendangsay

Xe tải
Sáng qua em đi từ Lê Tọng Tấn rẽ phải qua Quang Trung về phía Hòa Bình, đoạn đường đó tương đối đông và mới bỏ biển cấm rẽ phải nên chờ đèn thì hơi lâu. Liếc ko thấy xxx nên em phi luôn khi đèn đã đỏ hóa ra có đến 5 chú xxx núp lùi phía sau 1 tý. xxx1 phi ngay cạp nong ra chặn đầu, bỏ *** rồi lâu lắm mới bị xxx chặn vì mọi khi em đi ngoan lắm. Xuống xe và nghĩ bụng thử cãi cùn xem sao, đt em hết pin nên ko ghi âm hầu các cụ được
Em: hỏi xxx lỗi gì thế chú?
xxx: anh vượt đèn đỏ
Em: thế ah, đèn đỏ nào?
xxx: vừa ngã tư anh rẽ phải khi đèn đã đỏ
Em: tôi ko vượt đèn đỏ nhé
xxx: ngã tư này bỏ biển đèn đỏ được phép rẽ phải rồi bác ạ, bác vừa vượt đèn đỏ
Em: tôi khẳng định luôn tôi ko vượt đèn đỏ nhé
xxx: anh cho kiểm tra giấy phép LX
Em định bắt chước các cụ trên này nói tôi ko vi phạm thì tôi ko việc gì phải cho anh kiểm tra mà éo nhớ cái đấy nó thế nào nên thôi tặc lưỡi rút GPLX ra đưa cho xxx
xxx: anh cho kiểm tra đăng ký, đăng kiểm và bảo hiểm
Em đưa luôn và nghĩ bụng toi rồi đây, nó cầm đằng chuôi quả này mất tiền ngu rồi mà cũng chả nhớ lỗi này bi nhiêu nữa mà làm luật
xxx: anh ra gặp tổ trưởng giải quyết nhé
Ra gặp xxx2, đến đoạn xxx2 đứng lập bb thì em mới ngắm cái đèn GT, sao xxx biết mình vượt đèn đỏ nhỉ??? Hahaha, xxx đứng rình và chỉ đoán thôi em dự là thế vì nó nhìn đèn bên kia đường. Quả này mình phải cãi = được
xxx2: anh vượt đèn đỏ tôi lập BB mà lỗi này treo bằng 30 ngày nhé (dọa dẫm gợi ý làm luật)
Em: nói chậm rãi, tôi khẳng định tôi ko vượt đèn đỏ
xxx2: cúng tôi đứng đây nhìn thấy anh rẽ khi đèn đã đỏ
Em: (đấy là mày đoán thôi chứ mày ko dám chắc đâu) khi đầu xe tôi qua vạch đèn vẫn đang xanh nhé, tôi rất nghiêm chỉnh tuân thủ LLGT nên ko bao giờ tôi vượt đèn đỏ (chém gió)
xxx2: tại sao bao nhiêu xe chúng tôi ko dừng mà lại dừng xe anh?
Em: tôi ko quan tâm, đấy là việc của các anh
xxx2: (nghĩ mưu) anh cho ra kiểm tra xe
Em: (nó kiểm tra xe làm éo gì nhỉ mà bỏ ***, xe vỡ cả 2 bên nắp xi nhan ko biết nó có tính lỗi ko đảm bảo an toàn ko nữa?) ok anh ra mà xem, xxx2 lững thững đi ra ý xem em có dúi tiền xin xỏ gì ko, kệ em chả nói gì
xxx2: thế bác ko nhận là bác vượt đèn đỏ ah?
Em: (dùng thêm tý gió cho nó thua hẳn) tôi đã nói là khẳng định tôi ko vượt đèn đỏ, nếu tôi vượt thì tôi nhận ngay. Tôi mà vượt thì tôi xin và gửi các anh mấy trăm chứ việ này ko đáng để nhờ trợ giúp nhé. Tôi nói thật đấy
xxx2: trả giấy tờ và nói thôi bác đi đi
Lần đầu tiên trong hơn 10 năm LX em gặp xxx mà ko mất xu nào, ko xin xỏ mà sướng nhất vụ mình phạm lỗi thật. Em thề lần sau em ko vi phạm nữa nhá.

thuysinh.tl

Xe container
Hê hê. Không có câu cuối cùng thì nhà cháu vote trừ cụ đấy.
Sáng qua em đi từ Lê Tọng Tấn rẽ phải qua Quang Trung về phía Hòa Bình, đoạn đường đó tương đối đông và mới bỏ biển cấm rẽ phải nên chờ đèn thì hơi lâu. Liếc ko thấy xxx nên em phi luôn khi đèn đã đỏ hóa ra có đến 5 chú xxx núp lùi phía sau 1 tý. xxx1 phi ngay cạp nong ra chặn đầu, bỏ *** rồi lâu lắm mới bị xxx chặn vì mọi khi em đi ngoan lắm. Xuống xe và nghĩ bụng thử cãi cùn xem sao, đt em hết pin nên ko ghi âm hầu các cụ được
Em: hỏi xxx lỗi gì thế chú?
xxx: anh vượt đèn đỏ
Em: thế ah, đèn đỏ nào?
xxx: vừa ngã tư anh rẽ phải khi đèn đã đỏ
Em: tôi ko vượt đèn đỏ nhé
xxx: ngã tư này bỏ biển đèn đỏ được phép rẽ phải rồi bác ạ, bác vừa vượt đèn đỏ
Em: tôi khẳng định luôn tôi ko vượt đèn đỏ nhé
xxx: anh cho kiểm tra giấy phép LX
Em định bắt chước các cụ trên này nói tôi ko vi phạm thì tôi ko việc gì phải cho anh kiểm tra mà éo nhớ cái đấy nó thế nào nên thôi tặc lưỡi rút GPLX ra đưa cho xxx
xxx: anh cho kiểm tra đăng ký, đăng kiểm và bảo hiểm
Em đưa luôn và nghĩ bụng toi rồi đây, nó cầm đằng chuôi quả này mất tiền ngu rồi mà cũng chả nhớ lỗi này bi nhiêu nữa mà làm luật
xxx: anh ra gặp tổ trưởng giải quyết nhé
Ra gặp xxx2, đến đoạn xxx2 đứng lập bb thì em mới ngắm cái đèn GT, sao xxx biết mình vượt đèn đỏ nhỉ??? Hahaha, xxx đứng rình và chỉ đoán thôi em dự là thế vì nó nhìn đèn bên kia đường. Quả này mình phải cãi = được
xxx2: anh vượt đèn đỏ tôi lập BB mà lỗi này treo bằng 30 ngày nhé (dọa dẫm gợi ý làm luật)
Em: nói chậm rãi, tôi khẳng định tôi ko vượt đèn đỏ
xxx2: cúng tôi đứng đây nhìn thấy anh rẽ khi đèn đã đỏ
Em: (đấy là mày đoán thôi chứ mày ko dám chắc đâu) khi đầu xe tôi qua vạch đèn vẫn đang xanh nhé, tôi rất nghiêm chỉnh tuân thủ LLGT nên ko bao giờ tôi vượt đèn đỏ (chém gió)
xxx2: tại sao bao nhiêu xe chúng tôi ko dừng mà lại dừng xe anh?
Em: tôi ko quan tâm, đấy là việc của các anh
xxx2: (nghĩ mưu) anh cho ra kiểm tra xe
Em: (nó kiểm tra xe làm éo gì nhỉ mà bỏ ***, xe vỡ cả 2 bên nắp xi nhan ko biết nó có tính lỗi ko đảm bảo an toàn ko nữa?) ok anh ra mà xem, xxx2 lững thững đi ra ý xem em có dúi tiền xin xỏ gì ko, kệ em chả nói gì
xxx2: thế bác ko nhận là bác vượt đèn đỏ ah?
Em: (dùng thêm tý gió cho nó thua hẳn) tôi đã nói là khẳng định tôi ko vượt đèn đỏ, nếu tôi vượt thì tôi nhận ngay. Tôi mà vượt thì tôi xin và gửi các anh mấy trăm chứ việ này ko đáng để nhờ trợ giúp nhé. Tôi nói thật đấy
xxx2: trả giấy tờ và nói thôi bác đi đi
Lần đầu tiên trong hơn 10 năm LX em gặp xxx mà ko mất xu nào, ko xin xỏ mà sướng nhất vụ mình phạm lỗi thật. Em thề lần sau em ko vi phạm nữa nhá.

XichLoMay4Banh

Xe hơi
Chắc nhìn cụ tử tế nên xxx không làm trò hehe

bmwl7

Xe tải
Hê hê. Không có câu cuối cùng thì nhà cháu vote trừ cụ đấy.
cụ chủ cãi vừa cùn lại vừa chắc nhỉ :)
được câu cuối cùng vớt vát, không thì lại bị ném nứt tiếp 2 bên nắp xi nhan nốt :)

Chốt lại là gặp xxx, kể cả khi biết có lỗi hay không, cũng phải bình tĩnh, tự tin, không việc gì phải run ạ. Xác định cùng lắm nhận quả BB ra nộp kho bạc, hay là kiểu như cụ đây: :)

Em: tôi đã nói là khẳng định tôi ko vượt đèn đỏ, nếu tôi vượt thì tôi nhận ngay. Tôi mà vượt thì tôi xin và gửi các anh mấy trăm chứ việ này ko đáng để nhờ trợ giúp nhé. Tôi nói thật đấy

Chỉnh sửa cuối:

mamendangsay

Xe tải
Cám ơn các cụ, em đang nghĩ xem phải tự phạt mình như thế nào đây???

strangemanvn

Xe máy
XXX mà vào trong này đọc thì a kay lắm các bác nhỉ .Nói thế chứ cãi nhau với xxx cũng chỉ nên khi bị bắt láo thôi.

giacmoxe4

Xe điện
Cụ chủ đã sai khi vượt đèn đỏ lại còn cãi chày cãi cối may mà gặp xxx non chứ không thì lại ăn đủ.

mrnghiem

Xe tải
chẳng qua xxx không nhìn thấy đèn mà thấy mình bác vượt lên trong khi bn ng đứng lại ý.chứ không thì bác.....mà nhận lỗi với ae OF đo bác nhé.xe bác gắn logo không đới

mamendangsay

Xe tải
chẳng qua xxx không nhìn thấy đèn mà thấy mình bác vượt lên trong khi bn ng đứng lại ý.chứ không thì bác.....mà nhận lỗi với ae OF đo bác nhé.xe bác gắn logo không đới
Em nhận lỗi với các cụ OF mà. Nói thật em cũng hay đi ẩu nên logo chỉ dán ở nhà thôi ạ.

buicongchuc

Xì hơi lốp
Cụ chủ không nên vượt đèn đỏ như thế, làm xấy đinh hình ảnh của OFer!

ngochuanit

Xe buýt
Chúc mừng cụ không mất tiền cho XXX - mặc dù sai lè he he, nhưng lần sau cũng rút kinh nghiệm cụ nhóe :D
Vodka mừng cụ em rót rồi !!!

hoangdole

Xe buýt
Không thể ủng hộ việc vượt đèn đỏ rồi cố cãi cùn lại còn lên đây kể lại.
Phạt 1 cốc thôi đẻ lần sau củ chủ nghiêm túc rút kinh nghiệm

coway

Xe tải
Website
coway.divivu.com
Em định mời cụ ly vang đỏ, nhưng cái kết của cụ làm em dừng tay.
Rút kinh nghiệm cụ nhé.

minck

Xe container
Việc này các cụ đừng nói xxx là non...Và chúng ta không nên quá ác cảm với họ. :D Theo em đấy cũng là cái Tình trong xxx đấy... Khi chưa" bắt tận tay, day tận trán" thì xử lý như vậy là có tình người...Em vod cho xxx 1 ly =D> Và cụ chủ cũng đã có bài học cho mình...

Chỉnh sửa cuối:

dongkijote

Xe điện
Cũng chỉ tại rình với núp, xxx mà đứng gần thì có cãi đằng trời.

vesbo

Xe tải
Số 12 Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Cầu G - Hà Nội
Cụ đáng là 1 tấm gương xấu để em tránh xa, cụ nghĩ như thế là hay lắm à. Sai thì chấp nhận bị phạt để lần sau nhớ còn lên đây khoe làm gì. Nếu lúc đấy có cụ đi đúng đèn xanh bị cụ vượt đèn đỏ tông phải cụ tính sao ạ. Cụ qua được xxx vì cụ quá cùn và xxx ko có bằng chứng thôi, em thấy vụ này ko đáng để nói nữa cụ ạ.